Ushauri: Nursery nzuri kwa DSM

1800

JF-Expert Member
Dec 27, 2010
2,215
2,000
Wadau habari,samahanini kwa wale ndugu zangu wenye uzoefu na shule za watoto wadogo (nursery) umri kati ya miaka 4 - 6 naomba mnisaidie kutambua shule nzuri hasa katika maeneo ya Tabata ikiwezekana hata Bunju pia,

Kama nitafanikiwa kujua na nursery schools zitoazo huduma ya boarding kwa maeneo hayo nitashukuru sana!asanteni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom