Ushauri kwa Viongozi awamu ya 5 , mkipenda uchukue msipopenda acha

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,947
Points
2,000

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,947 2,000
Hii inaanzia Kwa mkubwa alafu Kwa kina Jerry Muro, Makonda, na Happi wa Iringa

Kufoka foka sio kipimo cha Utendaji bora....Na wala sio kila anayefokewa atawajibika kwa ufasaha kutekeleza maelekezo either kwa kuogopa au kwa kuumizwa na Kauli. Nevertheless, standing order ndio msaafu wa mtumishi!

Najua nje ya viongozi watakaosoma hapa ,kuna wananchi mnaokerwa na Kauli za Unyanyasaji Kwa watendaji, wakati wao viongozi hawana wa kuwafokea

Kuna aliyefoka juu ha kupanda Kwa gharama za maisha (price index Ina indicate)
Kuna anayefoka kuhusu viongozi kupoteza wananchi?


Muwe na Alhamis Njema

Britannica
 

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
19,404
Points
2,000

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
19,404 2,000
Kwani Hilo Chujio Linatoka Kwa Mungu
Unajua Na Wewe Huko Huko Chuo Kikuu Ulikuwa Unasoma Nini? Miezi Sita Tunangoja Chujio Kweli
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
33,244
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
33,244 2,000
Hii inaanzia Kwa mkubwa alafu Kwa kina Jerry Muro, Makonda, na Happi wa Iringa

Kufoka foka sio kipimo cha Utendaji bora....Na wala sio kila anayefokewa atawajibika kwa ufasaha kutekeleza maelekezo either kwa kuogopa au kwa kuumizwa na Kauli. Nevertheless, standing order ndio msaafu wa mtumishi!

Najua nje ya viongozi watakaosoma hapa ,kuna wananchi mnaokerwa na Kauli za Unyanyasaji Kwa watendaji, wakati wao viongozi hawana wa kuwafokea

Kuna aliyefoka juu ha kupanda Kwa gharama za maisha (price index Ina indicate)
Kuna anayefoka kuhusu viongozi kupoteza wananchi?
Muwe na Alhamis Njema
Britannica
Mkuu Britanicca, naunga mkono hoja, tena kufoka foka kungine sio kufoka ni bullying kabisa ambayo kwa wenzetu waliostaaribika, bullying is very serious offence, ma bullies hawastahili kabisa kuwa viongozi!.





P
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
28,471
Points
2,000

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
28,471 2,000
Kufokafoka, kuteka watu, kuua watu, kwa kigezo Cha kuleta maendeleo ni sawa na kubaka mwanamke halafu baada ya kubaka unamlipa hela, huo ni ujinga uliopiliza, hatuhitaji maendeleo ya hivyo
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
2,833
Points
2,000

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
2,833 2,000
Wengine kufokafoka ni ulemavu, yaani unakuta mtu amezaliwa nao. Mfano mzuri ni yule RC wa Tabora; Aggrey Mwanri! Yule akiongea hata kawaida tu, lazima "afokefoke" huku macho yakimtoka kama afanyavyo rafiki yake Prof. Kabudi.

Sasa wenzangu na mimi kama akina Jerry na sura zao laini, eti nao wanaiga! mwisho wa siku wanaishia tu kugeuka kuwa kituko.
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
33,705
Points
2,000

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
33,705 2,000
Hatukujua Tulifichwa
Kweli mkuu, maana tumeshazoea TOT wakipanda jukwaani kumuimbia sifa mtu sisi hatuchunguzi.
Tunasimama kuserebuka, kukata mauno na kushangilia kisha tunatoa kura. Basi wakija ongeza na za NEC, DED na mabox ya polisi IMEKWISHA!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,388,904
Members 527,828
Posts 34,014,175
Top