Ushairi wa Mh. Amani Karume


Askari Kanzu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,572
Points
1,250
Age
62
Askari Kanzu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,572 1,250

Amani Karume


Nilikuwa mwema rafiki, Mlinipenda sana.
kilichofanya mnisaliti, baada ukweli kunena.
Jamhuri ya watu wazanzibar kwanza, Leo natangaza.
Vipi liwe ndio kosa. Hata mkanitosa.
Mnakataa mbivu, mtakuja kula mbovu.
Jifunzeni Ustahamilivu, Mtakufaa kwa Maumivu.


Haya sasa wachambuzi wa vijembe, kazi ni kwenu kutafsiri na kuuchambua huu ubeti!
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
9,015
Points
2,000
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
9,015 2,000
Kwani siku zote alipokuwa kwenye madaraka alikuwa hazioni hizo kasoro ,asavali akae kimya tu kama komandoo,hayo mambo ya kusema ukiwa nje ya kwenye asali na maziwa ni kutaka kuwachafua wenzake,kama ana mahaba basi agawe utajiri wake na aombe radhi kwa kupora viwanja,na kwa kusajiri meli za Iran kutumia bendera ya TZ
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,792
Points
2,000
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,792 2,000
Yeye atulie tu ale khalua basi, alikuwepo madarakani kwa miaka kumi mbona hatujawahi kusikia shairi wala ngonjera.
 
K

Kageuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
241
Points
0
Age
42
K

Kageuka

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
241 0

Amani Karume


Nilikuwa mwema rafiki, Mlinipenda sana.
kilichofanya mnisaliti, baada ukweli kunena.
Jamhuri ya watu wazanzibar kwanza, Leo natangaza.
Vipi liwe ndio kosa. Hata mkanitosa.
Mnakataa mbivu, mtakuja kula mbovu.
Jifunzeni Ustahamilivu, Mtakufaa kwa Maumivu.


Haya sasa wachambuzi wa vijembe, kazi ni kwenu kutafsiri na kuuchambua huu ubeti!
Kama namuona vile. Jukwaa kuu Kizota akipugia konyagi katika chupa ya maji ya kilimanjaro
 
M

mangonjoli

Senior Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
138
Points
225
M

mangonjoli

Senior Member
Joined Aug 29, 2012
138 225
Mara kwa Mara channel ten tv wamekuwa wakionyesha highlight Balozi Ali Karume akisema yeye ni muumini mzuri aw Muungano.

wana JF, Demokrasia haijawafundisha kuwavumilia msiowataka? Amani mwenyewe kasema kila mtu ana haki ya kutoa mawazo yake. mawazo ya Ally karume na Amani karume hayawezi kufanana.Zanzibar kwanza.
 
Indian

Indian

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
824
Points
1,000
Age
38
Indian

Indian

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
824 1,000
Huyu ndio ccm halisi na ikiwa sasa anataka mabadiliko mujuwe muda umefika
 
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Points
1,500
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 1,500
wana JF, Demokrasia haijawafundisha kuwavumilia msiowataka? Amani mwenyewe kasema kila mtu ana haki ya kutoa mawazo yake. mawazo ya Ally karume na Amani karume hayawezi kufanana.Zanzibar kwanza.
Ametambua lini kuwa Zanzibar kwanza! Je ni baada ya kuanza kufukuliwa kwa sera isiyokuwa rasmi ya 'hapa pangu?' Watasema mengi sana mwaka huu. Watafunuana na kuumbuana kwa kila neno. Mwingine mwenzake majuzi ametoa ushahidi namna wanavyoshirikiana na polisi kuua raia wasiokuwa na hatia.
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,160
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,160 0
Sera kuu ni KUHISHIMIANA na sio KUVUMILIANA.

Uvumilivu baaaaassssi kwa Znz.

Hongera Aaman.
 

Forum statistics

Threads 1,283,754
Members 493,810
Posts 30,799,889
Top