Ushauri: Ni sehemu gani nzuri ya kuishi kati ya Tukuyu ama Kyela?

Root root AE

Root root AE

Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
59
Points
125
Root root AE

Root root AE

Member
Joined Apr 27, 2018
59 125
Habari wakuu...

Niende moja kwa moja,ni hivi nataka kuhamia MBEYA na lengo langu ni kuishi moja kati ya sehemu nilizotaja hapo juu,"TUKUYU ama KYELA.

LENGO KUU

Kuishi sehemu ambayo sitatumia zaidi ya 2500/= kwa upande wa chakula,na nishibe vizuri tu.Niwe chimbo uko nidundulize walau nikirudi Dar es Salaam nifanye kitu cha maana.

Kwanini Mbeya?
Napenda sana mikoa yenye baridi lakini pia chakula cha kutosha.
Sehemu yenye baridi hakuna matumizi kama ya Feni,Jokofu(Fridge) n.k


Sasa kwanini Tukuyu na Kyela? na si kwingine?

🔹TUKUYU
Kwa utafiti mdogo nilioufanya naskia hii ndo sehemu ambayo huwa na baridi sana kuliko zote mbeya.
Lakini pia kwa mtu kama mimi ninayeenda kuanza maisha vyumba vya 10,000/= mpaka 20,000/= kwa mwezi napata.
Naskia pia kuna ndizi za kutosha.

🔸KYELA
Huku naskia mchele mzuri na mtamu kwa gharama nafuu ndo kwao,pia samaki wazuri watamu kwa gharama nzuri pia wapo wa kutosha.

Wakuu hizi zote ni mbinu za kivita kuona walau kama tunaweza kuyashinda mapambano ya kiuchumi.

Hivo naomba kama kuna anayekaa au aliwahi kuishi sehemu hizo mbili anisaidie uzoefu wake na taarifa kwa kina.

NB
Nataka nikaishi maisha ya hadhi ya chini tu(nipo tayari) ila yenye MALENGO.
Naamini baada ya miaka mitano sintakua mimi yule.

"Tough times never last,but tough people do".
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,428
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,428 2,000
Nenda tukuyu huo mchele wa kyela unafika tukuyu kwa bei ile ile.
Habari wakuu...

Niende moja kwa moja,ni hivi nataka kuhamia MBEYA na lengo langu ni kuishi moja kati ya sehemu nilizotaja hapo juu,"TUKUYU ama KYELA.

LENGO KUU

Kuishi sehemu ambayo sitatumia zaidi ya 2500/= kwa upande wa chakula,na nishibe vizuri tu.Niwe chimbo uko nidundulize walau nikirudi Dar es Salaam nifanye kitu cha maana.

Kwanini Mbeya?
Napenda sana mikoa yenye baridi lakini pia chakula cha kutosha.
Sehemu yenye baridi hakuna matumizi kama ya Feni,Jokofu(Fridge) n.k


Sasa kwanini Tukuyu na Kyela? na si kwingine?

TUKUYU
Kwa utafiti mdogo nilioufanya naskia hii ndo sehemu ambayo huwa na baridi sana kuliko zote mbeya.
Lakini pia kwa mtu kama mimi ninayeenda kuanza maisha vyumba vya 10,000/= mpaka 20,000/= kwa mwezi napata.
Naskia pia kuna ndizi za kutosha.

KYELA
Huku naskia mchele mzuri na mtamu kwa gharama nafuu ndo kwao,pia samaki wazuri watamu kwa gharama nzuri pia wapo wa kutosha.

Wakuu hizi zote ni mbinu za kivita kuona walau kama tunaweza kuyashinda mapambano ya kiuchumi.

Hivo naomba kama kuna anayekaa au aliwahi kuishi sehemu hizo mbili anisaidie uzoefu wake na taarifa kwa kina.

NB
Nataka nikaishi maisha ya hadhi ya chini tu(nipo tayari) ila yenye MALENGO.
Naamini baada ya miaka mitano sintakua mimi yule.

"Tough times never last,but tough people do".
 
Root root AE

Root root AE

Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
59
Points
125
Root root AE

Root root AE

Member
Joined Apr 27, 2018
59 125
Tukuyu ila baridi lake sasa. Kule hakuna jua.
Napenda sana iyo hali.
Labda niwe muwazi tu,huwa nikiwa sehemu za joto Malaria inanionea sana,ila sehemu ya baridi mbu hakuna,hivo hakuna hata haja ya chandarua,maisha yanakua mepesi kiasi fulani.

Pia kwenye baridi hakuna ubishoo,unapigilia mkoti wako mwanzo mwisho....dah sjui ata nisemeje ila napenda sana maisha ya kwenye baridi
 
andjul

andjul

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
14,851
Points
2,000
andjul

andjul

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
14,851 2,000
Kama Moscow vilee...raha sana.
Hali kama hii upo zako ndani unaangalia mpira ama movie, huku una uhakika wa chakula cha kutosha tena asilia(Natural).....Mungu akupe ninii
Maparachichi na ndizi za kuchoma/kukaanga,maziwa ya mgando lita sh1,000,samaki wa ziwa nyasa wanapatikana kwa wingi boda ya Kasumulu.
Ishi Kk au Kiwira. Kyela maisha ni magumu sana kuyaanza
 
Root root AE

Root root AE

Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
59
Points
125
Root root AE

Root root AE

Member
Joined Apr 27, 2018
59 125
Thread iko page ya pili ila mpaka sasa sijaona wapinzani wetu hawa mafala na malofa wahaya na wachagga hawatia neno baya lolote so far juu yetu.

...proudly Nyakyusa land.
Mkuu unataka kuleta tena vita ya ukabila mkuu,watu wataacha kutema madini waanze majibizano yaliyo nje ya mada.
 
Kukaja Kununu

Kukaja Kununu

Senior Member
Joined
Mar 27, 2017
Messages
164
Points
250
Kukaja Kununu

Kukaja Kununu

Senior Member
Joined Mar 27, 2017
164 250
Mkuu natokea kyela, ila Tukuyu ni sehemu ya ndoto zangu...maisha ni rahisi vyakula bei chee maziwa,ndizi,mdudu(mnyama haramu anapatikana hadi kwa jero)
Thank me later
 
profesawaaganojipya

profesawaaganojipya

Senior Member
Joined
Apr 21, 2015
Messages
189
Points
500
profesawaaganojipya

profesawaaganojipya

Senior Member
Joined Apr 21, 2015
189 500
Habari wakuu...

Niende moja kwa moja,ni hivi nataka kuhamia MBEYA na lengo langu ni kuishi moja kati ya sehemu nilizotaja hapo juu,"TUKUYU ama KYELA.

LENGO KUU

Kuishi sehemu ambayo sitatumia zaidi ya 2500/= kwa upande wa chakula,na nishibe vizuri tu.Niwe chimbo uko nidundulize walau nikirudi Dar es Salaam nifanye kitu cha maana.

Kwanini Mbeya?
Napenda sana mikoa yenye baridi lakini pia chakula cha kutosha.
Sehemu yenye baridi hakuna matumizi kama ya Feni,Jokofu(Fridge) n.k


Sasa kwanini Tukuyu na Kyela? na si kwingine?

TUKUYU
Kwa utafiti mdogo nilioufanya naskia hii ndo sehemu ambayo huwa na baridi sana kuliko zote mbeya.
Lakini pia kwa mtu kama mimi ninayeenda kuanza maisha vyumba vya 10,000/= mpaka 20,000/= kwa mwezi napata.
Naskia pia kuna ndizi za kutosha.

KYELA
Huku naskia mchele mzuri na mtamu kwa gharama nafuu ndo kwao,pia samaki wazuri watamu kwa gharama nzuri pia wapo wa kutosha.

Wakuu hizi zote ni mbinu za kivita kuona walau kama tunaweza kuyashinda mapambano ya kiuchumi.

Hivo naomba kama kuna anayekaa au aliwahi kuishi sehemu hizo mbili anisaidie uzoefu wake na taarifa kwa kina.

NB
Nataka nikaishi maisha ya hadhi ya chini tu(nipo tayari) ila yenye MALENGO.
Naamini baada ya miaka mitano sintakua mimi yule.

"Tough times never last,but tough people do".
kyela ndo mpango mzima,2500 kwa msosi mmoja we boss,kwanza utanawiri sana,samaki mbasa,mberere wali ndo nyumbani kwake,beach kama lote,,matema,itungi etc,hutarudi tena mjini.
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
15,973
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
15,973 2,000
Tofauti ya Kyela na Tukuyu ni uchawi.Kyela kuna uchawi sana Tukuyu ni watu wa dini sana uchawi kwao mwiko Sasa tuanzie hapo wewe ni mchawi au ni mtu wa dini?
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
12,333
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
12,333 2,000
Napenda sana iyo hali.
Labda niwe muwazi tu,huwa nikiwa sehemu za joto Malaria inanionea sana,ila sehemu ya baridi mbu hakuna,hivo hakuna hata haja ya chandarua,maisha yanakua mepesi kiasi fulani.

Pia kwenye baridi hakuna ubishoo,unapigilia mkoti wako mwanzo mwisho....dah sjui ata nisemeje ila napenda sana maisha ya kwenye baridi
Nenda Tukuyu. Green city.
 

Forum statistics

Threads 1,304,798
Members 501,517
Posts 31,527,304
Top