Ushauri: Kufanya kazi kwenye mashirika ya wakimbizi DRC Vz South Sudan wapi bora?

Kimla

JF-Expert Member
Jun 8, 2008
1,811
2,000
Wazoefu, hebu nisaidieni kunishauri ni wapi sehemu nzuri kufanya kazi kati ya DRC congo hasa kivu/au Goma ukilinganisha na kufanya kazi Sudani kusini.Assume Mshahara ni sawa wa sh 15 Million kwa Mwezi za TZ
 

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
8,694
2,000
Nenda DR Congo. Goma na Bukavu ni sehemu nzuri na kama sio deep field, familia wanaweza kukutembelea. Only disadvantage ni kwamba utastruggle na Kifaransa japo Goma watu wengi sana wanaongea Kiswahili.

South Sudan ni kugumu mno nje ya Juba. Nina uzoefu kufanya kazi kote.
 

Kibereko

Senior Member
Sep 26, 2018
150
500
Come pm mkuu
Wazoefu, hebu nisaidieni kunishauri ni wapi sehemu nzuri kufanya kazi kati ya DRC congo hasa kivu/au Goma ukilinganisha na kufanya kazi Sudani kusini.Assume Mshahara ni sawa wa sh 15 Million kwa Mwezi za TZ
One plus+
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom