Ushauri nitakuwa Dubai kwa siku 5 nichukue biashara gani budget 6000UsD

softG

JF-Expert Member
Mar 31, 2016
2,203
2,000
Thanks Soft G
Panda Metro Train mpaka Baniyas Square station shuka, right opposite utakuta bustani muulize yeyote hapo bustanini yalipo maduka karibu na mabasi ya kwenda SHARJAH. Ni kama Kariakoo flani hv huko utakutana na Wanaija ndo madalali. Kama umefanya shopping kubwa wewe waachie address ulipofikia/hotel watakuletea hapo ulipofikia na ndo utawalipa hela yao.
 

establishment

JF-Expert Member
Jun 27, 2015
900
1,000
Mkuu kama upo serious, nikuagize bidhaa kidogo hapo dubai nakupa na contact person. Nitakuongezea na hela ya usumbufu (faida kidogo). Nimeku-PM mkuu.
 

AMAFUMU

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
222
225
Kama huna cha kuchangia si ukae kimya?
Mtu anaweza enda dubai kwa safari ya kikazi ama la so anaona kurudi mikono mitupu ni hasara....watanzania sijui tutaelimika lini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom