Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa waangalizi wa kimataifa: - waende kampeni za urais, waone ukombozi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Not_Yet_Uhuru, Oct 22, 2010.

  1. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    :A S angry: HAWA WAANGALIZI WA KIMATAIFA: Tunawashauri hawa Waache Tabia ya kulala na kusubiri siku ya uchaguzi - sio watalii hapa, wamelipiwa Kodi na gharama kwa kazi watayoisimamia. Wasisubiri Uchaguzi ndio waanze kufanya 'uangalizi wao wa kisanii' utakaoleta majibu yale yale ya Zimbabwe...! Hawa jamaa wanatakiwa waambatane na Wagombea wanakokwenda, waone performance zao, kauli zao na kukubalika kwao, Wasikilize ni yupi mkweli na yupi msanii anaeneza uchochezi, na waone UKOMBOZI wa nchi unavyokuja, ili baadaye hawa CCM, Tume na UWT watakapochakachua matokeo, kwa uharibifu wao, Waangalizi muweze kuwa Mashahidi kule Mahakana ya Kinataifa -The HEAGUE, dhidi yao wote...!
     
Loading...