Ushairi wangu juu ya corona

mathsjery

JF-Expert Member
Sep 26, 2015
1,909
2,000
Ubeti wa kwanza:

Ni corona inapita, hata ukunje zo ndita,

Hakuna alo-iita, labda ni wewe pita,

Na uchumi wazorota, wapi pesa nitapata.

Nilichobakiwa nacho, barakoa mdomoni.

Ubeti wa pili:

Baada ya saa 48,..... nitaendelea
 

Chrismoris

JF-Expert Member
Oct 27, 2017
13,228
2,000
Ubeti wa kwanza:

Ni corona inapita, hata ukunje zo ndita,

Hakuna alo-iita, labda ni wewe pita,

Na uchumi wazorota, wapi pesa nitapata.

Nilichobakiwa nacho, barakoa mdomoni.

Ubeti wa pili:

Baada ya saa 48,..... nitaendelea
Sawa.

Jitahidi uvae barakoa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom