Ushauri,Biashara zipi nikiwekeza mtaji miln.5 ntapata 800,000,,mln.10 nipate 2,000.000 na mln.15 nipate 3,000,000 kama net profit kwa mwezi?

ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
3,012
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
3,012 2,000
Biashara chache Sana Au hamna kabisa Zenye unataka upate Kama unavotaka.biashara nyingi ni long-term ndio unaweza ona faida, ukapanda polepole na profit ikawa inaongezeka kutokana na jitihada zako binafsi. Elewa pia unaweza wakeza mill 15 at the end ukapata hasara. Hiyo ndio biashara.
Vipi kuhusu biashara za transactions Kama wakala wa miamala ya kampuni za simu,benki,malipo mbalimbali ,Luku,bima na microfinance kinyemela?
 
R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,972
Points
2,000
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,972 2,000
Anzisha dangulo) By the way biashara yenye predictability kama unayoitaka haipo utaishia jela, mgonjwa ya moyo au kutopelekwa.
Habari wandugu
Kwa wajuzi wa biashara msaada wa mawazo kuhusu aina za biashara na uwezekano wa kupata faida kama nilivyozianisha hapo juu kwa kila mtaji
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,371
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,371 2,000
Habari wandugu
Kwa wajuzi wa biashara msaada wa mawazo kuhusu aina za biashara na uwezekano wa kupata faida kama nilivyozianisha hapo juu kwa kila mtaji
Kwa mtaji wa 15m ukianzisha duka la spare za magari hio 3m kwa mwezi hata huumizi kichwa. Ila kuwa tofauti na wauzaji wengine,dont be just like everybody else. Kuwa tofauti. I'm talking from experience.
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
3,012
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
3,012 2,000
Kwa mtaji wa 15m ukianzisha duka la spare za magari hio 3m kwa mwezi hata huumizi kichwa. Ila kuwa tofauti na wauzaji wengine,dont be just like everybody else. Kuwa tofauti. I'm talking from experience.
Good idea boss
 
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
340
Points
500
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2019
340 500
Biashara haiendi kihivyo Kwa hesabu zako za kwenye calculator unaweza kuweka mtaji ukamezwa wote au ukapata faida kidogo au usipate kabisa
Matokeo hayaji Mara moja anachukua muda Fulani
Usije ukaingia kichwakichwa
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,593
Points
2,000
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,593 2,000
kuna lundo la maduka kariakoo yana mtaji kuanzia mil 25 mpaka 50 hayapati hiyo faida kwa mwezi, hapo ni baada ya kutoa gharama zote za uendeshaji wa duka mfano kodi zote za serikali, wafanyakazi, bill za umeme na maji n.k.
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
3,012
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
3,012 2,000
Microfinance kinyemela Acha nayo, kama unataka sajili Kwa sheria mpya inavotaka. Otherwise unaweza pata challenge za kisheria na ukawa kwenye risk ya kupoteza zaidi.
Ni kweli mkuu lakini mtaji wa hadi usajiliwe ndo Kimbembe sasa
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
3,012
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
3,012 2,000
kuna lundo la maduka kariakoo yana mtaji kuanzia mil 25 mpaka 50 hayapati hiyo faida kwa mwezi, hapo ni baada ya kutoa gharama zote za uendeshaji wa duka mfano kodi zote za serikali, wafanyakazi, bill za umeme na maji n.k.
Duu mkuu mbona unanitisha,ntafikia turnover ya mln 100 by 2025 kwa staili hiyo?may be huko yamelundikana sana
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
3,012
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
3,012 2,000
Biashara haiendi kihivyo Kwa hesabu zako za kwenye calculator unaweza kuweka mtaji ukamezwa wote au ukapata faida kidogo au usipate kabisa
Matokeo hayaji Mara moja anachukua muda Fulani
Usije ukaingia kichwakichwa
Tahadhari muhimu
 
Abramovic

Abramovic

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2013
Messages
237
Points
250
Abramovic

Abramovic

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2013
237 250
Ipo biashara nikikufundisha utanilipa milioni moja kila mwezi kwa muda wa miezi 3 au utanipa two Milioni Cash at once tuachane. Kwa Milioni 15 una uhakika wa kupata 3.5 to 5 Milioni per month. If you are interested karibu.
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
3,012
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
3,012 2,000
Ipo biashara nikikufundisha utanilipa milioni moja kila mwezi kwa muda wa miezi 3 au utanipa two Milioni Cash at once tuachane. Kwa Milioni 15 una uhakika wa kupata 3.5 to 5 Milioni per month. If you are interested karibu.
Niko ready pm au hapa jukwaani lakini kuombana namba no maana watu wanakuja pm eti tupia namba nikupe wazo
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,545
Points
2,000
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,545 2,000
Profiti ni Malipo ya Mjasiriamali baada ya kuwa amatatua changamoto au ammemtatulia mtu changamoto

Mkuu badala ya kuwaza profit waza wewe unataka kutatua changamoto ipi?

Huwezi pata profiti kama yakuna unacho solve labda kama biashara haramu
Habari wandugu
Kwa wajuzi wa biashara msaada wa mawazo kuhusu aina za biashara na uwezekano wa kupata faida kama nilivyozianisha hapo juu kwa kila mtaji
 
KINGSLEE

KINGSLEE

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
578
Points
500
KINGSLEE

KINGSLEE

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2013
578 500
Habari wandugu
Kwa wajuzi wa biashara msaada wa mawazo kuhusu aina za biashara na uwezekano wa kupata faida kama nilivyozianisha hapo juu kwa kila mtaji
Ipo biashara fulan hivi hapa Jamaa kwa mtaji wa M15 anazalisha sh M3 kwa mwezi.
Akitoa operating cost anabakia na
Million 2.7 per each Month
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
3,012
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
3,012 2,000
Profiti ni Malipo ya Mjasiriamali baada ya kuwa amatatua changamoto au ammemtatulia mtu changamoto

Mkuu badala ya kuwaza profit waza wewe unataka kutatua changamoto ipi?

Huwezi pata profiti kama yakuna unacho solve labda kama biashara haramu
Umenipa changamoto,ngoja nitulize kichwa nicheki changamoto nayoiweza
 

Forum statistics

Threads 1,316,326
Members 505,573
Posts 31,886,447
Top