Ushauri: Dr. Reginald Mengi ateuliwe ubunge na awe Waziri wa Viwanda na Biashara

Mwanamayu

JF-Expert Member
May 7, 2010
9,606
2,000
Amekuwa kwenye hiyo sekta muda mrefu, ana uzoefu wa kutosha. Hili mnalionaje?
Je, unazijua sifa nzuri na mbaya alizokuwanazo wakati akiwa mwenyekiti wa NEMC? Kama unazijua zipi kati ya nzuri na mbaya zilikuwa nyingi?
 

Kapwela

JF-Expert Member
Mar 11, 2015
2,013
2,000
Je, atamzidi Trump?mwenye viwanda mia kadhaa nchini mwake? Hoja kubwa ni tutakavyotafsiri sera na sheria zetu za uongozi.
Ni tofauti sana, Marekani imekomaa kitaasisi na huwezi kujihusisha na biashara ukiwa mamlakani.
 

Kididimo

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
3,039
2,000
Na mgongano wa kimaslahi unakuwaje hapo?
Je, atamzidi Trump?mwenye viwanda mia kadhaa nchini mwake? Hoja kubwa ni tutakavyotafsiri sera na sheria zetu za uongozi.
Je, unazijua sifa nzuri na mbaya alizokuwanazo wakati akiwa mwenyekiti wa NEMC? Kama unazijua zipi kati ya nzuri na mbaya zilikuwa nyingi?
Ukitaka kula kuku,angalia ubora wa nyama yake,usiangalie saana alichokula!hutaila.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom