USHAURI KWA HUYU RAFIKI ANGU,KALA MKE WA MTU


K

Kirukechaingondwa no

Member
Joined
Nov 18, 2018
Messages
29
Likes
14
Points
5
K

Kirukechaingondwa no

Member
Joined Nov 18, 2018
29 14 5
Habari hiyo hapo

Mkuu,

Nimepata issue moja isome hapo!


Hapa ninapoishi nina jirani yangu mmoja ni usalama wa taifa

Sasa yeye anafanyia kazi mkoani,hapo nyumbani anafamilia kubwa tu

Huyu mke wake alianza mazoea na Mimi,nikamtafuna na akatokea kunipenda kweli yani(ni mmakonde)

Sasa ana binti yake mmoja kamaliza form 4 karudi nikaanza story nae,nikatupia ndoano kanasa,ila sijamtafuna ndo nipo kwa procee

Sasa huyu binti kakuta no.yangu na SMS ninazochat na mama ake kwenye simu ya mama ake!

Kakasirika sana,na kanambia hataki tena mahusiano na Mimi! Ashajua kila kitu

Kibaya zaidi mama ake,kanisave Jane,ndo inazidi kumchanganya!

Mama ake hajui kama mwanae kamgundua,

Hii issue naisave vipi mzee?

Maana hata mume wake,kesha anza kuhisi mkewe anatafunwa siku hizi kaweka spy kila kona!

That's all
Jane jina linaendana na utakachofanyiwa😀
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
1,997
Likes
1,048
Points
280
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
1,997 1,048 280
Huna akili kabisa, mke wa mtu wa usalama unamkula, halafu mnachati kwa sms, hivi hujui kama mme wake ana access ya kwenda kuomba statement ya mawasiliano ya mke wake kwenye mtandao anaotumia, then anakushika kama kuku mwenye mdondo???
 
fesee

fesee

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2016
Messages
431
Likes
243
Points
60
Age
31
fesee

fesee

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2016
431 243 60
Habari hiyo hapo

Mkuu,

Nimepata issue moja isome hapo!


Hapa ninapoishi nina jirani yangu mmoja ni usalama wa taifa

Sasa yeye anafanyia kazi mkoani,hapo nyumbani anafamilia kubwa tu

Huyu mke wake alianza mazoea na Mimi,nikamtafuna na akatokea kunipenda kweli yani(ni mmakonde)

Sasa ana binti yake mmoja kamaliza form 4 karudi nikaanza story nae,nikatupia ndoano kanasa,ila sijamtafuna ndo nipo kwa procee

Sasa huyu binti kakuta no.yangu na SMS ninazochat na mama ake kwenye simu ya mama ake!

Kakasirika sana,na kanambia hataki tena mahusiano na Mimi! Ashajua kila kitu

Kibaya zaidi mama ake,kanisave Jane,ndo inazidi kumchanganya!

Mama ake hajui kama mwanae kamgundua,

Hii issue naisave vipi mzee?

Maana hata mume wake,kesha anza kuhisi mkewe anatafunwa siku hizi kaweka spy kila kona!

That's all
Wewe ni Jeni sahihi kabisa so subiri haki yako jenifa hahaa mke WA mtu alafu unafurahia kumaliza familia ya mwenzako na umesema usalama du wanakinga ya kuua siku hizi hawashitakiwi popote hvyo chimba kaburi kabisa yelewww nakuona unavyotekwa na kunyofolewa kucha kwaher jeni
 
C

copernicucci98

Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
66
Likes
86
Points
25
C

copernicucci98

Member
Joined Jul 28, 2018
66 86 25
Habari hiyo hapo

Mkuu,

Nimepata issue moja isome hapo!


Hapa ninapoishi nina jirani yangu mmoja ni usalama wa taifa

Sasa yeye anafanyia kazi mkoani,hapo nyumbani anafamilia kubwa tu

Huyu mke wake alianza mazoea na Mimi,nikamtafuna na akatokea kunipenda kweli yani(ni mmakonde)

Sasa ana binti yake mmoja kamaliza form 4 karudi nikaanza story nae,nikatupia ndoano kanasa,ila sijamtafuna ndo nipo kwa procee

Sasa huyu binti kakuta no.yangu na SMS ninazochat na mama ake kwenye simu ya mama ake!

Kakasirika sana,na kanambia hataki tena mahusiano na Mimi! Ashajua kila kitu

Kibaya zaidi mama ake,kanisave Jane,ndo inazidi kumchanganya!

Mama ake hajui kama mwanae kamgundua,

Hii issue naisave vipi mzee?

Maana hata mume wake,kesha anza kuhisi mkewe anatafunwa siku hizi kaweka spy kila kona!

That's all
Ulijuaje kama ni mme wake ni Afsa wa Usalama!?
Ulijuaje kama amekuwekea spy kila corner!?.. Napata hisia kama hadi wewe muhusika umejua kama amekuwekea spies basi taarifa kamili kuhusu wewe zishamfikia Mwenye mke.

What to do!? Options
1. Hamia nchi ya mbali kuepuka yatakayojiri
2. Endelea kuishi hapo huku umejiandaa kisaikolojia kukipokea kioja cha karne

Lkn kwanini umtombe mke wa mtu!? Madada wabichi wazuri wamejaa kitaa.. watu wanawamiliki hadi watatu watatu; wewe unaopt mke wa mtu.. tena mtu uliyem-name kama Usalama (japo siamini cz kila anayetomba mke wa mtu ni either mke wa mwanajeshi au Usalama)..
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
430
Likes
317
Points
80
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
430 317 80
Hamna noma wewe mkomalie huyo binti mpaka umtafune ili siku ukiwa unafumuliwa uwe umepunguza machungu
 
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
5,951
Likes
6,489
Points
280
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
5,951 6,489 280
Naona unabet na wasiojulikana, utafanyiwa ukatili ambao hujawahi kushuhudia.
Dharau kama zako jibu ni kukukomesha tu.
 
P

Polebashi

Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
24
Likes
13
Points
5
P

Polebashi

Member
Joined Dec 6, 2018
24 13 5
Habari hiyo hapo

Mkuu,

Nimepata issue moja isome hapo!


Hapa ninapoishi nina jirani yangu mmoja ni usalama wa taifa

Sasa yeye anafanyia kazi mkoani,hapo nyumbani anafamilia kubwa tu

Huyu mke wake alianza mazoea na Mimi,nikamtafuna na akatokea kunipenda kweli yani(ni mmakonde)

Sasa ana binti yake mmoja kamaliza form 4 karudi nikaanza story nae,nikatupia ndoano kanasa,ila sijamtafuna ndo nipo kwa procee

Sasa huyu binti kakuta no.yangu na SMS ninazochat na mama ake kwenye simu ya mama ake!

Kakasirika sana,na kanambia hataki tena mahusiano na Mimi! Ashajua kila kitu

Kibaya zaidi mama ake,kanisave Jane,ndo inazidi kumchanganya!

Mama ake hajui kama mwanae kamgundua,

Hii issue naisave vipi mzee?

Maana hata mume wake,kesha anza kuhisi mkewe anatafunwa siku hizi kaweka spy kila kona!

That's all

Muulize Baba yako ushauri maana ajakulea vizuri
 
presider

presider

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
427
Likes
272
Points
80
presider

presider

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
427 272 80
Habari hiyo hapo

Mkuu,

Nimepata issue moja isome hapo!


Hapa ninapoishi nina jirani yangu mmoja ni tiss

Sasa yeye anafanyia kazi mkoani,hapo nyumbani anafamilia kubwa tu

Huyu mke wake alianza mazoea na Mimi,nikamtafuna na akatokea kunipenda kweli yani(ni mmakonde)

Sasa ana binti yake mmoja kamaliza form 4 karudi nikaanza story nae,nikatupia ndoano kanasa,ila sijamtafuna ndo nipo kwa procee

Sasa huyu binti kakuta no.yangu na SMS ninazochat na mama ake kwenye simu ya mama ake!

Kakasirika sana,na kanambia hataki tena mahusiano na Mimi! Ashajua kila kitu

Kibaya zaidi mama ake,kanisave Jane,ndo inazidi kumchanganya!

Mama ake hajui kama mwanae kamgundua,

Hii issue naisave vipi mzee?

Maana hata mume wake,kesha anza kuhisi mkewe anatafunwa siku hizi kaweka spy kila kona!

That's all
Kama ww ni Muislam anza kufanya Dua na kuomba Toba sana kwa Allah.
Kama ww ni Mkisto Funga na Kuomba toba kwa Mungu.
Kama wewe ni Rastaman anza kuomba na kuvuta sana Bangi hii upate Toba kwa Jah.
Kama wewe ni Budha fanya Maombi na Toba sana kwa Sanamu lenu na Ucle Nyama.
Baada ya kufanya kimoja wapo Hama Hlo eneo/Nyumba unalo kaa maana Shetani anaweza kukuteka tena. Lakn kumbuka Dini zote hapo juu hazija ruhusu kuzino na mke wa Mtu. Badilika kaka Jamii/Taifa bado inakutegemea sana.
 
kunta93

kunta93

Senior Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
172
Likes
162
Points
60
kunta93

kunta93

Senior Member
Joined Nov 9, 2015
172 162 60
Yaani utafune mke wa MTU kwa raha zako AF utusumbue sisi et unataka ushauri fala nn

Wew kajiandae kwa ajili ya maisha mapya with no marinda
 
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,202
Likes
1,418
Points
280
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,202 1,418 280
Alikuwa anahisi

Kwa uzi huu ndio ame confirm

Andaa...... Sio KY wakuu

Andaa mazingira ya kuhama, ili usije ukakutwa na bwana pepsi
 
B

Brother 1

Member
Joined
Jul 11, 2018
Messages
10
Likes
0
Points
3
B

Brother 1

Member
Joined Jul 11, 2018
10 0 3
Huna akili kabisa, mke wa mtu wa usalama unamkula, halafu mnachati kwa sms, hivi hujui kama mme wake ana access ya kwenda kuomba statement ya mawasiliano ya mke wake kwenye mtandao anaotumia, then anakushika kama kuku mwenye mdondo???
Hiyo habar siyo ya ukweli. Mpuuzi tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,316
Members 474,525
Posts 29,218,331