Ushauri: Serikali itengeneze mfumo utakaowezesha watu kumiliki kitambulisho kimoja tu!

neym8990a

JF-Expert Member
Nov 8, 2017
245
250
Nimewaza kutoa ushaur kwa serikali yetu na sekta inayohusika na maswala ya vitambulisho kwamba kwanini kuwepo na vitambulisho vingi ambavyo pengine ingekua rahisi kwa watu kumiliki kitambulisho kimoja tu.
Kama ni kitambulisho cha NIDA basi kifanyiwe maboresho kiweze kusheheni kila kitu kinachotakikana kwa mtu kutambuliwa kama mkazi wa Tanzania. Isiwepo haja ya kuwa na vitambulisho vingi vingi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Samwel Ngulinzira

Verified Member
Aug 5, 2017
1,729
2,000
Naunga mkono hoja. Kuna vitambulisho vingi sana inabidi kuwe na kitambulisho kimoja ambacho kitakua kinafanyiwa activation ya huduma tofauti.
Mfano kitakua activated kwenye huduma ya kupiga kura, ukirequest passport inakua activated ukihama location inakua activated.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom