Ushauri kwa wenye kujua kati ya nursing na veterinary medicine


Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
754
Likes
938
Points
180
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
754 938 180
Wadau kozi gani kati ya hizo yenye uhakika wa ajira naombeni ushauri kabla sijafanya uamuzi
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Hamna kozi yenye uhakika wa ajira. Ni wewe utakavyojipanga kupambana na vilwazo vilivyopo. Kuna mkaka alisoma veternary medicine nilimkuta ananisevia juice kwenye ndege. Na akaniambia inamlipa kuliko udaktari
 
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
754
Likes
938
Points
180
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
754 938 180
Daa! Kaazi kweli kweli daktari anasevu juice kwenye ndege!!!!
 
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
979
Likes
45
Points
45
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
979 45 45
Daktari nafanya kazi ya uhudumu kwenye ndege
 
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,662
Likes
590
Points
280
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,662 590 280
Wadau kozi gani kati ya hizo yenye uhakika wa ajira naombeni ushauri kabla sijafanya uamuzi
Vertarinary NA nursing huwezi kaa ukakosa kazi asa asa Vertarinary medicine sababu hipo SUA tu na watu wanakuwa enrolled ni wachache at the same time uitaji ni mkubwa wa wataalamu hawa
Sababu wengi wanapenda na wanakimbilia kuwa ma LECTURER ktk medical Schools

Mfano Muhimbili kuna ma senior lecture wawili wote wamesoma BVM

So kama una msuli wa SUA jipange kasome na mshahara wa hawa jamaa ni tofauti ya kama Kilo moja ukilinganisha na Madakitari

BVM IS THE BEST GO AHEAD
 
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
754
Likes
938
Points
180
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
754 938 180
Nashukuru njunwa wa mavoko kwa ushauri wa kujenga
 
S

spleen

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
1,451
Likes
832
Points
280
Age
27
S

spleen

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
1,451 832 280
Kapige degree ya Ticketing and Forwading chuo kipo ghorofa ya tatu mkabala na......nursing utaishia kufunga vidonda,BVM utaishia kutoa kupe na kunyunyizia dawa
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217