Ushauri: CHADEMA tumieni wimbo 'Binadamu kigeugeu' kwenye kampeni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri: CHADEMA tumieni wimbo 'Binadamu kigeugeu' kwenye kampeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Aug 25, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,709
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    Usanii ni ubunifu hata kampeni ni ubunifu.

    Nilifurahishwa sana na ubunifu wa Marlaw wakati wa kampeni za CCM alipobadilisha wimbo wake wa Pii Pii na kuimba CCM wameanza kuwapigia honi wapinzani Pii pii hawaelewani. Nashauri Chadema (Sugu) watumie wimbo wa Jaguar msanii wa Kenya "Binadamu kigeugeu" uwe wa kuhamasisha kampeni. Napendekeza maneno yafuatayo yawemo kwenye huo wimbo,

    ---JK kigeugeu- kawageuka RACHEL
    ---Serikari kigeugeu- mgao wa umeme utakuwa historia nk
    ---CCM kigeugeu- kujivua gamba
    ---NEC-CCM kigeugeu siku 90 mara 120 nk.

    Pia wanaweza kuchagiza..

    LOWASSA- wamemgeukia
    ROSTAM- wamemgeukia
    CHENGE- wamemgeukia
    JAIRO- wamemgeukia nk

    Bonyeza hapa upate flava ya wimbo"Binadamu kigeugeu"
     
  2. j

    janja pwani Senior Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kuiga kila unachosikia tunga chako!
     
  3. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umefikiriaje Mkuu...dah!
    Ila kawageukia kweli...
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,709
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    Nimeangalia picha toka walipokuwa wanajiita Boys 2 Men sasa mwenzao kawageuka, ujumbe wa wimbo nafikiri unaendana.
    ikiwa CDM wakitumia huu wimbo na bit zake nafikiri unaweza kulipa kwa hali ivyo sasa, hata Igunga unaweza kulipa vilevile
    naomba mwenye contacts za Sugu anipatie niwasiliane naye.
     
  5. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu nae ni great thinker?
     
  6. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 359
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    Wewe jembe kweli kweli!! CDM wasiposikia ushauri wako nitawashangaa sana.
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Wewe unafikiri great thinker lazima awe mbishi kama kina Rejao na Mwita25 wanaopinga kila kitu.
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,622
    Likes Received: 16,037
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuna ule wimbo wa Eric Wainaina unaitwa Nchi ya kitu kidogo! unanikosha sana. Kama mie ningekuwa msanii yaani we acha tuu, ningeuboresha mpaka basi. Jamaa kawachana sana wapenda rushwa na aliyoimba sio picha ya Kenya tu, zaidi naona kama kaiimba Tanzania.
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kigeugeu....
    Kigeugeu...
    WANATUGEUKIA!
     
  10. g

    gwaks inc Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    tutakuwa tunawaiga wenzetu wa kenya coz wao washatoa shuting katuni ya huo wimbo ikiwaonyesha viongozi mbalimbali wa kenya!walivyo vigeugeu
     
  11. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,709
    Likes Received: 6,677
    Trophy Points: 280
    Si lazima kutumia flash back ya viongozi wa Kenya wanaweza ni kutumia bit ya muziki na matukio machache lakini mengi yatokane na matukio ya tanzania,
    lakini mwisho wa siku lengo liwe kupeleka ujumbe kwa wahusika na wakati huo huo ikiwa ni burudani tosha kwa wananchi.
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ni mzuri ila malipo yake sasa wakenya wanavyozijua faranga!
     
  13. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />q
    Mkuu usiniache hoi, inamaana we unataka mawazo ya huyu jamaa yafanane na yako? Tunatifautiana kwa sura sembuse fikra! Kwa hili mkuu umekoboa kinoma
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Mkuu watanzania wamechoka na usanii wa Jk, hawahitaji kuimbiwa. Kura zote kwa chadema
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kuiga si vibaya endapo utaiga mazuri na kuwaachia mabaya yao hata hivyo hizi bit tunazopiga zote za kizungu zimerekodiwa.
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,455
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    SINKER
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,942
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Yaani huu wimbo nimeusikiliza utadhani Lowassa alimwomba Jaguar kutunga kwa ajili yake hebu usikilize tena..

    "Nilimwamini JK kufa na kupona mwisho wake kanigeukia...ee

    Wanasiasa vigeugeu..ee JK kigeugeu.. ee rafiki yangu kigeugeu.. ee.."
     
  18. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br /
    bit kali kigeugeu
     
  19. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ujumbe umefika wahusika wataufanyia kazi, Napita tu!
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sure,wale jamaa wajanja sana hufanyii kazi wimbo wao hivi hivi tu,..
    but haita cost much
     
Loading...