Ushauri: Nilibadili kozi chuoni pasipo kumtaarifu mwajiri wangu

Madihani

JF-Expert Member
Apr 30, 2015
5,158
2,000
System haiko hivyo.
Jaribu kufuatilia.
Huyu mshahara wake ni Tsh530,000 ndio inakatwa hivyo.
Kasema alikua anakatwa elfu 25 na inajukikana kuwa mifuko ya hifadhi ya jamii huwa inakata 10% ya basic salary sasa piga hesabu hapo kwa maelezo yake hyo elfu 25 ni sawa na mshahara wa shilingi ngapi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom