Ushauri,Biashara zipi nikiwekeza mtaji miln.5 ntapata 800,000,,mln.10 nipate 2,000.000 na mln.15 nipate 3,000,000 kama net profit kwa mwezi?

Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
31,644
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
31,644 2,000
fungua Imaging clinics,nunua ultrasound machine na xray machine kwa kuanzia,ajili mtaalamu mzuri umpe hata mshahara wa milioni kwa kuanzia uanze kupiga pesa,unaweza kuongeza na huduma za vipimo vingine vya kawaida kama malaria,typhod,kisukari etc,baada ya miaka mitano utafunga CT scan na hapo ndo utakua umeuaga umasikini
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
1,321
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
1,321 2,000
fungua Imaging clinics,nunua ultrasound machine na xray machine kwa kuanzia,ajili mtaalamu mzuri umpe hata mshahara wa milioni kwa kuanzia uanze kupiga pesa,unaweza kuongeza na huduma za vipimo vingine vya kawaida kama malaria,typhod,kisukari etc,baada ya miaka mitano utafunga CT scan na hapo ndo utakua umeuaga umasikini
Gharama ya hizo vifaa unazifahamu?
Na je Kuna gharama gani zingine za ziada kwenye hyo biashara?
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
31,644
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
31,644 2,000
Do you want to start an
imaging clinic offering
Ultrasound and X-Ray Services,
even if you don't have a
medical background? Then
get this 53 page guide which contains:
Overview and Trends
Reasons For Rise In Number of
Imaging Clinics
Reasons For Increase In Demand for
Imaging Services
Types of Set Ups
Types of Imaging Services
Ultrasound
X- Ray Services
CT Scan
MRI Scan
Equipment
Overview
Ultrasound Equipment
Parts of an Ultrasound
Factors To Consider When
Purchasing
Checklist
Cost
Xray Equipment
Main Parts
Factors To Consider When
Purchasing
Pricing
Equipment Suppliers
Licenses
Premises
Operations
Opening and Closing
Receiving Patients
Screening The Patient
Payment
Preparing the Patient
Imaging the Patient
Issuing Results (Image)
Interpretation of the Results
Reconciliation
Maintenance
Revenue And Margins
Overview and Pricing
Case Study
Expenses
Breakeven and Payback
Competition
Overview
Differentiation
Manpower
Much more
OFFER : Get this guide @ Kshs.599 or
better still enjoy our offer of 65 guides @
Kshs.999 instead of Kshs.1999. Valid
today.
Kindly make payment via Lipa na Mpesa -
Buy Goods & Services - Till no.876313.
( Crack A Business Kenya )
On payment text us your email address
to 0712 473 455. We will deliver within
15 minutes.
www.kenyaknowhow.com/2018/11/ultrasound-x-ray-imaging-clinic.html?m=1
 
Mlingi Jr

Mlingi Jr

Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
41
Points
125
Mlingi Jr

Mlingi Jr

Member
Joined Jan 6, 2016
41 125
Kwa mtaji wa 15m ukianzisha duka la spare za magari hio 3m kwa mwezi hata huumizi kichwa. Ila kuwa tofauti na wauzaji wengine,dont be just like everybody else. Kuwa tofauti. I'm talking from experience.
Hiyo ni faida au mauzo kaka???
 
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
1,866
Points
2,000
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
1,866 2,000
fungua Imaging clinics,nunua ultrasound machine na xray machine kwa kuanzia,ajili mtaalamu mzuri umpe hata mshahara wa milioni kwa kuanzia uanze kupiga pesa,unaweza kuongeza na huduma za vipimo vingine vya kawaida kama malaria,typhod,kisukari etc,baada ya miaka mitano utafunga CT scan na hapo ndo utakua umeuaga umasikini
Hivo vipimo wagonjwa wanafanya wakiandikiwa na Dr, na kawaida huko wanakoandikiwa hizo mashine ZIPO. Sasa utapateje wateja Kama yako sio dispensary au hospital kabisa??
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,327
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,327 2,000
fungua Imaging clinics,nunua ultrasound machine na xray machine kwa kuanzia,ajili mtaalamu mzuri umpe hata mshahara wa milioni kwa kuanzia uanze kupiga pesa,unaweza kuongeza na huduma za vipimo vingine vya kawaida kama malaria,typhod,kisukari etc,baada ya miaka mitano utafunga CT scan na hapo ndo utakua umeuaga umasikini
Hizi machine bei gani?
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,327
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,327 2,000
Hivo vipimo wagonjwa wanafanya wakiandikiwa na Dr, na kawaida huko wanakoandikiwa hizo mashine ZIPO. Sasa utapateje wateja Kama yako sio dispensary au hospital kabisa??
Ushapasikia Besta? Iko Tunisia road Kinondoni,kazi yao ni hivyo vipimo tu,watu wanatoka hospital nyingine wanakuja kupima hapo
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
31,644
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
31,644 2,000
@PRONTO,nishakuwekea link ya huyo jamaa mkenya anauza guideline kwa bei nafuu mno,humo utapata maelezo ya bei mpaka namna ya kuenenda na masuplier,japo imeandikwa kwa kubase kenya lakini material yaliyomo yatakupa idea kubwa
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,327
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,327 2,000
@PRONTO,nishakuwekea link ya huyo jamaa mkenya anauza guideline kwa bei nafuu mno,humo utapata maelezo ya bei mpaka namna ya kuenenda na masuplier,japo imeandikwa kwa kubase kenya lakini material yaliyomo yatakupa idea kubwa
Boss X-RAY machine au ultrasound bei yake inaendana na huu Uzi?
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
31,644
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
31,644 2,000
mh naona post zinapotea tu,ok ultrasound kuanzia euro 5000 unapata,sasa sijui kama hivi vifaa vina ushuru wa forodha ama la,xray bado sina bei yake
 
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
1,866
Points
2,000
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
1,866 2,000
Ushapasikia Besta? Iko Tunisia road Kinondoni,kazi yao ni hivyo vipimo tu,watu wanatoka hospital nyingine wanakuja kupima hapo
Ok... Aisee, kumbe hata asiye Dr anaeza anzisha clinic ya vipimo tuu!
 
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
10,186
Points
2,000
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
10,186 2,000
Labda ya madawa ya kulevya
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,327
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,327 2,000
Ok... Aisee, kumbe hata asiye Dr anaeza anzisha clinic ya vipimo tuu!
Sijui kama ni Dr au sio, ila sio lazima iwe hospital. Ni diagnosis center,wanapiga hela balaa
 
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2011
Messages
1,577
Points
2,000
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2011
1,577 2,000
nipo nyumba ya Mungu nafanya biashara ya samaki wakubwa ila nataka nije huko niangalie na kamba /pronze
Mwenye taarifa zaidi ya hii ya samaki please
 
kivike9

kivike9

Senior Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
134
Points
195
kivike9

kivike9

Senior Member
Joined Aug 11, 2013
134 195
Biashara za miamala kama upo njiapanda / makutano ya magari ukiweka kibanda simple kwa milion tano unapata faida laki tano, au stendi/hosipital nk lazima upate faida hyo
 
khadija mandingo

khadija mandingo

Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
79
Points
95
khadija mandingo

khadija mandingo

Member
Joined Apr 9, 2018
79 95
mim ni mjasiliamali mdogo najishugulisha na vitu vingi moja ya vitu vinavyo nipa pesa alakaalaka ni I tengenezaji wa batiki mtaji wangu mdogo ila napata pesa haraka mno kwa mfano 75000 na tengeneza batiki kisha napata faida 15000 sasa weka pesa Yako kwa mfano unaweka million 1,5 ukosi laki tatu kila wiki
 

Forum statistics

Threads 1,314,930
Members 505,073
Posts 31,842,715
Top