Ushahidi wa Mazingira na Kunyongwa - sheria zetu Tanzania


Mkwawa

Mkwawa

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
1,335
Points
1,500
Mkwawa

Mkwawa

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
1,335 1,500
Nafikiri kuna kitu kimenipita. Kuuwa ni kosa baya na kubwa sana, ila hukumu ya kunyongwa lazima kosa lithibitishwe kwa ushahidi usio na mawaa wala chenga chenga, sasa jaji kuhukumu kunyonga kwa ushahidi wa mazingira inatisha sana. Kwa wale mnaojua sheria hasa sheria zetu za Tanzania hivi ndivyo sheria zinavyosema au ??
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,160
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,160 0
Nafikiri tutatenda haki sana kama tutaona mwenendo wa kesi na kupata hukumu yake kisha kuweza kuchangia. Kwani hawa waandishi wengi wao hawana taaluma za kuandika mwenendo wa kesi na shughuli za kimahakama hivyo mara nyingi wanapotosha umma.

Lakin vile vile kila upande una haki kamili ya kukata rufaa kama hawakuridhika na hukumu iliyotolewa.

Huo ndio mchango wangu kwako.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Nafikiri kuna kitu kimenipita. Kuuwa ni kosa baya na kubwa sana, ila hukumu ya kunyongwa lazima kosa lithibitishwe kwa ushahidi usio na mawaa wala chenga chenga, sasa jaji kuhukumu kunyonga kwa ushahidi wa mazingira inatisha sana. Kwa wale mnaojua sheria hasa sheria zetu za Tanzania hivi ndivyo sheria zinavyosema au ??
Unachokisema ni sahihi,lakini sijui unaongelea hukumu ya kesi gani?tafadhari nifahamishe!!
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,665
Points
1,225
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,665 1,225
Nafikiri kuna kitu kimenipita. Kuuwa ni kosa baya na kubwa sana, ila hukumu ya kunyongwa lazima kosa lithibitishwe kwa ushahidi usio na mawaa wala chenga chenga, sasa jaji kuhukumu kunyonga kwa ushahidi wa mazingira inatisha sana. Kwa wale mnaojua sheria hasa sheria zetu za Tanzania hivi ndivyo sheria zinavyosema au ??
Nijuavyo kama ushahidi huo hauachi shaka basi mahakama haina budi kuukubali na kutoa hukumu kadiri ya matakwa ya kisheria...
 
M

mhandokajiru

Member
Joined
Oct 14, 2012
Messages
9
Points
0
Age
31
M

mhandokajiru

Member
Joined Oct 14, 2012
9 0
hata mimi nimepata shaka sana. wale wanajeshi kama wameonew. kisheria huwezi kutumia ushaidi wamzingira kumtia hatian mtuhumiwa na kutoa adhabu ya kunyongwa hadi kufa. kuna walakin hapo.
 
M

MKALIKENYA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,197
Points
1,170
M

MKALIKENYA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,197 1,170
Ushahidi wa kimazingira unakubalika katika scenario flai flani kwenye sheria zetu.
 

Forum statistics

Threads 1,285,254
Members 494,502
Posts 30,855,512
Top