Ushauri: Viongozi wa dini wasio na maadili mema wasiruhusiwe kupeperusha bendera ya taifa!

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
25,400
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
25,400 2,000
Pamekuwepo na utaratibu usio rasmi ambapo ama katika nyumba za Ibada au ofisi za viongozi wa dini kupeperushwa bendera ya taifa. Utakuta ofisini kwa mchungaji au sheikh mezani kwake kuna bendera ya taifa inapepea kama ilivyo kwa viongozi wa serikali. Na katika baadhi ya makanisa utakuta bendera ya taifa inapepea pale madhabahuni. Sasa mada yangu ni kuishauri tu serikali iweke utaratibu mzuri kwa wote wanaopeperusha bendera ya taifa wakiwemo viongozi wa dini kuwa " kioo" cha maadili mema mbele ya jamii. Haiwezekani kukuta kiongozi wa dini aliyepungukiwa maadili na jamii inamuelewa hivyo akipeperusha bendera yetu ya taifa na sisi tukakaa kimya, tumnyang' anye! Ni hayo tu, asubuhi njema!
 

josephat manyenye

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2017
Messages
539
Points
1,000

josephat manyenye

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2017
539 1,000
Pamekuwepo na utaratibu usio rasmi ambapo ama katika nyumba za Ibada au ofisi za viongozi wa dini kupeperushwa bendera ya taifa. Utakuta ofisini kwa mchungaji au sheikh mezani kwake kuna bendera ya taifa inapepea kama ilivyo kwa viongozi wa serikali. Na katika baadhi ya makanisa utakuta bendera ya taifa inapepea pale madhabahuni. Sasa mada yangu ni kuishauri tu serikali iweke utaratibu mzuri kwa wote wanaopeperusha bendera ya taifa wakiwemo viongozi wa dini kuwa " kioo" cha maadili mema mbele ya jamii. Haiwezekani kukuta kiongozi wa dini aliyepungukiwa maadili na jamii inamuelewa hivyo akipeperusha bendera yetu ya taifa na sisi tukakaa kimya, tumnyang' anye! Ni hayo tu, asubuhi njema!
Uko sawa, maana kuna viongozi wengine wko kwenye lile kundi lililosemwa na Waziri dodoma
 

Chige

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2008
Messages
9,076
Points
2,000

Chige

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2008
9,076 2,000
Tuanze na hawa wawili
Nabii Tito na shekh Alhadi
Yule Tito ana matatizo ya akili sidhani hata kama rangi za bendera ya taifa anazijua?
Very funny...

Kwavile Mange kasema sheikh yule hana maadili, leo kwako unamuona yupo sahihi

Lakini Mange huyo huyo akisema Magu na Bashite wanabashiana sawa na tuhuma zile zile dhidi ya sheikh; unamuona Mange muongo!!!!
 

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,708
Points
2,000

popbwinyo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,708 2,000
Imetosha sasa tufanye na mengine,
Tunaanza kunekana wambea na siyo great thinkers japo najua kibongobongo ugreat thinker ni kujadili ya wengine tena siyo kwa lengo la kutafuta suruhu ila tu kuonekana unajua
 

mugosha

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
722
Points
500

mugosha

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
722 500
Pamekuwepo na utaratibu usio rasmi ambapo ama katika nyumba za Ibada au ofisi za viongozi wa dini kupeperushwa bendera ya taifa. Utakuta ofisini kwa mchungaji au sheikh mezani kwake kuna bendera ya taifa inapepea kama ilivyo kwa viongozi wa serikali. Na katika baadhi ya makanisa utakuta bendera ya taifa inapepea pale madhabahuni. Sasa mada yangu ni kuishauri tu serikali iweke utaratibu mzuri kwa wote wanaopeperusha bendera ya taifa wakiwemo viongozi wa dini kuwa " kioo" cha maadili mema mbele ya jamii. Haiwezekani kukuta kiongozi wa dini aliyepungukiwa maadili na jamii inamuelewa hivyo akipeperusha bendera yetu ya taifa na sisi tukakaa kimya, tumnyang' anye! Ni hayo tu, asubuhi njema!
Kwa maoni na akili yako inaonekan kila kiongozi wa dini anayeonekana kutokuwa upande wa upinzani basi huyo hana maadili. Pengine Ingeleta maana zaidi kama ungeweka wazi baadhi ya viongozi wa dini ambao unapenda wapeperushe hadi bendera ya taifa kwenye magari yao kama Kakobe and the like. Vinginevyo wazo lako ni la kipumbavu sana kwa sababu hiyo serikali unayoipa hiyo assignment ya kuchuja wenye maadili vs wasiokuwa nayo itatumia kipimo gani katika hili? Ni wazo la kipumbavu kutolewa na mtu wa aina hiyo hiyo.
 

CWR2016

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2017
Messages
1,753
Points
2,000

CWR2016

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2017
1,753 2,000
Kwa maoni na akili yako inaonekan kila kiongozi wa dini anayeonekana kutokuwa upande wa upinzani basi huyo hana maadili. Pengine Ingeleta maana zaidi kama ungeweka wazi baadhi ya viongozi wa dini ambao unapenda wapeperushe hadi bendera ya taifa kwenye magari yao kama Kakobe and the like. Vinginevyo wazo lako ni la kipumbavu sana kwa sababu hiyo serikali unayoipa hiyo assignment ya kuchuja wenye maadili vs wasiokuwa nayo itatumia kipimo gani katika hili? Ni wazo la kipumbavu kutolewa na mtu wa aina hiyo hiyo.
Mleta mada ni mwana CCM kufa. Usifikiri ni mpinzani. Wewe ni mgeni humu JF...
 

kenna

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2014
Messages
2,125
Points
2,000

kenna

JF-Expert Member
Joined May 30, 2014
2,125 2,000
Very funny...

Kwavile Mange kasema sheikh yule hana maadili, leo kwako unamuona yupo sahihi

Lakini Mange huyo huyo akisema Magu na Bashite wanabashiana sawa na tuhuma zile zile dhidi ya sheikh; unamuona Mange muongo!!!!
Usichanganye mada,hapa linaongelewa viongozi wa dini
 

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
11,071
Points
2,000

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
11,071 2,000
Kwani maadili mabovu ya viongozi wa dini yana tofauti gani na maadili yaliyooza ya viongozi wa serikali au chama? Kama hoja ni kutopeperusha bendera basi iwe kwa wote.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
25,400
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
25,400 2,000
Kwa maoni na akili yako inaonekan kila kiongozi wa dini anayeonekana kutokuwa upande wa upinzani basi huyo hana maadili. Pengine Ingeleta maana zaidi kama ungeweka wazi baadhi ya viongozi wa dini ambao unapenda wapeperushe hadi bendera ya taifa kwenye magari yao kama Kakobe and the like. Vinginevyo wazo lako ni la kipumbavu sana kwa sababu hiyo serikali unayoipa hiyo assignment ya kuchuja wenye maadili vs wasiokuwa nayo itatumia kipimo gani katika hili? Ni wazo la kipumbavu kutolewa na mtu wa aina hiyo hiyo.
Wewe ni mbwiga kwani nabii Tito yuko CCM?........ Kwa akili yako hii utakuwa mke wa 4 tu si bure!
 

Forum statistics

Threads 1,382,431
Members 526,380
Posts 33,828,412
Top