Ushauri: Niliacha chuo kikuu mwaka wa pili, je naweza kupewa cheti cha diploma?


B40

B40

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
833
Likes
518
Points
180
Age
33
B40

B40

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
833 518 180
Jamani mimi nilikuwa nasoma UDOM fani ya education. Nilipofanya mtihani wa UE mwaka wa pili sikurudi kumalizia mwaka wa tatu ni kama nilirogwa na chuo hawakupata taarifa yoyote, nilikuwa nimalize mwaka 2012. je naweza kupewa cheti cha advance diploma? Pili nifuate utaratibu upi?
 
njemba123

njemba123

Member
Joined
Nov 27, 2015
Messages
58
Likes
53
Points
25
njemba123

njemba123

Member
Joined Nov 27, 2015
58 53 25
Ingekuwa mfumo wa NTA ingewezekana tena kwa utaratibu maalum...ila UDOM mfumo wao ni competent Based... Wewe umeondoka tena bila TAARIFA...Nakushauri jipange u apply upya!
 
cDNA

cDNA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
356
Likes
346
Points
80
cDNA

cDNA

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
356 346 80
Jamani Mimi nilikuwa nasoma udom fani ya education. Nilipofanya mtihani wa UE mwaka wa pili sikurudi kumalizia mwaka wa tatu.ni kama nilirogwa. Na chuo hawakupata taarifa yoyote.nilikuwa nimalize mwaka 2012.je naweza kupewa cheti cha advance diploma? pili nifuate utaratibu UPI.
Ngoja wajuvi wa mambo waje, ila kwa ufahamu wangu University zetu huwa wanazingatia program uliyokuwa wafanya...Kama ni Degree mwisho huwa ni Degree na haibadiliki isipokuwa mtu aweza akaipata au asiipate. Lakini kwa Degree kugeuka kuwa Advanced diploma hapo waje wataalamu kwa kweli...
 
B40

B40

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
833
Likes
518
Points
180
Age
33
B40

B40

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
833 518 180
Ingekuwa mfumo wa NTA ingewezekana tena kwa utaratibu maalum...ila UDOM mfumo wao ni competent Based... Wewe umeondoka tena bila TAARIFA...Nakushauri jipange u apply upya!
Asante mkuu
 
B40

B40

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
833
Likes
518
Points
180
Age
33
B40

B40

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
833 518 180
Ingekuwa mfumo wa NTA ingewezekana tena kwa utaratibu maalum...ila UDOM mfumo wao ni competent Based... Wewe umeondoka tena bila TAARIFA...Nakushauri jipange u apply upya!
Thanx
 
B40

B40

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
833
Likes
518
Points
180
Age
33
B40

B40

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
833 518 180
Ngoja wajuvi wa mambo waje, ila kwa ufahamu wangu University zetu huwa wanazingatia program uliyokuwa wafanya...Kama ni Degree mwisho huwa ni Degree na haibadiliki isipokuwa mtu aweza akaipata au asiipate. Lakini kwa Degree kugeuka kuwa Advanced diploma hapo waje wataalamu kwa kweli...
Thanx
 
innocentmollel

innocentmollel

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2014
Messages
1,706
Likes
451
Points
180
innocentmollel

innocentmollel

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2014
1,706 451 180
Aliyekulogaa na alaaniwe
 
HALELUYA MOSHI

HALELUYA MOSHI

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
2,106
Likes
544
Points
280
HALELUYA MOSHI

HALELUYA MOSHI

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
2,106 544 280
Kwakwl alaaniwe
 
minji

minji

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2016
Messages
1,659
Likes
1,822
Points
280
Age
33
minji

minji

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2016
1,659 1,822 280
Pole sana
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
12,838
Likes
11,595
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
12,838 11,595 280
Jaribu uende chuoni ukaeleze yaliyokukuta wanaweza kukusikiliza...you never know
 
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
8,546
Likes
24,952
Points
280
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
8,546 24,952 280
Ulijiroga wewe mwenyewe hakuna aliyekuroga,achana na imani za mambo ya kufikirika na kusadikika,

Jipange upya.
 
Titus Dickson

Titus Dickson

Member
Joined
Nov 14, 2016
Messages
49
Likes
20
Points
15
Titus Dickson

Titus Dickson

Member
Joined Nov 14, 2016
49 20 15
Nenda Chuo kajieleze.. Naamini Mungu yu Pamoja na wewe
 

Forum statistics

Threads 1,275,059
Members 490,894
Posts 30,531,755