Ushauri: Nashindwa kuendelea kutongoza pale mwanamke anaponiambia "nina mtu"


Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
3,751
Likes
5,238
Points
280
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
3,751 5,238 280
Wakuu huwa mnachomoa vipi huu mtego?

Japo mda mwingine nakuwa najua huyu mdada hana mtu ila sasa akisema nina mtu tu basi nashindwa hata kufungua mdomo.Yani ninabaki nimezubaa kama mwanaume wa mkoani vile.

Yani mwanamke akinijibu hivyo nabadilika haraka sura na kutega sura ya huruma kama nataka kulia vile.

screenshot_2017-11-15-17-19-16-png.631321


Naomba ushauri wenu wakuu,huwa mnaendelezaje mtongozo katika hali kama hii?

======
Nyie wanawake ambao hamna mtu inabidi mbadilike pale tunapowatongoza msiseme "Nina mtu" maana wengine tukisikia tu hiyo sentensi na saundi zinaisha kabisa

UPADATE:BAADA YA KUTUMIA MBINU ZA KIJASUSI NILIZOPEWA NA WATAALAMU WA KUTONGOZA HUMU JF NIMEANZA KUJIBIWA HIVI:

 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,263
Likes
35,220
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,263 35,220 280
Wakuu huwa mnachomoa vipi huu mtego?

Japo mda mwingine nakuwa najua huyu mdada hana mtu ila sasa akisema nina mtu tu basi nashindwa hata kufungua mdomo.Yani ninabaki nimezubaa kama mwanaume wa mkoani vile.

Yani mwanamke akinijibu hivyo nabadilika haraka sura na kutega sura ya huruma kama nataka kulia vile.

Naomba ushauri wenu wakuu,huwa mnaendelezaje mtongozo katika hali kama hii?

======
Nyie wanawake ambao hamna mtu inabidi mbadilike pale tunapowatongoza msiseme "Nina mtu" maana wengine tukisikia tu hiyo sentensi na saundi zinaisha kabisa
Kwa maneno mengine anakwambia 'nioneshe ni kiasi gani unanitaka'...
 
kimdundulusi

kimdundulusi

Member
Joined
Aug 11, 2017
Messages
20
Likes
41
Points
15
kimdundulusi

kimdundulusi

Member
Joined Aug 11, 2017
20 41 15
Nyie ndo watu mliokimbia mikoani sasa mko Dar mnakaa kwa Shemeji zenu mnafurahi kulala sebreni
Ona sasa dharau zenu. Kwa taarifa yako kwa watu wa mikoani hiyo issue ni ndogo. Demu akijibu hivyo ataitambua hela ni nini.
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,220
Likes
1,105
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,220 1,105 280
Sasa yule mtoto uliyemuona college ya humanities UDOM utamtongozaje?
Au unafikiri ni wewe pekee ndo uliyemuona? Mtoto wa chuga yule na mtu wake yupo huko now na jana walikuwa wote Alpha cafeteria mida ya saa tatu hivi.
Ongeza maarifa ya kutongoza dogo au tafuta pesa ikusaidie kutongoza.
 
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
3,751
Likes
5,238
Points
280
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
3,751 5,238 280
Sasa yule mtoto uliyemuona college ya humanities UDOM utamtongozaje?
Au unafikiri ni wewe pekee ndo uliyemuona? Mtoto wa chuga yule na mtu wake yupo huko now na jana walikuwa wote Alpha cafeteria mida ya saa tatu hivi.
Ongeza maarifa ya kutongoza dogo au tafuta pesa ikusaidie kutongoza.
Ndio mkuu natafuta pesa,ndio maana nimejiunga TMT
 
S

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
1,056
Likes
265
Points
180
S

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
1,056 265 180
Nyie ndo watu mliokimbia mikoani sasa mko Dar mnakaa kwa Shemeji zenu mnafurahi kulala sebreni
Ona sasa dharau zenu. Kwa taarifa yako kwa watu wa mikoani hiyo issue ni ndogo. Demu akijibu hivyo ataitambua hela ni nini.
Tena mwambie eti anatusema wa mkoani akome. Ye alitaka amsubiri yeye tu
 
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2015
Messages
7,475
Likes
5,226
Points
280
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2015
7,475 5,226 280
Unataka muendelezo wa kuvuka hicho kikwazo cha nimewahiwa right?
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
7,382
Likes
7,253
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
7,382 7,253 280
Wakuu huwa mnachomoa vipi huu mtego?

Japo mda mwingine nakuwa najua huyu mdada hana mtu ila sasa akisema nina mtu tu basi nashindwa hata kufungua mdomo.Yani ninabaki nimezubaa kama mwanaume wa mkoani vile.

Yani mwanamke akinijibu hivyo nabadilika haraka sura na kutega sura ya huruma kama nataka kulia vile.

View attachment 631321

Naomba ushauri wenu wakuu,huwa mnaendelezaje mtongozo katika hali kama hii?

======
Nyie wanawake ambao hamna mtu inabidi mbadilike pale tunapowatongoza msiseme "Nina mtu" maana wengine tukisikia tu hiyo sentensi na saundi zinaisha kabisa
sipati picha iyo sura ya huruma, kama ka nyani kalicho nasa kwenye mtego hahaha.....

HARAFU WEWE SI NDO YULE BWANA MDOGO WA INFO AMBAYE ULIKUWA UNAJISIFIA JANA UNAENDA KUTOA BOOM LAKO UKATUMIE NA WADADA WA HUMANITIES!!!


nakushauri endelea, mtafutaji hakosi au uwe unatumia strategies nyingine kama akisema aa mtu na una jua hana mkazie huyo kua nae karibu... hawa watu ni weak sana lazima atabadiri wazo tu
 
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
3,751
Likes
5,238
Points
280
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
3,751 5,238 280
Sasa yule mtoto uliyemuona college ya humanities UDOM utamtongozaje?
Au unafikiri ni wewe pekee ndo uliyemuona? Mtoto wa chuga yule na mtu wake yupo huko now na jana walikuwa wote Alpha cafeteria mida ya saa tatu hivi.
Ongeza maarifa ya kutongoza dogo au tafuta pesa ikusaidie kutongoza.
Mkuu yule nikimpata nitaona hakuna nilichobakiza duniani hahaha
 
Amigoh

Amigoh

Senior Member
Joined
May 15, 2016
Messages
169
Likes
153
Points
60
Amigoh

Amigoh

Senior Member
Joined May 15, 2016
169 153 60
Usiwe unauliza kama wapo single au la... Hivyo yani alafu usitongoze mwanamke kwa meseji hapo anakua na confidence ya kukuchomolea mpaka sio vizuri.. Mpange mtoke nae out at least itakupa wepesi..

Kama anamuheshimu MTU wake kiasi ambacho hawezi toka na wewe mpotezee.. Sema siku akizinguliwa kidogo2 utaona anakutafuta mwenyewe...

Hapo kwako ndo patakua pa kuchukulia point..
 
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,104
Likes
1,905
Points
280
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,104 1,905 280
Wakuu huwa mnachomoa vipi huu mtego?

Japo mda mwingine nakuwa najua huyu mdada hana mtu ila sasa akisema nina mtu tu basi nashindwa hata kufungua mdomo.Yani ninabaki nimezubaa kama mwanaume wa mkoani vile.

Yani mwanamke akinijibu hivyo nabadilika haraka sura na kutega sura ya huruma kama nataka kulia vile.

View attachment 631321

Naomba ushauri wenu wakuu,huwa mnaendelezaje mtongozo katika hali kama hii?

======
Nyie wanawake ambao hamna mtu inabidi mbadilike pale tunapowatongoza msiseme "Nina mtu" maana wengine tukisikia tu hiyo sentensi na saundi zinaisha kabisa
Inapendeza zaidi na wewe ukamwambia unayemtongoza kuwa una mtu ila ni shetani ndio kakutuma, hapo atakuonea huruma atakupa
 

Forum statistics

Threads 1,239,059
Members 476,371
Posts 29,340,902