USHAURI LAW SCHOOL IWE NA MTIHANI WA KUCHUJA WAOMBAJI

mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
2,495
Points
2,000
mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
2,495 2,000
Wadau nawasalimu nyote.Mimi ni mdau wa Sheria.Nimekuwa nafuatilia sana Shule hii ya Masuala ya Sheria "LAW SCHOOL"Kumekuwa na wimbi kubwa la vijana wanaomaliza mafunzo yao ya sheria katika Vyuo mbalimbali hapa Nchini.Kwa uzoefu wangu ufundishaji wa Vyuo vingi ni wa kiwango cha chini sana.Na baada ya kuhitimu mafunzo yao Wanavyuo huomba kujiunga na Law School.Kutokana na matokeo ya Law School kuonyesha kuwa Wanavyuo wengi hushindwa kufaulu mafunzo hayo.Nashauri Law School iwe na utaratibu wa kuandaa Mtihani kwa waombaji wake ili wasio na uwezo wachujwe mapema kuliko kuendelea na utaratibu wa sasa wa kuwapokea wote walioomba na mwisho kuwa na matokeo ya kutia aibu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kadovela

kadovela

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2016
Messages
460
Points
1,000
kadovela

kadovela

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2016
460 1,000
Wadau nawasalimu nyote.Mimi ni mdau wa Sheria.Nimekuwa nafuatilia sana Shule hii ya Masuala ya Sheria "LAW SCHOOL"Kumekuwa na wimbi kubwa la vijana wanaomaliza mafunzo yao ya sheria katika Vyuo mbalimbali hapa Nchini.Kwa uzoefu wangu ufundishaji wa Vyuo vingi ni wa kiwango cha chini sana.Na baada ya kuhitimu mafunzo yao Wanavyuo huomba kujiunga na Law School.Kutokana na matokeo ya Law School kuonyesha kuwa Wanavyuo wengi hushindwa kufaulu mafunzo hayo.Nashauri Law School iwe na utaratibu wa kuandaa Mtihani kwa waombaji wake ili wasio na uwezo wachujwe mapema kuliko kuendelea na utaratibu wa sasa wa kuwapokea wote walioomba na mwisho kuwa na matokeo ya kutia aibu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Husichokijua ni kwamba ile ni taasisi inayofundisha sheria kwa vitendo sasa unataka watu wasifundishwe kwa vitendo baada ya miaka kadha ya kusoma sheria kwa nadharia? Kufeli haimaanishi kuwa walikotoka hawakufundishwa vizuri.
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,852
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,852 2,000
Hiyo ni sawa na kusema wanafunzi wanaoingia kidato cha kwanza wapewe mtihani ili hali walishafaulu tayari!

Ungeshauri shule ziongezwe ikibidi kila kanda, ningekuelewa zaidi. Kulundika wanafunzi wa nchi nzima eneo moja nalo ni tatizo linalopunguza tija kwenye ufundishaji.
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
387
Points
500
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
387 500
I thought you have passed from the school with whatever experience you came out with from there, kumbe ni mdau wa nje. Aisee kazi kweli kweli. Sitapenda kukudharau ila naona ujaelewa mantiki ya Law school inavyo operate na hata elimu ya mahakama Lushoto, mathalani maarifa yako yameishia kiwango hicho, keep it up!
 
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
3,370
Points
2,000
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
3,370 2,000
Ngoja nipite Mimi kwanza hapo
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
770
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
770 1,000
Matokeo yametoka juzi vipi huko wasomi !!
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
770
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
770 1,000
Kujuwa matokeo na ufaulu wa jumla law school sio rahisi sana maana kila mtu anapata matokeo kwa binafsi yake,
Miaka ha nyuma kulikua na taarifa ya waliotoka first sitting na sup ngap..
 
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
2,718
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
2,718 2,000
Wewe ni mjinga tu na inawezekana una ujinga mwingi kuliko hao wanaofeli huko law school.
 
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
2,718
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
2,718 2,000
Hawa ndo wasomi wakibongo. Badala ya kufikiria kuboresha mazingira wanaokuja wasipate ugumu wao wanaongeza.
Wanatatua tatizo kwa kuongeza tatizo juu yake!

Ndivyo walivyo. Hata usomi wao ni wa magumashi tu ndio maana hawana utashi wa kung'amua mambo!

No wonder FaizaFoxy anasema walisomea ujinga.
 
Dar_Millionaire

Dar_Millionaire

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2008
Messages
227
Points
195
Dar_Millionaire

Dar_Millionaire

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2008
227 195
Wadau nawasalimu nyote.Mimi ni mdau wa Sheria.Nimekuwa nafuatilia sana Shule hii ya Masuala ya Sheria "LAW SCHOOL"Kumekuwa na wimbi kubwa la vijana wanaomaliza mafunzo yao ya sheria katika Vyuo mbalimbali hapa Nchini.Kwa uzoefu wangu ufundishaji wa Vyuo vingi ni wa kiwango cha chini sana.Na baada ya kuhitimu mafunzo yao Wanavyuo huomba kujiunga na Law School.Kutokana na matokeo ya Law School kuonyesha kuwa Wanavyuo wengi hushindwa kufaulu mafunzo hayo.Nashauri Law School iwe na utaratibu wa kuandaa Mtihani kwa waombaji wake ili wasio na uwezo wachujwe mapema kuliko kuendelea na utaratibu wa sasa wa kuwapokea wote walioomba na mwisho kuwa na matokeo ya kutia aibu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukichuja watu utapataje hela? Waache wapokee tu, kwani umesikia kufaulu ni lazima? Kulipa ada ndo lazima.
 
Dar_Millionaire

Dar_Millionaire

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2008
Messages
227
Points
195
Dar_Millionaire

Dar_Millionaire

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2008
227 195
Hiyo ni sawa na kusema wanafunzi wanaoingia kidato cha kwanza wapewe mtihani ili hali walishafaulu tayari!

Ungeshauri shule ziongezwe ikibidi kila kanda, ningekuelewa zaidi. Kulundika wanafunzi wa nchi nzima eneo moja nalo ni tatizo linalopunguza tija kwenye ufundishaji.
Acha uchawi. Wawekezaji tunapiga hela ndefu Sinza hapa kutoka kwa hawa mawakili watarajiwa.
 

Forum statistics

Threads 1,336,568
Members 512,648
Posts 32,543,691
Top