Ushauri: Una mimba ya miezi nane, unagundua mumeo kampa mwanamke mwingine mimba


B

binti singeli

Member
Joined
Oct 2, 2016
Messages
18
Likes
58
Points
15
B

binti singeli

Member
Joined Oct 2, 2016
18 58 15
Unamimba ya miezi nane unakuja kugundua mwanamke mwenzako anamimba ya miezi mitatu ya mwanaume huyo huyo uliyefunga naye ndoa.

Naombeni ushauri nifanyaje nichukue maamuzi yapi.
 
i-77

i-77

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
596
Likes
502
Points
180
i-77

i-77

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
596 502 180
Unamimba ya mienzi nane unakuja kugundua mwanamke mwenzako anamimba ya mienz mitatu ya mwanaume huyo huyo uliyefunga naye ndoa..naomben ushauri nifanyaje nichukue maamuzi yapi
The most important thing in life will always be family that's my opinion, stick to your family though it hurts
 
Baraka Current

Baraka Current

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Messages
292
Likes
263
Points
80
Baraka Current

Baraka Current

JF-Expert Member
Joined May 12, 2016
292 263 80
ngoja niwaone wakina rayyoungr
 
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
11,926
Likes
24,252
Points
280
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
11,926 24,252 280
zaa mtoto wako nae azae wa kwake mlee maana chochote tofaut na hcho kinaweza hatarisha maisha ya mtoto.
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
108,584
Likes
306,728
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
108,584 306,728 280
vumilia tu ndio ndoa hiyo, wanaume wote baba mmoja na mama mmoja utaachana na huyo utampata mwingine malaya kuliko wa mwanzo! ila pole sana najua unavyojiskia.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,056
Likes
11,130
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,056 11,130 280
Duh ngumu hiyo. Kwanza pole binti singeli .

Pili, jitahidi - ingawa ni ngumu kweli - ila jitahidi kutokujipa stress hasa katika kipindi hiki cha uja uzito wako. Mengine mtayamaliza ukijifungua. Kama itasaidia ukae mbali naye kwa muda uliobaki walau ikuondolee maumivu utayojisikia ukimuona.

Kwa sasa, do all you can kwa ajili ya the unborn child.

Pole sana mwaego!
 
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
11,926
Likes
24,252
Points
280
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
11,926 24,252 280
vumilia tu ndio ndoa hiyo, wanaume wote baba mmoja na mama mmoja utaachana na huyo utampata mwingine malaya kuliko wa mwanzo! ila pole sana najua unavyojiskia.
ha ha ha ha kumbe mnatujua tulivyo ila hamchoki kuja chezea sound wewe
 
jerrytz

jerrytz

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
5,849
Likes
3,289
Points
280
jerrytz

jerrytz

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
5,849 3,289 280
Pole kwa yaliyokukuta.

Maamuzi ya kuchukua ni

1.endelelea kuhudhuria kliniki
2.kula chakula chenye vitutubisho vyote na maji ya kutosha
3.anza kufanya maandalizi ya mtoto wako mzuri ajaye
4.pata muda wa kutosha wa kupumzika

Dada si lazima kila wakati uchukue hatua. Utajitesa wewe na huyo kiumbe. Kaa tulia.
 
wambagusta

wambagusta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2014
Messages
1,779
Likes
500
Points
180
wambagusta

wambagusta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2014
1,779 500 180
saga chupa changanya na sumu ya panya NA MAJI YA MOTO THEN KUNYWA
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,386
Likes
5,140
Points
280
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,386 5,140 280
Me sina cha kukushauri zaidi ya kukuambia uisome number.
 
sinyora

sinyora

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
432
Likes
442
Points
80
Age
29
sinyora

sinyora

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
432 442 80
Pole kwa yaliyokukuta.

Maamuzi ya kuchukua ni

1.endelelea kuhudhuria kliniki
2.kula chakula chenye vitutubisho vyote na maji ya kutosha
3.anza kufanya maandalizi ya mtoto wako mzuri ajaye
4.pata muda wa kutosha wa kupumzika

Dada si lazima kila wakati uchukue hatua. Utajitesa wewe na huyo kiumbe. Kaa tulia.
Yan umeniwahi mkuu afate huo ushauri basii
 
Da Lu

Da Lu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2016
Messages
826
Likes
1,713
Points
180
Age
29
Da Lu

Da Lu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2016
826 1,713 180
Daah..pole sana dada kwa mtihani uliokukuta cha msingi ww lea mimba yako jizalie mtt wako vzur wakat wote hapo jiwekee na akiba yako kama mumeo yupo vzur mtt wako akifika miaka 2 tu sepa zako dada ukatafute maisha yako ndoa n watu wawili tu akizid watatu hyo sio ndoa bali n doa.Mtaanza kurogana hapo kila mtu amvute kwake huyo mwanaume n kwann upange folen ya mb**.... ww sepa ukaanze maisha yako ujifanyie biashara ndogo ndogo naiman Mungu atakusaidia.
 
T

Team mafisi

Senior Member
Joined
Nov 14, 2016
Messages
141
Likes
143
Points
60
T

Team mafisi

Senior Member
Joined Nov 14, 2016
141 143 60
Muwe mnatumia condom jamani...mnapenda sana utelezi ule???
 
sawe4u

sawe4u

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
969
Likes
489
Points
80
Age
27
sawe4u

sawe4u

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
969 489 80
Wew lea mimba maana inaonyesha mimba yako ilipofika miez4-5 ulianza kuto kutoa show jamaa akacheza show za nje kwa mahesabu madogo

Fanya hivi (8-3,)=5 so makosa ulianza kumfanyia ukiwa na miez5#
 
sawe4u

sawe4u

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
969
Likes
489
Points
80
Age
27
sawe4u

sawe4u

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
969 489 80
Daah..pole sana dada kwa mtihani uliokukuta cha msingi ww lea mimba yako jizalie mtt wako vzur wakat wote hapo jiwekee na akiba yako kama mumeo yupo vzur mtt wako akifika miaka 2 tu sepa zako dada ukatafute maisha yako ndoa n watu wawili tu akizid watatu hyo sio ndoa bali n doa.Mtaanza kurogana hapo kila mtu amvute kwake huyo mwanaume n kwann upange folen ya mb**.... ww sepa ukaanze maisha yako ujifanyie biashara ndogo ndogo naiman Mungu atakusaidia.
Wew unamshauri nini

Unajua ndoa ni nini

Kama hajaoa/kuolewa tulia ucvunje ndoa za watu.
 
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
901
Likes
495
Points
80
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
901 495 80
Unamimba ya mienzi nane unakuja kugundua mwanamke mwenzako anamimba ya mienz mitatu ya mwanaume huyo huyo uliyefunga naye ndoa..naomben ushauri nifanyaje nichukue maamuzi yapi
Msindikize mke mwenzako hosipitalini akaitoe hiyo mimba fasta au toa yako maana hakuna jinsi tena
 
Da Lu

Da Lu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2016
Messages
826
Likes
1,713
Points
180
Age
29
Da Lu

Da Lu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2016
826 1,713 180
Wew unamshauri nini

Unajua ndoa ni nini

Kama hajaoa/kuolewa tulia ucvunje ndoa za watu.
Ulichokiona hapo ndicho nilichomshaur na ndoa n watu wawili la hasha awe muslim akubali uke wenza..Hivi unadhan maumivu yake hapo n madogo eeeehh...Huyo dada ana moyo na sio jiwe na usiombe hlo jambo likupate unataman ardh ipasuke..Na endapo atakubal bas ajue ameukarbsha uke wenza
 

Forum statistics

Threads 1,273,480
Members 490,421
Posts 30,482,840