Ushauri; Ana mtoto wa jicho-haoni vizuri na anataka kupata tiba


Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Habari JF; Baba yangu mzazi mwenye umri wa miaka 81 anayeishi katika wilaya ya ludewa mkoani njombe anatatizo la mtoto wa jicho kwenye kila jicho lake na kwa sasa haoni vizuri na alipokwenda hospitali ya wilaya ya Ludewa walimwambia hawawezi kumtibu na baada ya miezi mitatu hata ona kabisa. nataka nimpeleke hospitali ambayo anaweza kutibiwa macho yake na akapona. hospitali yenye historia nzuri na hasa kwa wazee. Wana JF naomba kwa anayejua hospital nzuri aniambie na yenye gharama ambazo mwananchi wa kawaida anaweza kuzimudu. Natanguliza shukrani

Habari JF
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,967
Likes
13,607
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,967 13,607 280
Nenda CCBRT.
 
B

BALAKI

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
373
Likes
1
Points
0
B

BALAKI

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
373 1 0
Kama uko ludewa pia waeza fika Mbeya referral nadhani gharama za kawaida sana, sina hakika kama CCBRT wako karibu huko ludewa.
 
M2flan

M2flan

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2013
Messages
409
Likes
124
Points
60
M2flan

M2flan

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2013
409 124 60
Tatizo lake linatibika kwa kufanyiwa opareshen yaani surgery ambayo inaitwa (Cataract Surgery)Hii inafanywa kwenye hospitali nyingi za mkoa si opareshen kubwa sana na within a week atakuwa poa kabisa wala haina gharama
 
doama

doama

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
606
Likes
297
Points
80
doama

doama

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
606 297 80
Ushauri wa m2flani name Balaki uzingatie, btw nyamatarekwetu acha utani, hayajakukuta
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Asanteni sana
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Chief - Mpeleke CCBRT .
Kama uko ludewa pia waeza fika Mbeya referral nadhani gharama za kawaida sana, sina hakika kama CCBRT wako karibu huko ludewa.
Tatizo lake linatibika kwa kufanyiwa opareshen yaani surgery ambayo inaitwa (Cataract Surgery)Hii inafanywa kwenye hospitali nyingi za mkoa si opareshen kubwa sana na within a week atakuwa poa kabisa wala haina gharama
Ushauri wa m2flani name Balaki uzingatie, btw nyamatarekwetu acha utani, hayajakukuta
Asanteni sana kwa wote mlionishauri; nilimpeleka babangu CCBRT ametibiwa kapona kabisa hata yeye (baba) hakuamini km anaona.
CCBRT wame mhudumia vizuri tena kwa kutumia bima ya afya kwenye kila kitu hadi chakula; gharama yetu ilikuwa kumsafirisha tu.
Nichukue nafasi hii pia kuwashukuru CCBRT kwa huduma yao nzuri na nawaomba wa endelee hivyo hivyo na hospitali nyingine waige mfano wa CCBRT.

Vituko baada ya kuona.
Baunsa alikuwa anapita km mita 15 toka alipobaba; baba akasema mwoneni yule anatembea km anataka kupigana kuweni makini.
Mdada alivaa kimini; baba aliuliza hawa ni watoto wa mtaani?
Sharobaro alipita kwa style ya kudunda dunda; baba huyu akitembea kwa kuruka ruka hivi hadi jioni si atakuwa amechoka sana.

Kifupi nawashuru sana kwa ushauri wenu.
 
K

KAGAMEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
500
Likes
51
Points
45
Age
29
K

KAGAMEE

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
500 51 45
Asanteni sana kwa wote mlionishauri; nilimpeleka babangu CCBRT ametibiwa kapona kabisa hata yeye (baba) hakuamini km anaona.
CCBRT wame mhudumia vizuri tena kwa kutumia bima ya afya kwenye kila kitu hadi chakula; gharama yetu ilikuwa kumsafirisha tu.
Nichukue nafasi hii pia kuwashukuru CCBRT kwa huduma yao nzuri na nawaomba wa endelee hivyo hivyo na hospitali nyingine waige mfano wa CCBRT.

Vituko baada ya kuona.
Baunsa alikuwa anapita km mita 15 toka alipobaba; baba akasema mwoneni yule anatembea km anataka kupigana kuweni makini.
Mdada alivaa kimini; baba aliuliza hawa ni watoto wa mtaani?
Sharobaro alipita kwa style ya kudunda dunda; baba huyu akitembea kwa kuruka ruka hivi hadi jioni si atakuwa amechoka sana.

Kifupi nawashuru sana kwa ushauri wenu.
Hiyo CCBRT iko mkoa gani mkuu?maana hata mimi nasumbuliwa na huu ugonjwa kwa muda mrefu!NAOMBA UNIPM UNIPE NAMBA YAKO
 
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,306
Likes
128
Points
160
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,306 128 160
Hiyo CCBRT iko mkoa gani mkuu?maana hata mimi nasumbuliwa na huu ugonjwa kwa muda mrefu!NAOMBA UNIPM UNIPE NAMBA YAKO
CCBRT ipo DAR ES SALAAM,
ukifika/kama upo Dar panda daladala zinazokwenda Msasani, Shuka kituo kinaitwa Macho au CCBRT.
Hapo kituoni muulize yeyote hosp ccbrt iilipo utaonyeshwa ni mwendo wa dk 3 au 5 kutoka hapo kituoni.
 
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,306
Likes
128
Points
160
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,306 128 160
Asanteni sana kwa wote mlionishauri; nilimpeleka babangu CCBRT ametibiwa kapona kabisa hata yeye (baba) hakuamini km anaona.
CCBRT wame mhudumia vizuri tena kwa kutumia bima ya afya kwenye kila kitu hadi chakula; gharama yetu ilikuwa kumsafirisha tu.
Nichukue nafasi hii pia kuwashukuru CCBRT kwa huduma yao nzuri na nawaomba wa endelee hivyo hivyo na hospitali nyingine waige mfano wa CCBRT.

Vituko baada ya kuona.
Baunsa alikuwa anapita km mita 15 toka alipobaba; baba akasema mwoneni yule anatembea km anataka kupigana kuweni makini.
Mdada alivaa kimini; baba aliuliza hawa ni watoto wa mtaani?
Sharobaro alipita kwa style ya kudunda dunda; baba huyu akitembea kwa kuruka ruka hivi hadi jioni si atakuwa amechoka sana.

Kifupi nawashuru sana kwa ushauri wenu.
hahahaha, mkuu umenifurahisha sana! kumbe sio mchezo mtu kutokuona kwa muda mrefu, hahaha
haya msalimie baba au tupe nyingine mpya baba aliyosema
 
K

KAGAMEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
500
Likes
51
Points
45
Age
29
K

KAGAMEE

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
500 51 45
CCBRT ipo DAR ES SALAAM,
ukifika/kama upo Dar panda daladala zinazokwenda Msasani, Shuka kituo kinaitwa Macho au CCBRT.
Hapo kituoni muulize yeyote hosp ccbrt iilipo utaonyeshwa ni mwendo wa dk 3 au 5 kutoka hapo kituoni.
Thanks mkuu!
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
hahahaha, mkuu umenifurahisha sana! kumbe sio mchezo mtu kutokuona kwa muda mrefu, hahaha
haya msalimie baba au tupe nyingine mpya baba aliyosema
Salamu zimefika ila anataka akuone

Kingine baba alikuwa na presha kipindi haoni ila chakushangaza baada ya kuona tatizo la presha halipo tena nadhani ilisababishwa na msongo wa mawazo wa kutoona
 
K

KAGAMEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
500
Likes
51
Points
45
Age
29
K

KAGAMEE

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
500 51 45
Salamu zimefika ila anataka akuone

Kingine baba alikuwa na presha kipindi haoni ila chakushangaza baada ya kuona tatizo la presha halipo tena nadhani ilisababishwa na msongo wa mawazo wa kutoona
Mkuu naomba msaada wako,niPM then nikuulize baadhi ya maswali juu ya hii huduma
 
The Transporter

The Transporter

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,168
Likes
2,635
Points
280
The Transporter

The Transporter

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,168 2,635 280
Asanteni sana kwa wote mlionishauri; nilimpeleka babangu CCBRT ametibiwa kapona kabisa hata yeye (baba) hakuamini km anaona.
CCBRT wame mhudumia vizuri tena kwa kutumia bima ya afya kwenye kila kitu hadi chakula; gharama yetu ilikuwa kumsafirisha tu.
Nichukue nafasi hii pia kuwashukuru CCBRT kwa huduma yao nzuri na nawaomba wa endelee hivyo hivyo na hospitali nyingine waige mfano wa CCBRT.

Vituko baada ya kuona.
Baunsa alikuwa anapita km mita 15 toka alipobaba; baba akasema mwoneni yule anatembea km anataka kupigana kuweni makini.
Mdada alivaa kimini; baba aliuliza hawa ni watoto wa mtaani?
Sharobaro alipita kwa style ya kudunda dunda; baba huyu akitembea kwa kuruka ruka hivi hadi jioni si atakuwa amechoka sana.

Kifupi nawashuru sana kwa ushauri wenu.
Kwa kukadiria ulitumia kama kiasi gani cha pesa?
 

Forum statistics

Threads 1,252,128
Members 482,015
Posts 29,797,514