Ushauri kati ya kozi ya Public Health na Health System Management

Fernanda

Member
Aug 30, 2016
67
125
Habar ya kazi wakuu, nahitaji kusoma masters. Naomba mwenye uelewa wa hizi kozi ipi ni nzuri zaidi na ni Vyuo gani hutoa hizi kozi.

Asanteni
 

lugabussa

JF-Expert Member
Nov 23, 2020
278
250
Nilikuwa nimeshikwa na kigugumizi, nikidhani ni undergraduate.
Kama ni masters go for public health,
Ivi kwa nini wanasema hiyo kozi MPH ndo nzuri ?fursa zake Ni zipi? Na je kwa mtu asie na shahada ya afya undergraduate Yani Ana shahada ya sayansi na elimu katika masomo ya kemia na biology je anaweza kusoma kozi hiyo? Na je shughuli anaweza kufanya kupitia kozi hiyo Ni zipi? Naombeni msaada juu ya hilo?
 

hansluvanga

Member
Apr 18, 2014
92
95
Ivi kwa nini wanasema hiyo kozi MPH ndo nzuri ?fursa zake Ni zipi? Na je kwa mtu asie na shahada ya afya undergraduate Yani Ana shahada ya sayansi na elimu katika masomo ya kemia na biology je anaweza kusoma kozi hiyo? Na je shughuli anaweza kufanya kupitia kozi hiyo Ni zipi? Naombeni msaada juu ya hilo?
Ina fursa ila uwe umesoma epidermology
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom