Ushahidi wa wizi na udanganyifu kwenye matokeo ya kura huu hapa


M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Watu wamepiga kelele sana na kumponda Dr Slaa kuwa anaongopa kuhusu wizi na udanganyifu kwenye kujumlisha matokeo ya uraisi.

Ushahidi wazi kuwa matokeo ya kura haya ni ya uongo ni huu hapa:

matokeo yaliyotangazwa na NEC

.................................MZIRAY KIKWETE SLAA....... LIPUMBA... RUNGWE MGAYWA DOVUTWA SPOILT..... Total

GEITA................ 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037
NYANG'HWALE. 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037


Waosha vinywa pingeni na hili pia
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Ombi maalumu kwa wana JF,

Sambazeni hii kwenye email zenu to as many people as you can.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Mwafrika watakuja watasema ni data error hizo kwenye mtandao wa Mwananchi.com
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Mwafrika watakuja watasema ni data error hizo kwenye mtandao wa Mwananchi.com
Na hiyo itakuwa sababu tosha kabisa ya kusimamisha tukio zima la kutangaza matokeo ili kuhakikisha kuwa hakuna "data errors" nyingine somewhere
 
K

Kamchape

Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
3
K

Kamchape

Member
Joined Sep 21, 2010
10 0 3
CCM CHADEMA CUF NCCR-Mageuzi TLP UPDP APPT Jimbo Jakaya Kikwete % Willbrod Slaa % Ibrahim Lipumba % Hashim Rungwe % Muttamwega Mgahywa % Fahmi Dovutwa % Pettr Mziray % Spoil Cast Registered %Turnout NYAMAGANA UKEREWE 29,018 47.5 30,372 49.7 668 1.1 126 0.2 77 0.1 54 0.1 750 1.2 2,062 60228 147,957 33.1 MISUNGWI KWIMBA GEITA MJINI 30,960 51.4 22,036 36.6 3,828 6.4 198 0.3 86 0.1 99 0.2 920 1.5 2,062 60228 166,806 36.1 NYANG'WALE 17,792 74.4 3,789 15.8 1,O42 4.4 113 0.2 57 0.1 68 0.1 505 2.1 49,161 138,597 35.5 BUSANDA 33,547 55.7 22,760 37.8 883 1.5 116 0.2 48 0.2 233 0.4 10,147 16.8 2,062 60228 152,519 39.5 SENGEREMA 29,910 60.3 15,668 31.6 1,599 3.2 198 0.4 75 0.2 188 0.4 1,999 4.0 49637 137,977 36.0 BUCHOSHA 26519 54.6 21,162 43.5 749 1.5 108 0.2 36 0.1 36 0.1 48,607 147977 36.0 MAGU SUMVE
 
K

Kamchape

Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
3
K

Kamchape

Member
Joined Sep 21, 2010
10 0 3
wakuu sielewi mbona kuna tofauti kati ya majimbo hayo mawil soure mwananchi election
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Na hiyo itakuwa sababu tosha kabisa ya kusimamisha tukio zima la kutangaza matokeo ili kuhakikisha kuwa hakuna "data errors" nyingine somewhere
Haya matokeo yanayo tangazwa mpaka watoto wadogo wanashangaa watu wazima wanafanya mambo ya kitoto sana
 
M

MSAUZI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
229
Likes
4
Points
35
M

MSAUZI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
229 4 35
Ombi maalumu kwa wana JF,

Sambazeni hii kwenye email zenu to as many people as you can.
Fanyeni Kazi uchaguzi umekwisha.We umezidi kuongopa na kudanganya watu hapa.
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Fanyeni Kazi uchaguzi umekwisha.We umezidi kuongopa na kudanganya watu hapa.
bwa ha ha ha ... kazi yako ya kugombea vipi? Ndio imetoka au utarudia 2015?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Watu wamepiga kelele sana na kumponda Dr Slaa kuwa anaongopa kuhusu wizi na udanganyifu kwenye kujumlisha matokeo ya uraisi.

Ushahidi wazi kuwa matokeo ya kura haya ni ya uongo ni huu hapa:



Waosha vinywa pingeni na hili pia
Hakuna siri ya watu wawili.

NEC hawakulijua hili.

Kwa nini vyombo vya ulinzi na usalama wanafumbia macho vitendo hivi vya wanasiasa?

Kwa nini? Kwa nini? Kwa nini?
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
:A S angry::doh:
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Hakuna siri ya watu wawili.

NEC hawakulijua hili.

Kwa nini vyombo vya ulinzi na usalama wanafumbia macho vitendo hivi vya wanasiasa?

Kwa nini? Kwa nini? Kwa nini?
Mkuu nimecheka sana nilipoona Avatar yako
 
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
932
Likes
9
Points
35
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
932 9 35
jamani mi nashauri habari ya uchaguzi tuachane nayo.
wengine tunapata hasira sana lkn ndo hivyo hatuna la kufanya.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
jamani mi nashauri habari ya uchaguzi tuachane nayo.
wengine tunapata hasira sana lkn ndo hivyo hatuna la kufanya.
kama umechoka nenda kalale tu ndugu yangu.

hawa CCM bila kuwakomalia hatuwezi kukomboa nchi yetu.

Hatutoki jamvini.

JF imenisaidia kuwashawifi wazazi na ndugu zangu wasikipigie kura CCM
 
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
932
Likes
9
Points
35
myhem

myhem

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
932 9 35
jamani mi nashauri habari ya uchaguzi tuachane nayo.
wengine tunapata hasira sana lkn ndo hivyo hatuna la kufanya.
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
jamani mi nashauri habari ya uchaguzi tuachane nayo.
wengine tunapata hasira sana lkn ndo hivyo hatuna la kufanya.
ukiwa na hasira sana, nenda bar ukapate moja baridi ... sisi tutaendelea kumjadili dikteta na mwizi wa kura kikwete mpaka siku kitakapoeleweka
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450