Ushauri kwa Mh.Lowassa


M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
29
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 29 135
Namshauri Mh.Lowassa katika kufanikisha harakati zake za kujisafisha aandae kongamano katika kanisa lake na kutangaza kutubu waziwazi na kuahidi kurudisha mali yote aliyopata isivyo halali kwa masikini na kuwarudishia mara nne mali kwa watu aliowadhulumu na awombe radhi wote aliowadhalilisha na aahidi kubadilisha tabia yake.Hongera kwa kushinda kwa kuwanunua wamasai.
 
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
237
Likes
54
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
237 54 45
Hawezi kufanya hivyo. He's very arogant and full of himself
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,020
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,020 280
Mkuu unaongoza kwa kutoa ushauri humu jamvini. nimeona pia ule wa Dr Slaa
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
29
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 29 135
Mkuu unaongoza kwa kutoa ushauri humu jamvini. nimeona pia ule wa Dr Slaa
Ushauri wangu unajikita kwenye ukweli ili watu wasijisafishe kwa kujidanganya.Kama wanataka kujisafisha wawe wazi.
 
N

Nakwetu

Member
Joined
Apr 27, 2009
Messages
73
Likes
0
Points
0
N

Nakwetu

Member
Joined Apr 27, 2009
73 0 0
Watanzania wengi ni mafisadi kuanzia kifikra, kupokea vijisenti kwenye kampeni na hata kuomba rushwa kwa nguvu. Hii ni kuanzia ngazi ya chini hadi juu, kwa hiyo toa kwanza Boriti kwenye jicho lako ndio uone Kibanzi kwenye jicho la mwenzio. Je yupo awezaye kuwa wa kwanza kumpiga mwingine JIWE? Sote tukatubu tuombe Mungu kutuondolea hilo pepo kweye nchi yetu tuanze ufuasi mzuri upya.
 
J

joka

Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
J

joka

Member
Joined Sep 24, 2010
20 0 0
Watanzania wengi ni mafisadi kuanzia kifikra, kupokea vijisenti kwenye kampeni na hata kuomba rushwa kwa nguvu. Hii ni kuanzia ngazi ya chini hadi juu, kwa hiyo toa kwanza Boriti kwenye jicho lako ndio uone Kibanzi kwenye jicho la mwenzio. Je yupo awezaye kuwa wa kwanza kumpiga mwingine JIWE? Sote tukatubu tuombe Mungu kutuondolea hilo pepo kweye nchi yetu tuanze ufuasi mzuri upya.
Nahisi kwamba watoa hoja wana chuki zao binafsi nakushukuru nakwetu kwa ushauri wako
naomba kila mtu aisafishe nyumba yake kabla ya kumnyooshea kidole mwenzake. je lowasa ndiye anayetafuna halmashauri zetu nchini je wewe unayemtuhumu una usafi kiasi gani?
tukikubali kujisafisha, basi tz ijayo itakuwa nzuri na mahali pema pa kuishi. kumbuka kila mtu akipata nafasi basi anajilimbikizia mali. acha hizo
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,225