Ushauri: Ninaanza Siasa rasmi, nijiunge chama gani? CCM au CHADEMA?


Jumakidogo

Jumakidogo

R I P
Joined
Jul 16, 2009
Messages
1,859
Likes
20
Points
0
Jumakidogo

Jumakidogo

R I P
Joined Jul 16, 2009
1,859 20 0
Washika dau katika Jukwaa hili,

Baada ya kukaa nje ya ushabiki wa vyama kwa muda mrefu, sasa nimeamua niwe mwanachama wa chama cha siasa. Katika hili nieona si vibaya kuwashirikisha wadau wanaojua ni chama kipi cha siasa nchini kinafaa zaidi kujiunga nacho.

Naombeni ushauri wenu. Maoni ya wengi ndiyo ntayazingatia zaidi kwani naamini chama cha wengi ndio bora zaidi ila sijajua ni kipi mpaka ntakapochuja maoni yenu.

Naomba ushirikiano.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,218
Likes
115
Points
160
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,218 115 160
uchaguliwe chama umekuwa nani wewe? Nenda MMU ukaombe kuchaguliwa mke kwanza.
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
37
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 37 135
Kama unataka chama cha wengi, jiunge CCM. Ukitaka chama bora niulize mimi.
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
77
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 77 145
Chama cha Hamad Rashid na Kafulila
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,946
Likes
26
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,946 26 145
Achana na Siasa kajiunge na Chama cha Walemavu wa mawazo Tanzania.....
 
Tz-guy

Tz-guy

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
440
Likes
3
Points
35
Tz-guy

Tz-guy

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
440 3 35
Kama mpaka sasa hujui sera za vyama na ubora wake ni bora ubaki hivyo hivyo maana utakuwa mzigo katika chama chochote utakachoenda. Jifunze kwanza siasa zinaendaje kabla ya kukurupuka.
 
kanta

kanta

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
343
Likes
7
Points
35
kanta

kanta

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
343 7 35
Yaani wewe kweli hamnazo hivi kweli unafanya analysis kwa kuangalia wingi wa watu? Nadhani usijiunge na chama chochote kwa kuwa bado haupo tayari na hujui factor yoyote ya kukuvutia zaidi ya kuangalia wingi wa watu.
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,145
Likes
428
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,145 428 180
Washika dau katika Jukwaa hili. Baada ya kukaa nje ya ushabiki wa vyama kwa muda mrefu, sasa nimeamua niwe mwanachama wa chama cha siasa. Katika hili nieona si vibaya kuwashirikisha wadau wanaojua ni chama kipi cha siasa nchini kinafaa zaidi kujiunga nacho. Naombeni ushauri wenu. Maoni ya wengi ndiyo ntayazingatia zaidi kwani naamini chama cha wengi ndio bora zaidi ila sijajua ni kipi mpaka ntakapochuja maoni yenu. Naomba ushirikiano.
Tumia akili ya mbayumbayu ufikie maamuzi ya busara;-
1. Chadema kimejikita kanda ya kaskazini
2. UDP kinamizizi Bariadi.
3. TLP kipo Vunjo
4. CUF wanajimwaga kwa raha zao Pemba
5. CCM kimeenea bara na visiwani
 
Kireka1980

Kireka1980

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2008
Messages
304
Likes
2
Points
35
Kireka1980

Kireka1980

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2008
304 2 35
unataka kujiunga na chama cha siasa ukiwa na lengo(ma) gani?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,697
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,697 280
Kama wewe ni Meku ni vizuri ujikite Chadema...
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,864
Likes
1,471
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,864 1,471 280
Washika dau katika Jukwaa hili. Baada ya kukaa nje ya ushabiki wa vyama kwa muda mrefu, sasa nimeamua niwe mwanachama wa chama cha siasa. Katika hili nieona si vibaya kuwashirikisha wadau wanaojua ni chama kipi cha siasa nchini kinafaa zaidi kujiunga nacho. Naombeni ushauri wenu. Maoni ya wengi ndiyo ntayazingatia zaidi kwani naamini chama cha wengi ndio bora zaidi ila sijajua ni kipi mpaka ntakapochuja maoni yenu. Naomba ushirikiano.
:israel: Kwenye red-Kwani wee umekuwa Bendera fuata upepo
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,864
Likes
1,471
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,864 1,471 280
Tumia akili ya mbayumbayu ufikie maamuzi ya busara;-
1. Chadema kimejikita kanda ya kaskazini
2. UDP kinamizizi Bariadi.
3. TLP kipo Vunjo
4. CUF wanajimwaga kwa raha zao Pemba
5. CCM kimeenea bara na visiwani
Acha bangi,
Kanda ya ziwa iko Moshi au Arusha?
 
Jumakidogo

Jumakidogo

R I P
Joined
Jul 16, 2009
Messages
1,859
Likes
20
Points
0
Jumakidogo

Jumakidogo

R I P
Joined Jul 16, 2009
1,859 20 0
Yaani wewe kweli hamnazo hivi kweli unafanya analysis kwa kuangalia wingi wa watu? Nadhani usijiunge na chama chochote kwa kuwa bado haupo tayari na hujui factor yoyote ya kukuvutia zaidi ya kuangalia wingi wa watu.
Kuna jamaa mmoja wa ajabu sana, wakati wowote ukimwambia jamba! Anajamba. Yaani akijikamua kidogo tu, anajamba. Ndio wewe sasa, kwa kujamba pumba haujambo.
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,821
Likes
1,049
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,821 1,049 280
Jiunge na CHAWAPUTA (chama cha wapiga pun.... "/...to Tanzania )
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,145
Likes
428
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,145 428 180
Acha bangi,
Kanda ya ziwa iko Moshi au Arusha?
Samahani, nilisahau, hatahivyo jana ofisi ya wilaya ya Sengerema imefungwa, Dr.Slaa inatakiwa akachukue mihuri na bendera, poleni kwa kuanza mwaka vibaya AMEN!
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,568
Likes
760
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,568 760 280
Kama wewe ni mla rushwa na fisadi, ama kama unataka ufisadi, CCM ni mahali pako, lakini kama unataka ukombozi wa pili wa Taifa letu ingia CDM. NI chama kikuu cha upinzani, kimeenea nchi nzima mpaka Pemba, kinakubalika na wananchi wote, pita kila mahali mpaka vijijini hutakosa kuona bendera za CDM zikipepea, Viongozi wake ni makini na hawakurupuki. Ndiyo chama ambacho waziri mkuu amekiri kuwa kinawanyima usingizi. Unataka nini zaidi?
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,815