Ushauri wa bure kwa vijana ambao hawajaoa au kuolewa


kethika

kethika

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
622
Likes
432
Points
80
kethika

kethika

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
622 432 80
Najua humu wapo vijana ambao hawajaoa au kuolewa. Ushauri huu ni kwa faida ya wote. Humu pia wapo washauri na wenye watoto na ndugu zao ambao hawajaoa au kuolewa. Ushauri huu pia unawafaa.

Kama wewe ni kijana wa kiume na ni wa mwisho ktk kuzaliwa usioe msichana anayetegemewa kwao. Wasichana wa hivi huwa wanakuwa na spirit ya uongozi ndani yao. Hivyo hataacha kukuongoza pia mkiwa hapo ndani. Sasa wewe si unajua ndo kichwa cha nyumba, jambo hilo litwaletea usumbufu mkubwa sana.

Kama wewe umeamua kuolewa na mtoto wa kiume wa mwisho kuzaliwa kwao, basi jiandae kuwa mama in some points maaba tabia za utoto sometimes zitaibuka kwa mumeo

Kama umeamua kuoa msichana wa mwisho kwao basi jiandae kulea.

Naomba kuwasilidha mawazo yangu huru.
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
1,992
Likes
958
Points
280
Age
29
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
1,992 958 280
Sikubaliani kabisa na icho ukisemacho,
 
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
2,837
Likes
2,616
Points
280
Mgodo visa

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
2,837 2,616 280
Hijaoa wala kuolewa, haya yote umayajuaje...!!

Huu/haya yote ni mtazamo wako tu..
Hakuna ukweli wowote..
 
LWENYI

LWENYI

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2013
Messages
1,416
Likes
1,153
Points
280
LWENYI

LWENYI

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2013
1,416 1,153 280
bora hiyo ya mwisho
 
Curious gal

Curious gal

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2014
Messages
3,238
Likes
3,960
Points
280
Curious gal

Curious gal

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2014
3,238 3,960 280
Basi kuna watu wasingeolewa au kuoa kama ndo hivo!!! Ni ujinga tu huo
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
30,268
Likes
163,251
Points
280
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
30,268 163,251 280
Vitinda mimba inabidi wasikie kwa makini hapa.
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
3,995
Likes
5,088
Points
280
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
3,995 5,088 280
unataka sie tunaotegemewa tuolewe na nani?acha kutupepelushia ndege wetu lol.
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
2,761
Likes
4,943
Points
280
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
2,761 4,943 280
Jiwe gizan, mapovu utakayo ona gawaja kwa idadi zidisha kwa mia, utapata % ya utaft wako.
 
Joseverest

Joseverest

Verified User
Joined
Sep 25, 2013
Messages
39,892
Likes
47,350
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified User
Joined Sep 25, 2013
39,892 47,350 280
N G U M U KUMEZA
 
mwena

mwena

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
659
Likes
408
Points
80
Age
48
mwena

mwena

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
659 408 80
Kuna ukweli hapa. Kuna jamaa yangu ameoa mtoto wa mwisho yaani ni vituko hadi kero
 
e2n

e2n

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2015
Messages
576
Likes
669
Points
180
e2n

e2n

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2015
576 669 180
Mkuu umenena kweli yaani watoto wa mwisho wanatabu sana
 

Forum statistics

Threads 1,214,315
Members 462,668
Posts 28,508,759