Ushahidi wa uchakachuaji wa matokeo wa necta waanza kuanikiwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushahidi wa uchakachuaji wa matokeo wa necta waanza kuanikiwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by thatha, Feb 14, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Necta kwa mara ya Kwanza inajikuta ikiingia katika kashfa ya kuchakachua matokeo ya Zanzibar.
    Wasomi mbali mbali wa Zanzibar wameanza kuandaa Ushahidi unaonyesha Jinsi ya NECTA ilivyofanya uchakachuaji wa hali ya juu.
    wanadai haijawahi kutokea popote dunia matokeo ya Mtihani wa taifa kuwa kama yalivyotolewa na NECTA.
    wanadai hawezekani wanafunzi 170 kati ya 171 wafutiwe kwa pamoja mmoja tu abaki.
    pia wamefika mbali na kusema kama Ndalichako anadai wazanzibar mtihani kwanini hakugundua wanafunzi wa Dar kwamba wameiba? wanadai hawezekani uibiwe zanzibar usipatike Dar , hata Mwanza.

    wamesema wanandaa vitabu mbali mbali , makala kupita magazeti. tayari gazeti la Zanzibar leo limeanza kuchapisha makala mbali mbali kuonyseha Uchakachuaji wa NECTA
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mkuu tupatie taarifa kamili maana sijaona kilichoanza kuanikwa ni kipi! Kama ni uchakachuaji, upi umeanza kuanikwa?
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,306
    Likes Received: 2,335
    Trophy Points: 280
    matokeo yamechakachukuliwa bara na visiwani,serikali haina gela hatuwezi waruhusu wafaulu wote tuonekane tumeshindwa kuwasomesha
     
  4. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wengine tumefungua thread kwa kasi kumbe ni yaleyale malalamiko tuliyokwishayazoea...kukata kilomolomo chao, ndalichako anatakiwa awaonyeshe ***** uliofanywa na watoto wao.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    mkuu umefaulu kwa daraja lipi, maana jinsi ulivyoandika inaonekana nawe ni mmoja wa waathirika lakini inaonekana wewe matokeo yako unayo.
     
  6. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani hii sasa ni too much...hata neno u.p.upu haliruhusiwi jf? kama tuko china vile.
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,699
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Thread inamapungufu ungetoa tarifa iliyokamilika si wote wanjua kilochotokea
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,298
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hizi ni story tunazopiga tukiwa kwenye gahawa. hazina facts wala evidence ya kuzifanya ziwe na mshiko....kama mtu anachakachua matokea ya elimu na ushahidi upo, si asulubishwe tu. Mbona ushahidi wa mambo mbali mbali unatolewa hapa kwanini huo nao usitolewe?
     
  9. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,727
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    huyo mmoja atakua aliandika majibu yake kwa kadri ya uwezo wake wakati wenzake 170 majibu yao yanafanana mpaka nukta! kama kuna watu wanajiita wasomi wanahoji jambo kama hilo basi usomi wao ni janga ktk taifa jipya la Zanzibar!!
     
  10. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyu muanzisha mada ni mmoja kati ya vilaza maarufu wa JF ktk fani ya manung'uniko. Ndio maana kwa kujua kuwa anataraji kuongea pumba, kafungua account mpya keo na kuandika malalamiko yake.

    Tumsamehe ni muhanga wa matokeo mabovu
     
  11. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    Huyo mtu anaesema kuwa kama ikivuja znz ni lazima ivuje dar na mwanza atakuwa msomi kweli? Mbona haeleweki? Mi nadhani tuache majungu na fikra hasi (negative thinking) bila sababu za msingi. Tuamini kwamba wamefeli hadi atakapotokea mtu kutuletea ushahidi mbadala. Wapo form four huku mtaani hawajui kuandika hata barua. Wangefaulu vipi hawa jamani
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,714
    Likes Received: 1,660
    Trophy Points: 280
    aibu kwa mtoa mada!!
     
  13. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,199
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Too gud a label fore a content.......................weka yaliyoanikwa ndugu
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,325
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Kiziwi aka Malaia Sugu, una tabu sana!
     
Loading...