Ushahidi: Waandikishaji waandika majina hewa ili kujaza akidi waonekane waliondikishwa ni wengi kumbe bao la mkono, yadaiwa ni agizo toka mzizi mkuu

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,568
2,000
72CA6579-1C53-4B04-953F-D3C10881ED7E.jpeg


6AABE952-9A24-4F9E-9325-44AD20A16A43.jpeg
2186539_73497899_2061903360577054_2457098296951308288_n.jpg
 

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
16,885
2,000
Cyber crime...law itumike kama kuna uzushi katika hili.i!!! Na kama ni kweli wahusika washughulikiwe kwa sheria zilizopo za utumishi wa umma na usimamizi wa uchaguzi.
====
Tunataka matokeo halali, hata kama kuna mbinu za kuchafua matokeo hayo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom