Ushauri mkopo wa tala


rwechunguraa

rwechunguraa

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2018
Messages
1,249
Points
2,000
rwechunguraa

rwechunguraa

JF-Expert Member
Joined May 30, 2018
1,249 2,000
Nimeamka tu nakutana na ujumbe huu.

Je wewe ni mmoja kati ya waliotumia vibaya kitambulisho kujisajili kwenye mfumo wa kukopa pesa Tala Tanzania. na kukaidi kurejesha? Jukumu letu la kukumbusha na kukutahadharisha kuhusu mkopo wako tumelitimiza ipasavyo. Tala Tanzania kwa kushirikiana na Mamlaka husika na vyombo vya habari hatutosita kukutangaza kama Mdaiwa Sugu, Tapeli na kukuchukulia RB, hii itakuchafua Hadhi na Taswira yako kwenye Jamii, Lipa deni ndani ya masaa 24 kuepuka fedheha hii.

Nina Deni lao Kama 170k vyuma vmekaza siwezi kurudisha njia gani kuwakwepa wanatishia amani
 
benruby

benruby

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
152
Points
250
Age
28
benruby

benruby

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
152 250
Mkuu mimi nilikuwa ninadaiwa 140k sasa ikawa kwenye kurejesha nazidisha kiwango ili mkopo wangu ukue,waliponichafua ni pale nimewalipa 160k nikitegemea ntaikopa tena lakini wapi.
Walilomba pesa yote na mkopo hawakunipa.
Nasemaje,km hauna usiwalipe ila km unayo ya mchezo walipe.
 
rwechunguraa

rwechunguraa

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2018
Messages
1,249
Points
2,000
rwechunguraa

rwechunguraa

JF-Expert Member
Joined May 30, 2018
1,249 2,000
Mkuu mimi nilikuwa ninadaiwa 140k sasa ikawa kwenye kurejesha nazidisha kiwango ili mkopo wangu ukue,waliponichafua ni pale nimewalipa 160k nikitegemea ntaikopa tena lakini wapi.
Walilomba pesa yote na mkopo hawakunipa.
Nasemaje,km hauna usiwalipe ila km unayo ya mchezo walipe.
Mkuu hapa nimejificha chini ya kitanda . Sina mawe
 
rwechunguraa

rwechunguraa

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2018
Messages
1,249
Points
2,000
rwechunguraa

rwechunguraa

JF-Expert Member
Joined May 30, 2018
1,249 2,000
Mikwara tu hiyo..
Mimi deni lao limebaki 180,000/=
ila sijatumiwa ujumbe wowote na muda wa kulipa umepitiliza..

Nimeamiaa Tigo nivushe, nako nawavutia Maji marefu..

Watu wanasema deni halimfungi mtu.
Hali tete watuvumilie ila sio kutishana
 
kulubule

kulubule

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
2,479
Points
2,000
kulubule

kulubule

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
2,479 2,000
Utajisikiaje majina yako yote kuorodheshwa kama mdaiwa sugu?...
Madhara yake yanaweza kua makubwa sana kwako. Deni lako dogo la tala lisikuharibie kazi, biashara,familia au utu wako.
LIPA jioni hii kuepuka fedheha
Namba ya kampuni mpesa 888111
Tigo pesa 888000
Namba ya Kumbukumbu Ni Namba Uliyo Jisajilia TALA
Wananidai 130k
 
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
1,745
Points
1,225
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
1,745 1,225
, utajisikiaje majina yako yote kuorodheshwa kama mdaiwa sugu?...
Madhara yake yanaweza kua makubwa sana kwako. Deni lako dogo la tala lisikuharibie kazi, biashara,familia au utu wako.
LIPA jioni hii kuepuka fedheha
Namba ya kampuni mpesa 888111
Tigo pesa 888000
Namba ya Kumbukumbu Ni Namba Uliyo Jisajilia TALA
Wananidai 130k
Haaaah haaaah haaaah Mimi nadaiwa 150k wametuma meseji hadi wamechoka sasa wananiomba niwe nalipa kwa installments kwamba kila siku 15k eti kwa siku 10 niwe nimemaliza deni
 

Forum statistics

Threads 1,294,041
Members 497,789
Posts 31,163,268
Top