USHAURI: Kila baba wa familia awaapishe watoto wake kutoipigia kura CCM 2015...

COARTEM

JF-Expert Member
Nov 26, 2013
3,448
2,000
Shime Wakristo na Waislamu na Wapagani kila mtu anaye MUNGU anayemuamini. Kuelekea Uchaguzi mkuu 2015 nashauri wazazi (Baba wa familia) watumie BIBLIA, QURAN au Mizimu (kwa wapagani) kuwaapisha watoto au wategemezi wenye umri wa kupiga kura kutoipigia kura CCM.

Ndani ya kiapo hicho itamkwe kuwa yeyote atakaye ipigia kura CCM alaanike.

Bila kufanya hivyo haya majizi CCM hayatoki Madarakani.....yatahonga sana watu.

Niushauri tuu wandugu, kama nimekuudhi kumradhi.

 

Attachments

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,529
2,000
Shime Wakristo na Waislamu na Wapagani kila mtu anaye MUNGU anayemuamini. Kuelekea Uchaguzi mkuu 2015 nashauri wazazi (Baba wa familia) watumie BIBLIA, QURAN au Mizimu (kwa wapagani) kuwaapisha watoto au wategemezi wenye umri wa kupiga kura kutoipigia kura CCM. Ndani ya kiapo hicho itamkwe kuwa yeyote atakaye ipigia kura CCM alaanike.
Bila kufanya hivyo haya majizi CCM hayatoki Madarakani.....yatahonga sana watu.
Niushauri tuu wandugu, kama nimekuudhi kumradhi.
usitegemee kumtimua mkoloni mweusi kwa kura bila kuingia magogoni sahau
 

COARTEM

JF-Expert Member
Nov 26, 2013
3,448
2,000
Tuanzie za mitaaa kutekeleza azimio hilo....
Bigup mkuu, mimi nimeshakaa na familia yangu, nimewaeleza dhambi zote wafanyazo CCM juu yetu, kwakweli watoto/wategemezi wangu wamelia sana na wameahidi kamwe kutoipigia kura CCM, pia wameniahidi kuwashawishi na marafiki zao huko makazini na mashuleni wasiipigie kura CCM. Napia wale wote ambao hawajajiandikisha nimewapeleka mwenyewe kuwaandikisha ili waweze kupiga kura tarehe ikifika.
 

ChiefmTz

JF-Expert Member
Apr 15, 2008
2,821
2,000
Shime Wakristo na Waislamu na Wapagani kila mtu anaye MUNGU anayemuamini. Kuelekea Uchaguzi mkuu 2015 nashauri wazazi (Baba wa familia) watumie BIBLIA, QURAN au Mizimu (kwa wapagani) kuwaapisha watoto au wategemezi wenye umri wa kupiga kura kutoipigia kura CCM. Ndani ya kiapo hicho itamkwe kuwa yeyote atakaye ipigia kura CCM alaanike.
Bila kufanya hivyo haya majizi CCM hayatoki Madarakani.....yatahonga sana watu.
Niushauri tuu wandugu, kama nimekuudhi kumradhi.
Mie nitampa laana atakayewachagua wahuni Ukawa.
 

Lovebird

JF-Expert Member
Sep 27, 2012
3,091
2,000
Waulize wachaggGGGGGAAAAA watakuelezea madhara ya Dhana ya KUAPISHWaaaaaaaa
 

real toxic

JF-Expert Member
Apr 13, 2014
535
0
Shime Wakristo na Waislamu na Wapagani kila mtu anaye MUNGU anayemuamini. Kuelekea Uchaguzi mkuu 2015 nashauri wazazi (Baba wa familia) watumie BIBLIA, QURAN au Mizimu (kwa wapagani) kuwaapisha watoto au wategemezi wenye umri wa kupiga kura kutoipigia kura CCM. Ndani ya kiapo hicho itamkwe kuwa yeyote atakaye ipigia kura CCM alaanike.
Bila kufanya hivyo haya majizi CCM hayatoki Madarakani.....yatahonga sana watu.
Niushauri tuu wandugu, kama nimekuudhi kumradhi.
Hii kali jamani mweeee:D:D:D
 

MTENGETI

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
2,379
2,000
Hiv hii post imepostiwa lini maana tunasubiri selection! By the way kwangu mim kuna karantin mtu yeyote kwangu atakayeipigia kura ccm anakuwa amejifuta kwenye register ya familia! Sina mzaha kwenye hili
Mii 1st born wng Leo anafanya std 4 national exam
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom