Ushauri wa bure kwa Slaa


Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Mhe Slaa,

Umejitahidi sana kuongeza changamoto katika medani za kisiasa Tanzania. Umeipandisha chati Chadema na huenda wewe kama mgombea wake ukapata 20% ambayo itakuwa ni historia kwa chama na nchi yetu.

Ushauri wangu ni kwamba umefika wakati sasa upumzike (ung'atuke) siasa ili kutunza heshma iliyopatikana. Waachie vijana ili kuepuka yaliyowapata wakongwe wa ccm. Vijana wapya walioingia Bungeni wanaweza kuipandisha Chadema hadi 30% uchaguzi ujao 2015 inshaalah.

Kwa heshma nawasilisha.
 
S

smwansasu

Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
14
Likes
1
Points
0
S

smwansasu

Member
Joined Aug 19, 2009
14 1 0
Dr Slaa amefika hapo alipo kwa sababu anastahili. Kama safari hii upinzani haujafanikiwa bado kuna kazi kubwa kuwaandaa wananchi kwa ajili ya uchaguzi wa 2015. Kwa CCM sitegemei mabadiliko yoyote ni ufisadi kwa kwenda mbele. Sasa ni nani bora wa kuhamasisha watanzania kwa vitendo kama si Dr. Slaa? Wazo la kusema apumzike lina ajenda ya siri. Wenye macho tumeona!
 
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2009
Messages
1,148
Likes
1
Points
0
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2009
1,148 1 0
Mhe Slaa,

Umejitahidi sana kuongeza changamoto katika medani za kisiasa Tanzania. Umeipandisha chati Chadema na huenda wewe kama mgombea wake ukapata 20% ambayo itakuwa ni historia kwa chama na nchi yetu.

Ushauri wangu ni kwamba umefika wakati sasa upumzike (ung'atuke) siasa ili kutunza heshma iliyopatikana. Waachie vijana ili kuepuka yaliyowapata wakongwe wa ccm. Vijana wapya walioingia Bungeni wanaweza kuipandisha Chadema hadi 30% uchaguzi ujao 2015 inshaalah.

Kwa heshma nawasilisha.
Mafisadi wa ccm mnatia hasira nyie k#$&*(%&*($(w&(&($&($ zenu
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Mhe Slaa,

Umejitahidi sana kuongeza changamoto katika medani za kisiasa Tanzania. Umeipandisha chati Chadema na huenda wewe kama mgombea wake ukapata 20% ambayo itakuwa ni historia kwa chama na nchi yetu.

Ushauri wangu ni kwamba umefika wakati sasa upumzike (ung'atuke) siasa ili kutunza heshma iliyopatikana. Waachie vijana ili kuepuka yaliyowapata wakongwe wa ccm. Vijana wapya walioingia Bungeni wanaweza kuipandisha Chadema hadi 30% uchaguzi ujao 2015 inshaalah.

Kwa heshma nawasilisha.
Why don't you keep your comments to yourself?
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,381
Likes
491
Points
180
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,381 491 180
Jamani Kingunge, Malecela, Getrude Mongella hujawaona ukawapa ushauri huo umemwona Dr. Slaa? Hao ulitakiwa uwape ushauri huu mapema:doh:
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
27
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 27 0
"CCM sii Oxygen"...nimeipenda sana hii comment!
 
zeus

zeus

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
213
Likes
1
Points
0
zeus

zeus

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
213 1 0
Mhe Slaa,

Umejitahidi sana kuongeza changamoto katika medani za kisiasa Tanzania. Umeipandisha chati Chadema na huenda wewe kama mgombea wake ukapata 20% ambayo itakuwa ni historia kwa chama na nchi yetu.

Ushauri wangu ni kwamba umefika wakati sasa upumzike (ung'atuke) siasa ili kutunza heshma iliyopatikana. Waachie vijana ili kuepuka yaliyowapata wakongwe wa ccm. Vijana wapya walioingia Bungeni wanaweza kuipandisha Chadema hadi 30% uchaguzi ujao 2015 inshaalah.

Kwa heshma nawasilisha.

tena huyu hakupiga kura.hizo % unaiztoa wapi? "heshima iliyopatikana", unafahamu vipi kwamba hawezi kuleta heshima zaidi? huo ni woga. baada ya kuona jinsi dk slaa alivyohamasisha wananchi kuondokana na kudanganywa na kudharauliwa na ccm unaogopa kwamba ataleta madhara zaidi kwa ccm huko mbeleni. huu ni mwanzo tu na safari inaendelea.....na ccm ndio ipo kwenye brink of extinction.wamechimba kisima sasa unategemea nini? wataingia wenyewe! kama ungekuwa wimbo ndio wimbo unaishia hivyo mzee...amini masikio na macho yako.
 
mdoe

mdoe

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
436
Likes
0
Points
33
mdoe

mdoe

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
436 0 33
Mhe Slaa,

Umejitahidi sana kuongeza changamoto katika medani za kisiasa Tanzania. Umeipandisha chati Chadema na huenda wewe kama mgombea wake ukapata 20% ambayo itakuwa ni historia kwa chama na nchi yetu.

Ushauri wangu ni kwamba umefika wakati sasa upumzike (ung'atuke) siasa ili kutunza heshma iliyopatikana. Waachie vijana ili kuepuka yaliyowapata wakongwe wa ccm. Vijana wapya walioingia Bungeni wanaweza kuipandisha Chadema hadi 30% uchaguzi ujao 2015 inshaalah.

Kwa heshma nawasilisha.



he he he he he.. Wanamuogopa haoooooo. Bado.. atawafanya mengi.. wait.
 
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
237
Likes
54
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
237 54 45
Vikongwe wa CCM hawana hoja mpya. President Slaa ana ideas mpya na mengi ya kufanya
 
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
533
Likes
11
Points
35
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
533 11 35
Comment ya Kijinga kabisa!!!!!!!, enewei hayo ni mawazo yako ya kifisadi
Dr Slaa BIG UP, bado tunakuhitaji sana kwani kazi bado haijaisha haka ni ka trailer tuu
the whole movie will be 2015 Mtafute pa kukimbilia!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
telele

telele

Member
Joined
Jun 4, 2010
Messages
29
Likes
1
Points
0
telele

telele

Member
Joined Jun 4, 2010
29 1 0
Mhe Slaa,

Umejitahidi sana kuongeza changamoto katika medani za kisiasa Tanzania. Umeipandisha chati Chadema na huenda wewe kama mgombea wake ukapata 20% ambayo itakuwa ni historia kwa chama na nchi yetu.

Ushauri wangu ni kwamba umefika wakati sasa upumzike (ung'atuke) siasa ili kutunza heshma iliyopatikana. Waachie vijana ili kuepuka yaliyowapata wakongwe wa ccm. Vijana wapya walioingia Bungeni wanaweza kuipandisha Chadema hadi 30% uchaguzi ujao 2015 inshaalah.

Kwa heshma nawasilisha.
hivi huoni hata aibu baba zima unakuja na ushauri wako wa kibwege kama huu? hiyo ailimia 20% umeitoa wapi? nyie ndio wezi wa kura zetu nyie!! unamfananisha mpambanaji wetu na wakongwe wa ccm? wewe m*&%$ nini?
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Mhe Slaa,

Umejitahidi sana kuongeza changamoto katika medani za kisiasa Tanzania. Umeipandisha chati Chadema na huenda wewe kama mgombea wake ukapata 20% ambayo itakuwa ni historia kwa chama na nchi yetu.

Ushauri wangu ni kwamba umefika wakati sasa upumzike (ung'atuke) siasa ili kutunza heshma iliyopatikana. Waachie vijana ili kuepuka yaliyowapata wakongwe wa ccm. Vijana wapya walioingia Bungeni wanaweza kuipandisha Chadema hadi 30% uchaguzi ujao 2015 inshaalah.

Kwa heshma nawasilisha.
Huu si uwanja wa mashoga hoja zako kawakilishe LUMUMBA.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Mhe Slaa,

Umejitahidi sana kuongeza changamoto katika medani za kisiasa Tanzania. Umeipandisha chati Chadema na huenda wewe kama mgombea wake ukapata 20% ambayo itakuwa ni historia kwa chama na nchi yetu.

Ushauri wangu ni kwamba umefika wakati sasa upumzike (ung'atuke) siasa ili kutunza heshma iliyopatikana. Waachie vijana ili kuepuka yaliyowapata wakongwe wa ccm. Vijana wapya walioingia Bungeni wanaweza kuipandisha Chadema hadi 30% uchaguzi ujao 2015 inshaalah.

Kwa heshma nawasilisha.
Ushauri wako wa kipuuuzi
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,541
Likes
2,205
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,541 2,205 280
Jamani Kingunge, Malecela, Getrude Mongella hujawaona ukawapa ushauri huo umemwona Dr. Slaa? Hao ulitakiwa uwape ushauri huu mapema:doh:
bado hao kwenye nyekundu tunawahitaji + mwantumu mahiza.. naona raisi wetu Doc JK.. atawateua kuwa wabunge na kuwa uwaziri
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,492
Likes
285
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,492 285 180
mhe slaa,

umejitahidi sana kuongeza changamoto katika medani za kisiasa tanzania. Umeipandisha chati chadema na huenda wewe kama mgombea wake ukapata 20% ambayo itakuwa ni historia kwa chama na nchi yetu.

Ushauri wangu ni kwamba umefika wakati sasa upumzike (ung'atuke) siasa ili kutunza heshma iliyopatikana. Waachie vijana ili kuepuka yaliyowapata wakongwe wa ccm. Vijana wapya walioingia bungeni wanaweza kuipandisha chadema hadi 30% uchaguzi ujao 2015 inshaalah.

Kwa heshma nawasilisha.
tumbafu kabisa!
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Mhe Slaa,

Ushauri wangu ni kwamba umefika wakati sasa upumzike (ung'atuke) siasa ili kutunza heshma iliyopatikana. Waachie vijana ili kuepuka yaliyowapata wakongwe wa ccm. Vijana wapya walioingia Bungeni wanaweza kuipandisha Chadema hadi 30% uchaguzi ujao 2015 inshaalah.

Kwa heshma nawasilisha.
Hivi kuna neno lingine baya zaidi ya CRAP?
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,874
Likes
315
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,874 315 180
Mhe Slaa,

Umejitahidi sana kuongeza changamoto katika medani za kisiasa Tanzania. Umeipandisha chati Chadema na huenda wewe kama mgombea wake ukapata 20% ambayo itakuwa ni historia kwa chama na nchi yetu.

Ushauri wangu ni kwamba umefika wakati sasa upumzike (ung'atuke) siasa ili kutunza heshma iliyopatikana. Waachie vijana ili kuepuka yaliyowapata wakongwe wa ccm. Vijana wapya walioingia Bungeni wanaweza kuipandisha Chadema hadi 30% uchaguzi ujao 2015 inshaalah.

Kwa heshma nawasilisha.
Mzee unatokea GESTi hujaoga nini ! hebu tuondolee nuksi haraka.
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Tuheshimiane wana forum. Tuache matusi.

Huu ni ushauri tu ,unaweza kukubalika au kukataliwa.
Ila naamini ni ushauri mzuri, akiupuuza matokeo yataonekana na Chadema itaathirika.

Acheni hasira tunapomshauri kiongozi.
 
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
3,789
Likes
1,111
Points
280
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
3,789 1,111 280
Mhe Slaa,

Umejitahidi sana kuongeza changamoto katika medani za kisiasa Tanzania. Umeipandisha chati Chadema na huenda wewe kama mgombea wake ukapata 20% ambayo itakuwa ni historia kwa chama na nchi yetu.

Ushauri wangu ni kwamba umefika wakati sasa upumzike (ung'atuke) siasa ili kutunza heshma iliyopatikana. Waachie vijana ili kuepuka yaliyowapata wakongwe wa ccm. Vijana wapya walioingia Bungeni wanaweza kuipandisha Chadema hadi 30% uchaguzi ujao 2015 inshaalah.

Kwa heshma nawasilisha.
Una posts 77 na huna thanks hata moja. That tells me what kind of a person you are.

Dr. Slaa hana uchu wa madaraka kama Dokta(mjanjamjanja) Mkwere. Slaa yupo kwa ajili ya taifa lake na sio kwa ajili yake binafsi na ndio maana kupitia yeye CCM wanagaragazwa mchana kweupeeee tena na watoto wadogo sana.

Dr. Slaa kaanzisha marathon ya mapambano dhidi ya mkoloni mweusi na vizazi vyote vinamfuata baada ya hapa.

Tatizo langu ni kuwa hawa wanafunzi waliokataliwa wasipige kura nna uhakika mwaka 2015 wengi wao watakuwa mitaani wakiwa na hasira ya kukataliwa na pia watakuwepo wengi tu huko kwenye vyuo ambavyo vinazaliwa kila siku. Ni kwamba CCM wameahirisha kimbunga, kingine kipo njiani kinajikusanya.

Hakuna bati ambalo halitaezuliwa.
 

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,260