USHAURI: TRA ianze kutoa Takwimu za Mapato kila mwezi ili kwendana na kasi ya Rais Samia

Fatma-Zehra

Member
Oct 18, 2020
67
400
Salaam TRA.

Mama took office in late March. Kwa hiyo ni vigumu kumwekea mzigo wa March 2021. Naomba mambo yake yaanze Aprili 2021. Msimchoshe na mambo ya nyuma, yaani kabla ya April 01. Ombi langu kwa TRA, kindly update the nation. Mmekusanya sh ngapi Mwezi Aprili?
 

ANKOJEI

JF-Expert Member
Nov 11, 2010
962
1,000
Tuko bize na mahindi Namanga, tulia kwanza tupate chanjo Kenya
 

MBEGU YA BINADAMU

JF-Expert Member
Jul 8, 2015
364
500
Mkuu takwimu hizi kamwe hazitatolewa. Kwani katika report ya CAG ulisikia ofc ya makamo wa rais, waziri mkuu na waziri wa fedha zikiongelewa?
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
44,574
2,000
Hawana kitu maana DPP hambambiki tena kesi za uhujumu uchumi watu ilikuongeza mapato
 

malang0

JF-Expert Member
Apr 7, 2021
276
500
Wewe mama amesema uchumi umeshuka kutoka 6.9-4.6 kutokana na Corona hivyo makusanyo lazima yapungue au utataka takwimu za uongo kama za mwendazake
 

Ryaro ryaro

Senior Member
Feb 10, 2021
195
1,000
Ili upate nini , kwa mfano ukiambiwamapato yameongzeka,Mosi utajua ukwapuaji/ukusanyaji kodi wa Task force wanguvu wa rafiki yaki Mwedazake.
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
5,645
2,000
Serikali ingetafuta namna ya kujipa challenge, watangaze takwimu bila kuongeza chumvi ili siku wakitangaza kidogo wajiulize wamekosea wapi, kutangaza takwimu public kunaongeza self motivation.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom