USHAURI: facult ipi ina deal kwa sasa??? nimepata 2.12 (PCM) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USHAURI: facult ipi ina deal kwa sasa??? nimepata 2.12 (PCM)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by elank54, May 1, 2012.

  1. e

    elank54 JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu nahitaji ushauri wenu!! Nna div 2.12 , nlisoma PCM !! Thanks
     
  2. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,613
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Facult??? Ndo nin?
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,245
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    b.sc in assasination...
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,530
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Environmental
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeyote ya Engineering...
     
  6. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    hahaaaa! faculty???? afu madogo wengi huwa mnatamka hilo neno kwa maana tofauti....anyway piga B.Sc in computer science, au engineering
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 0
    Piga education mkopo utapata 100%
     
  8. s

    sugi JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,367
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    dogo,faculty ina mambo mengi,si course,mfano faculty of scince ina course nyingi za science,kuna faculty of arts etc.mi nakushauri usome bsc. in comp.science au telecommunication engineering japo ilikuwa na ushindani sana,am not sure kwa sasa,hongera kwa matokeo mazuri,na kwa kututangazia kijanja,una haki ya kufanya hivyo anyway,safari bado ndefu kaza buti
     
  9. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,308
    Likes Received: 1,655
    Trophy Points: 280
    Dogo, what is PCM?! changanua, P, umepata nini, C umepata nini, na M umepata nini ndipo watu wakushauri vizuri!
     
  10. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,263
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hongera kwa matokeo ila acha kukurupuka usije chagua koz ambayo utajilaumu. Muda bado mrefu tuliza kichwa.
     
  11. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,077
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Du! mkuu hiyo course huwezi kupata kwa hizo maksi.Hiyo course UD ni point 3. hiyo 2 yako kama ni D flat huna sifa ya kujiung chuo kikuu
     
  12. Cnkwabi

    Cnkwabi Member

    #12
    Oct 23, 2013
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    we unataka maana kwa kiswahili au ufafanuzi?kwa lugha nyepesi maana ya facult ni kitivo ukitaka ufafanuzi zaidi tafuta kamusi ya kiswahili sanifu 1990
     
  13. L

    LOMP JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2013
    Joined: Sep 12, 2013
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    EDUCATION hasa physics & mathematics
     
Loading...