Ushauri kwa Dk Slaa


Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
1,858
Likes
3
Points
135
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
1,858 3 135
Binafsi sikukupigia wewe kura yangu ingawaje niliwapigia kura wagombea wa chama chako ngazi nyengine.
Kampeni zako na za wapinzani wako ndizo zilizoniongoza kufanya hivyo.
Najua machungu uliyonayo ni makubwa sana.Leo sina nia mbaya na wewe na nataraji mashabiki wako hawatonielewa vibaya.Ndio maana nakuletea salamu kutoka ndani ya moyo wangu.
Sababu inayonifanya nifikishe salamu zangu za dhati kwako ni kwa vile mimi ni mpenzi wa haki na nimegundua kuwa katika huu uchaguzi na nyengine kote hakuna haki.Napendelea mshindi lazima atokane na ukweli wa kura na matokeo ya kampeni pekee na si vyenginevyo.

Kwa mwaka huu yawezekana kura ulizopata sio aslimia kama ilivyotangazwa kutokana na sababu zozote zile.Hata hivyo uwe na uhakika kwamba hata haki kikamilifu ingetendeka basi uwezekano wa wewe kwamba ungekuwa mshindi ni mdogo.
Kubwa ambalo napenda ulielewe ni kuwa hizi chaguzi zina mikono kutoka mbali.Mshindi huamuliwa miongoni mwa wagombea kulingana na maslahi ya hiyo mikono.Yawezekana kutokana na uchanga wako katika siasa hukuyajua haya.
Kwa juhudi yako pekee na wafuasi wako haiwezekani kubadili hii hali.Hivyo baada ya huu uchaguzi unachokisema kiwe ni kwa kupima sana.

Nakushauri uwe mvumilivu na jifunze mengi kutoka kwa mgombea mwenzako;Seif Shariff Hamad.Ikiwezekana safiri ukutane naye.
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,575
Likes
1,770
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,575 1,770 280
mawazo mazuri
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,404
Likes
14,640
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,404 14,640 280
Ushauri hapo ni upi? na hisia zako ni zipi?
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
Mabadiliko yanaletwa na watu na watu wenyewe ndo sisi.
Unaongea maneno yale yale aloambiwa Mwalimu Julius Nyerere na akina Syks miaka ile ya 50 kwamba asiingize suala la kudai Uhuru ndani ya TAA kwani ni vema apime maneno yake asije watibua Waingereza wakawanyima raha zote walizokuwa wakipata ndani ya TAA.
They were all wrong and anyone who process infor in the same way today is wrong too.

Huu ni uoga wa kuku na ushauri wa kutoona mbali.

Kwa mtaji huu wa KiCCM nadhani hakuna haja ya kuwafunga wezi wa kuku na mbuzi kwa sababu wizi sasa ni sehemu utendaji wa kazi za serikali.
 
THE GAME

THE GAME

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2010
Messages
499
Likes
151
Points
60
THE GAME

THE GAME

JF-Expert Member
Joined May 30, 2010
499 151 60
We Ami huna lolote,we ndo una ufinyu wa mawazo,kaa utulie na kufikiri ndipo utoe mawazo yako.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,407
Likes
2,087
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,407 2,087 280
ushauri mzuri sana... "ila kwa nini hukumpigia kura?"
 
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
1,371
Likes
542
Points
280
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2010
1,371 542 280
Unafikra za kitumwa bado.
 
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,551
Likes
1,086
Points
280
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,551 1,086 280
Ami,you are talking nonsense.shut your mouth and stay quiet.you have nothng but a coward cow
 
kisu

kisu

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
830
Likes
66
Points
45
kisu

kisu

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
830 66 45
Mapambano mahakamani na UN mpaka kifahamike!! Dawa ya moto ni moto. Ikishindikana ni kuingia msituni, hakuna jingine.
 
N

Nyeye

New Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
N

Nyeye

New Member
Joined Nov 4, 2010
4 0 0
Huu ni upuuzi. Dr Slaa kama ni mchanga ktk siasa sijui aliyekomaa atakuwa nani. Au ukomavu kwenu ni kuitikia ndio? Bila kujali kweli. Watu kama nyie ndio mnaangamiza nchi yetu na leo na kesho kweli itadhihirika.
 
Q

Quick

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
154
Likes
3
Points
35
Q

Quick

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
154 3 35
Msimamo wa Dr.Slaa ni kwamba kura zihesabiwe upya basi,kura zake halali zionekane hata kama ameshindwa,
 
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
1,858
Likes
3
Points
135
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
1,858 3 135
Msimamo wa Dr.Slaa ni kwamba kura zihesabiwe upya basi,kura zake halali zionekane hata kama ameshindwa,
Nani atamsikiliza!.Ndio maana nikamtaka asafiri akazungumze na Seif.
Nyinyi hamna jema mutakalomfanyia dkt.Slaa,mbali na kumuongezea machungu.
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Ni uhuru wa maoni,lakini pia kumbuka ukombozi hauji hivi hivi.Lazima wawepo watu wenye azma ya kweli na machuungu yatakuwepo tu hata wakati mwingine watu wanapoteza maisha kwa ajili ya kulikomboa taifa.Kwa hiyo ni watu shujaa wanatakiwa kuungwa mkono.Hayo mambo ya kupanga nani awe kiongozi duh ndio ujinga tusioutaka,wenye mamlaka ni wananchi kupitia kura zao na si vinginevyo.Na ndicho tunachokikikataa na kukipinga kwa nguvu kabisa,hao wachache wanatuamulia viongozi kwa maslahi yao na si ya taifa.Slaa amekomaa,anaeleweka na anakubalika na anachotaka kulifanyia taifa hili kina mantiki.
 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
6,534
Likes
4,751
Points
280
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
6,534 4,751 280
Kwa hiyo Ami, Ushauri wako ni kuwa awe au afanye kama Seif? Nafikiri hukujiandaa vizuri kumshauri Dr Slaa! Fikiri tena na kisha fanya maandalizi!
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
Binafsi sikukupigia wewe kura yangu ingawaje niliwapigia kura wagombea wa chama chako ngazi nyengine.
Kampeni zako na za wapinzani wako ndizo zilizoniongoza kufanya hivyo.
Najua machungu uliyonayo ni makubwa sana.Leo sina nia mbaya na wewe na nataraji mashabiki wako hawatonielewa vibaya.Ndio maana nakuletea salamu kutoka ndani ya moyo wangu.
Sababu inayonifanya nifikishe salamu zangu za dhati kwako ni kwa vile mimi ni mpenzi wa haki na nimegundua kuwa katika huu uchaguzi na nyengine kote hakuna haki.Napendelea mshindi lazima atokane na ukweli wa kura na matokeo ya kampeni pekee na si vyenginevyo.

Kwa mwaka huu yawezekana kura ulizopata sio aslimia kama ilivyotangazwa kutokana na sababu zozote zile.Hata hivyo uwe na uhakika kwamba hata haki kikamilifu ingetendeka basi uwezekano wa wewe kwamba ungekuwa mshindi ni mdogo.
Kubwa ambalo napenda ulielewe ni kuwa hizi chaguzi zina mikono kutoka mbali.Mshindi huamuliwa miongoni mwa wagombea kulingana na maslahi ya hiyo mikono.Yawezekana kutokana na uchanga wako katika siasa hukuyajua haya.
Kwa juhudi yako pekee na wafuasi wako haiwezekani kubadili hii hali.Hivyo baada ya huu uchaguzi unachokisema kiwe ni kwa kupima sana.

Nakushauri uwe mvumilivu na jifunze mengi kutoka kwa mgombea mwenzako;Seif Shariff Hamad.Ikiwezekana safiri ukutane naye.
Trash. Ndumila kuwili. Huwezi kukiri mikono ya kupora haki huku unamshauri mtu avumilie. Hilo siyo la Slaa bali ni la sisi wote tulioibiwa kura. Mimi binafsi sitavumilia. Kuna ninachoweza kukifanya na nitakifanya
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
Nani atamsikiliza!.Ndio maana nikamtaka asafiri akazungumze na Seif.
Nyinyi hamna jema mutakalomfanyia dkt.Slaa,mbali na kumuongezea machungu.
Tunalo, tulimpigia kura hukumpigia. Tutamuunga mkono mapaka kieleweke. Ni kura zake halali ushindi ni baada ya kura halali. Unalo na wanalo
 
U

urasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
435
Likes
1
Points
0
U

urasa

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
435 1 0
binafsi sikukupigia wewe kura yangu ingawaje niliwapigia kura wagombea wa chama chako ngazi nyengine.
kampeni zako na za wapinzani wako ndizo zilizoniongoza kufanya hivyo.
najua machungu uliyonayo ni makubwa sana.leo sina nia mbaya na wewe na nataraji mashabiki wako hawatonielewa vibaya.ndio maana nakuletea salamu kutoka ndani ya moyo wangu.
sababu inayonifanya nifikishe salamu zangu za dhati kwako ni kwa vile mimi ni mpenzi wa haki na nimegundua kuwa katika huu uchaguzi na nyengine kote hakuna haki.napendelea mshindi lazima atokane na ukweli wa kura na matokeo ya kampeni pekee na si vyenginevyo.

kwa mwaka huu yawezekana kura ulizopata sio aslimia kama ilivyotangazwa kutokana na sababu zozote zile.hata hivyo uwe na uhakika kwamba hata haki kikamilifu ingetendeka basi uwezekano wa wewe kwamba ungekuwa mshindi ni mdogo.
kubwa ambalo napenda ulielewe ni kuwa hizi chaguzi zina mikono kutoka mbali.mshindi huamuliwa miongoni mwa wagombea kulingana na maslahi ya hiyo mikono.yawezekana kutokana na uchanga wako katika siasa hukuyajua haya.
kwa juhudi yako pekee na wafuasi wako haiwezekani kubadili hii hali.hivyo baada ya huu uchaguzi unachokisema kiwe ni kwa kupima sana.

nakushauri uwe mvumilivu na jifunze mengi kutoka kwa mgombea mwenzako;seif shariff hamad.ikiwezekana safiri ukutane naye.
angalia kwenye red na green:wewe ni kibaraka.uwezo wa slaa huwezi kulinganisha na mtu yeyote kati ya wagombea wote wa mwaka huu,tuna marais 2 kwa sasa,slaa kipenzi cha wananchi na wapenda mabadiliko na kikwete rais wa kuchakachuliwa
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Think Big, we Ami nadhani unaurojo kichwani kwako si bure, unadhani wewe unaweza kuwa miongoni mwa washauri wa Dr Slaa kweli, umejidanganya kajipange upya, ujifunze vizuri kwa makini sana kuhusu Dr S, sio kukurupuka toka usingizini na kusema haja komaa kisiasa huyo Seif wako A.k.A Sawa sawa? Ndo umemuona kakomaa sijui uliamkia wapi na hoja zako zisizoeleweka. Utabaki hivohivo. Ushauri wangu kwako. UKIBADILIKA KUWAZA KWAKO, UTABADILIKA KUISHI KWAKO.
 
I

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2006
Messages
1,480
Likes
523
Points
280
I

Interested Observer

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2006
1,480 523 280
Binafsi sikukupigia wewe kura yangu ingawaje niliwapigia kura wagombea wa chama chako ngazi nyengine.
Kampeni zako na za wapinzani wako ndizo zilizoniongoza kufanya hivyo.
Najua machungu uliyonayo ni makubwa sana.Leo sina nia mbaya na wewe na nataraji mashabiki wako hawatonielewa vibaya.Ndio maana nakuletea salamu kutoka ndani ya moyo wangu.
Sababu inayonifanya nifikishe salamu zangu za dhati kwako ni kwa vile mimi ni mpenzi wa haki na nimegundua kuwa katika huu uchaguzi na nyengine kote hakuna haki.Napendelea mshindi lazima atokane na ukweli wa kura na matokeo ya kampeni pekee na si vyenginevyo.

Kwa mwaka huu yawezekana kura ulizopata sio aslimia kama ilivyotangazwa kutokana na sababu zozote zile.Hata hivyo uwe na uhakika kwamba hata haki kikamilifu ingetendeka basi uwezekano wa wewe kwamba ungekuwa mshindi ni mdogo.
Kubwa ambalo napenda ulielewe ni kuwa hizi chaguzi zina mikono kutoka mbali.Mshindi huamuliwa miongoni mwa wagombea kulingana na maslahi ya hiyo mikono.Yawezekana kutokana na uchanga wako katika siasa hukuyajua haya.
Kwa juhudi yako pekee na wafuasi wako haiwezekani kubadili hii hali.Hivyo baada ya huu uchaguzi unachokisema kiwe ni kwa kupima sana.

Nakushauri uwe mvumilivu na jifunze mengi kutoka kwa mgombea mwenzako;Seif Shariff Hamad.Ikiwezekana safiri ukutane naye.
atampata wapi Seif na sasa amewekwa ndani kishavuliwa kanzu na barghashia, na kuvikwa baibui! please give us a break!
 

Forum statistics

Threads 1,235,612
Members 474,678
Posts 29,228,660