Ushauri: Nifanyeje niishi na mwanaume bila kumuudhi?


Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
22,068
Points
2,000
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
22,068 2,000
Baada ya kujiwekea malengo yangu flani na kuweka mapenzi pembeni
sasa nataka niingie katika mahusiano rasmi.

Msiniulize huyo mwanaume nitampata wapi naombeni ushauri wa ukweli jinsi ya kuishi na mwanaume bila kumuudhi maana mimi hapa nina old style ambazo humu naona wengi hamzipendi japo kwangu sioni zina shida mfano kuomba hela, kupenda offer n.k.

Anyway naweza kuacha kuomba hela japo sio fair lakini ila haya niashaurini nibehave vipi nisije kupeperusha ndege wangu bure.

Utani na matusi tuweke pembeni!
 
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
3,057
Points
2,000
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
3,057 2,000
Maisha hayana formula.... na mapenzi pia .... ni kuvumiliana na kubebeana mizigo tu.... hakuna mahusiano yaliyo perfect ila kuna perfect ways za kuyashughulikia.. na hizo unazipata humo humo...
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
22,068
Points
2,000
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
22,068 2,000
cc
Mentor
shunie
ProBook
pascoo

CHIKIRA MTABARI
The Boss
Nyani Ngabu
Naombeni msaada na wengineo
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
22,068
Points
2,000
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
22,068 2,000
Maisha hayana formula.... na mapenzi pia .... ni kuvumiliana na kubebeana mizigo tu.... hakuna mahusiano yaliyo perfect ila kuna perfect ways za kuyashughulikia.. na hizo unazipata humo humo...
maisha yana formular mkuu nadhani kuna mahali nakosea ndo maana sifanikiwi labda usinitie moyo kiivo
 
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2016
Messages
1,106
Points
2,000
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2016
1,106 2,000
Kwa hayo unayo focus sina cha kukushauri
 
Z

ZEE LA HEKIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
1,067
Points
2,000
Z

ZEE LA HEKIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
1,067 2,000
Kwanza, je huyo anayekuoa yupo tayari kukuchulia madhaifu yako na kufanya yale anayojua yanakupendeza tu? Na wewe je? Upo tayari kufanya hivyo kwake? Kama kila mmoja wenu atakuwa tayari kumfanyia mwenzie hivyo, basi maisha yenu yatakuwa raha mustarehe, buruda-a-ani !
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,513
Points
2,000
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,513 2,000
Mimi natafuta mtu kama wewe, napenda kuhonga sana sijui kama ni matatizo ama la
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,902
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,902 2,000
cc
Mentor
shunie
ProBook
pascoo

CHIKIRA MTABARI
The Boss
Nyani Ngabu
Naombeni msaada na wengineo
Kwanza ahsante kwa kuniona kama ninafaa kukupa ushauri. mie ushauri wangu ni kwamba ukimpata huyo "ndege" cha kwanza kabisa unatakiwa kumstudy anapenda nini? anachukia nini? kwa ujumla umjue tabia yake. Ukishamjua hakikisha kuwa yale anayoyapenda kama ni mema na wewe umuishi, lakini kama yale anayoyapenda kwa kiasi Fulani sio mazuri basi utamwambia kwa kutumia ile ambayo kipare tunaita polite language umbadilishe taratibu, pia kwa upande wako uwe tayari kugain na kudrop mambo mbalimbali. Kwa mfano akikwambia kuwa hapendezwi na tabia yako Fulani na wewe kweli ukijijua kuwa hiyo tabia sio njema basi iache mara moja, na yale ya kwake mazuri uyaige.

Nakutakia kila la kheri katika mahusiano yako hayo na huyo mpendwa wako.
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,597
Points
2,000
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,597 2,000
amini hivi kila mtu anamadhaifu yake na hakuna mkamilifu, chukulianane hilo ndiyo muhimu... mpende usitafute mabaya yake ila funika ubaya kwa mazuri yake... usipende mashindano kama kujibishana bila sababu .. kuwa mtii kwake .... be laddish yani deka, pozi kiasi, omba pesa kimahaba usiache kuomba pesa, yah
 
karume kenge

karume kenge

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
573
Points
500
Age
49
karume kenge

karume kenge

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
573 500
Kwani kuomba pesa ni sehem ya mapenzi
 
M

MKIKUU

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
329
Points
500
M

MKIKUU

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
329 500
Duuh! Mungu akusaidie umpate mwanaume halisi maana ukimpata huyu wewe mwenyewe utashangaa mambo yatakavyo nyooka, kikubwa tu Heshima + uvumilivu+ pendeka.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,902
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,902 2,000
amini hivi kila mtu anamadhaifu yake na hakuna mkamilifu, chukulianane hilo ndiyo muhimu... mpende usitafute mabaya yake ila funika ubaya kwa mazuri yake... usipende mashindano kama kujibishana bila sababu .. kuwa mtii kwake .... be laddish yani deka, pozi kiasi, omba pesa kimahaba usiache kuomba pesa, yah
(bold) umenifanya nicheke kwa sauti kubwa hadi wenzangu wananishangaa
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
22,068
Points
2,000
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
22,068 2,000
Kwanza, je huyo anayekuoa yupo tayari kukuchulia madhaifu yako na kufanya yale anayojua yanakupendeza tu? Na wewe je? Upo tayari kufanya hivyo kwake? Kama kila mmoja wenu atakuwa tayari kumfanyia mwenzie hivyo, basi maisha yenu yatakuwa raha mustarehe, buruda-a-ani !
kwanza sijasema naolewa mkuu? nani anaoa siku hizi?
pili mimi nipo tayari kwa madhaifu yake nitajitaidi kumboresha hata mimi sio malaika nina majanga kibao vilevile mkuu nae anatakiwa kunielewa
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
22,068
Points
2,000
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
22,068 2,000
Mimi natafuta mtu kama wewe, napenda kuhonga sana sijui kama ni matatizo ama la
basi tutafutane mkuu maana hichi kipengele japo nataka kukiacha roho inauma sana
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
22,068
Points
2,000
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
22,068 2,000
Kidume kikitaka Mbunya usikatalie kabisa na kama upo kwenye days of our lives mchezee hadi amalize... na usipige mizinga katikati ya Tendo maana linapoteza stimu... jongoo anaweza lala hafla
papuchi itatoka kwa makubaliano maalumu sana yaani hapo ndo pagumu
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
22,068
Points
2,000
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
22,068 2,000
amini hivi kila mtu anamadhaifu yake na hakuna mkamilifu, chukulianane hilo ndiyo muhimu... mpende usitafute mabaya yake ila funika ubaya kwa mazuri yake... usipende mashindano kama kujibishana bila sababu .. kuwa mtii kwake .... be laddish yani deka, pozi kiasi, omba pesa kimahaba usiache kuomba pesa, yah
ahahaaa hela hawataki kuombwa mama
 

Forum statistics

Threads 1,283,910
Members 493,869
Posts 30,805,795
Top