Ushauri kwa Mamlaka ya maji safi na maji taka Mwanza (MWAUWASA)


K

koryo

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
613
Likes
138
Points
60
K

koryo

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
613 138 60
Kwanza ninawapongeza kwa huduma nzuri ya maji wanayoitoa lakini pamoja na pongezi hizo ninawashauri kwama ifuatavyo:-

Hapa Mwanza pindi umeme unapokatika pia na maji hukatika na hivyo kutupa taabu sana wakati umeme ukiwa haupo. Ninawashauri MWAUWASA wajenge matenki makubwa maeneo ya miinuko ili umeme unapokatika basi wananchi waweze kupata maji kutoka wenye matenki haya kwa njia ya gravity na hii pia itasaidia sana kuwapunguzia gharama ya umeme pindi haya matenki yakijaa wanaweza kuzima mashine zao na wananchi kupata maji kwa njia ya gravity.

Ninapoandika sasa hivi umeme umekatika na hakuna maji.
 
Ekotike

Ekotike

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
751
Likes
245
Points
60
Age
48
Ekotike

Ekotike

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
751 245 60
Huko mwanza ntapataje kiwanja kilichopimwa na serikali kisichokuwa na migogoro
 
kadeti

kadeti

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
575
Likes
99
Points
45
kadeti

kadeti

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
575 99 45
Kuna tatizo la bomba kuu maeneo ya chanzo cha maji limepasuka tangia jana, na mafundi wapo wanalishughulikia ilo swala,worry not.
 
N

Nzoka yihenge

Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
35
Likes
5
Points
15
N

Nzoka yihenge

Member
Joined Jan 14, 2011
35 5 15
Naomba Mwenye contacts za operations Manager au MD wa Mwauwasa ndugu Sanga anipatie tafadhali. Huduma za upatikanaji Maji haziridhishi kabisa Mwaka huu ukilinganisha na miaka mitatu iliyopita.
 

Forum statistics

Threads 1,235,341
Members 474,524
Posts 29,219,277