Ushauri,Biashara zipi nikiwekeza mtaji miln.5 ntapata 800,000,,mln.10 nipate 2,000.000 na mln.15 nipate 3,000,000 kama net profit kwa mwezi?

M

migelitho

Member
Joined
Dec 29, 2017
Messages
11
Points
45
M

migelitho

Member
Joined Dec 29, 2017
11 45
Ipo biashara nikikufundisha utanilipa milioni moja kila mwezi kwa muda wa miezi 3 au utanipa two Milioni Cash at once tuachane. Kwa Milioni 15 una uhakika wa kupata 3.5 to 5 Milioni per month. If you are interested karibu.
Bila shaka ni forex hio
 
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
2,139
Points
2,000
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
2,139 2,000
Tafuta eneo lenye nyomi ya watu weka biashara ya miamala ya fedha unapata laki 5 uhakika kila mwezi.
 
Lee Napoleon

Lee Napoleon

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
882
Points
500
Lee Napoleon

Lee Napoleon

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
882 500
Watu wanapenda kuvunjana moyo wanashangaa na wengi wao hawajawahi kujaribu hata kidogo.

Kwangu jaribu biashara ya chupi za kike na sidiria au pia waeza jaribu viatu vya kike vsendo vile vinavyojaa mitaani ila tu ujaribu kua na kila type kila vinapoingia, zingatia soko na ujitume.

Thank me later
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
15,287
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
15,287 2,000
Mkuu hii ni kama faida au mauzo?
Kwa mtaji wa 15m ukianzisha duka la spare za magari hio 3m kwa mwezi hata huumizi kichwa. Ila kuwa tofauti na wauzaji wengine,dont be just like everybody else. Kuwa tofauti. I'm talking from experience.
 

Forum statistics

Threads 1,313,882
Members 504,678
Posts 31,807,180
Top