Ushauri: Ndugai aige ubunifu, uthubutu na uchapakazi wa Makonda bunge litachangamka!


J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,701
Likes
11,481
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,701 11,481 280
Kiukweli bunge letu bado halijarejea kwenye spidi na viwango kama inavyotakikana na ilivyotegemewa. Hivyo ni vema likajikita katika ubunifu na ikiwezekana Spika akope maarifa kwa kijana mchapa kazi anayeliongoza jiji mashuhuri la Tanzania, Dar es salaam RC Makonda!!
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,333
Likes
10,451
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,333 10,451 280
amuige bashite kuteka watu na kuwapiga pyu pyu!!!!
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,444
Likes
4,244
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,444 4,244 280
Makonda kawakomesha vibaya sana wabaya wake
 
Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
1,751
Likes
2,322
Points
280
Age
36
Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
1,751 2,322 280
Makonda kawakomesha vibaya sana wabaya wake
Ukishajiona ww ni mkuu wa mkoa, halafu una watu ambao unaita ni "wabaya wako", ujue wewe una mapungufu. Ile ni post ya kuteuliwa, so sidhani kama kuna watu unaoshindana nao mpk muwekeane uhasama.
 

Forum statistics

Threads 1,237,973
Members 475,809
Posts 29,308,469