Ushauri: Machinga warudishiwe jengo lao la Machinga Complex

petro matei

JF-Expert Member
May 11, 2014
670
1,000
Ni muda sasa wa Machinga kurudishwa machinga complex vile vyuo na tuition zilipo mule ndani ziondolewa na machinga wapewe jengo lao. Hili jengo ni la machinga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom