Ushahidi wa Video ya Hotuba: Kagasheki asibishe yoote aliyoyasema kuhusu Meya haya hapa!


Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
555
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 555 280
Kwa kazi nzuri iliyofanywa na Bukoba wadau na wengineo hotuba ya Kagasheki hii hapa Jinsi alivyomshughulikia Meya kupata Uraia...........

Uoga kuhusu Dr Slaa na Uraia wa kupewa wa Meya.

Video hii hapa


Hapa ndo aje aseme kama JF na hadhi yake iliyonayo tunadanganya au tunasema ukweli!!!!! Tutafanya tuwezalo kuilinda heshima ya JF kwa ushahidi wa wazi kabisaaaa
 
Last edited by a moderator:
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
555
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 555 280
Kuhusu kumtafutia Uraia Meya na watoto wake na kupindisha sheria sikiliza vema kwenye video
 
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
555
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 555 280
Part two ya hotuba hiyo hii hapa asibishe hata kidogo

 
Last edited by a moderator:
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,582
Likes
3,136
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,582 3,136 280
[video=youtube_share;EQw1quDpnP8]http://youtu.be/EQw1quDpnP8[/video]
 
A

anney

Senior Member
Joined
Jul 9, 2010
Messages
156
Likes
1
Points
0
A

anney

Senior Member
Joined Jul 9, 2010
156 1 0
Fasiri yangu ni kuwa kampeni ya 2015 imeanza. Viongozi wa serikali na chama wameshaanza kampeni ya kupmbana na Dr Slaa.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,731
Likes
47,452
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,731 47,452 280
Hivi kweli hii ndo kazi ya ofisi yake??

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
M

mzee wa wazee

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
0
M

mzee wa wazee

Member
Joined Nov 1, 2010
70 0 0
chonde chonde Twiga wetu!
Part one ya speech ya huyu mzee nimeipenda hasa kuanyia 22.00. Sikujua hofu ya chama changu ni SLaa, Kagasheki anamwogopa Slaa liasi hiki kwamba anajihadhari ili akitembelea jimbo lake asiseme uozo. Kwamba hofu ya Slaa ndo inaleta mkanganyiko kwenye chama, duh
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Namkukumbuka marehemu Kabendera Shinani
 
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined
Jun 9, 2010
Messages
967
Likes
8
Points
35
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined Jun 9, 2010
967 8 35
Weka Mbali na Tembo!!!
 
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
555
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 555 280
Jamani jitahidini muweke bundle za kutosha huyu mzee asije akatugeuka. Mbaya zaidi anaitumia Radio yake iliyoko Bukoba ijulikanayo kama Kasbante FM kuwachafua viongozi wenzake. Juzijuzi kamzushia Mdogo wake na waziri aitwaye Sued Kagasheki kamzushia diwani wa Rwamishenye (CDM) kuwa kaiba mawe ya ujenzi....huko kwenye kata yao kumbe yale mawe ni reject hayawezi kujenga nyumba.........
 

Forum statistics

Threads 1,237,931
Members 475,774
Posts 29,306,993