Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushahidi wa CHADEMA kusaidiwa na Ujerumani huu hapa na ule wa CCM hapa hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LATTICE BOND, Nov 18, 2011.

  1. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sababu za ccm kusema chadema wanafadhiliwa na Ujerumani ni kwamba:
    1. Viongozi wa chadema wanafanya ziara za mara kwa mara nchini ujerumani. na kwamba lengo la ujerumani ni kuiingiza chadema ikulu ili ipambane na rushwa. chadema wakishadhibiti rushwa, Wajerumani wataingia kuwekeza kwa nguvu maana hivi sasa hawawezi kuweza kutokana na rushwa kuwa kubwa mno. Serikali ya Ujerumani ina sheria kali sana kuhusu rushwa kwa hiyo makampuni yanaogopa mkono wa serikali yao!! ndipo suala ya kuifadhili chadema huanza!!!

    Sababu za chadema kusema ccm inafadhiliwa na China pamoja na USA
    1.Viongozi wa ccm huchota fedha kutoka china wakati wa kampeni ili washinde uchaguzi. wanaposhinda wanatoa ajira kwa raia wa china katika sekta zote kuanzia professional jobs hadi non professional jobs
    2. viongozi wa ccm husaidiwa na USA kutangaza uwepo wa demokrasia na amani. in return wanatoa madini kwa USA.

    kutokana na hayo madai ya pande mbili, yupi ni less devil? ccm au cdm?
     
  2. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nitarudi baadaye
     
  3. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,767
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    hiii ni noma kaka mwaka maushahidi ya kutosha
    hapo magamba wachoke...
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0
    Muongo wewe
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Chanzo mkuu mbona kama umekuja na hasira sana
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,508
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    tetea hoja yako mkuu. dont tackle from behind.
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ningekuwa mimi ndiye wewe ningeomba uthibitisho kwamba aliyeitaja ujerumani kwa inafadhili chadema badala ya kununua kesi yake na wewe kuwataja china na usa.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,823
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    hakuna Noma mbona wao wanafadhiliwa na Wachina?
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwani tatizo likowapi kusaidiwa.WIVUWIVUWIVU
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,012
    Likes Received: 6,884
    Trophy Points: 280
    wapi wawekezaji wa ki Libya, Cuba na Venezuela?
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    PPT MAENDELEO wanafadhiliwa na SOMALIA
    CHAUSTA MAENDELEO wanafadhiliwa na syria.....
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    CUF wanafadhiliwa na CCM.
     
  13. Dr.W.Slaa

    Dr.W.Slaa Verified User

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 674
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Latice,

    Hapa sijaona ushahidi wowote. Tanzania ina host mashirika ya Friedrich Ebert Siftung, Konrad adenauer stiftung na mengineyo toka toka Ujerumani, NDI toka Marekani, Center Party na Hoyre toka Norway, mashirika kama hayo toka Uingereza yakimilikiwa na Conservative na Labour Party. Kila moja ya mashirika haya yanashirikiana na vyama vya Tanzania kwa misingi ya makubaliano baina yao. Mahusiano hayo ni public huhitaji huhitaji ushahidi.

    Njoo Chadema nitakupa wa kwetu na wahisani na washiriki wetu. Wengine siwasemei.
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I guess, hii habari ni ya kusadika
     
  15. Utanijua

    Utanijua Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    ushakuwa mchezo,ni hisia tu
     
  16. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Daah! china na usa isee
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,099
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    Dr. Slaa,

    Unaweza kutuambia watanzania wenzako kupitia humu Jamvini..

    Ushirikiano wa Chadema na Conservative na misingi ya urafiki wenu ni upi?

    Na misaada mnayopewa na wahisani wenu kutoka nje inakuwa na masharti yoyote?
     
  18. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Nilipoona neno ushahidi nilitegemea kukuta angalau documents za misaada inayotolewa, documents zinazothibitisha viongozi wa CDM kutembelea Ujerumani 'mara kwa mara', documents zinazoonyesha wanapotemebelea German wanakuwa wamealikwa na nani na kwa maongezi gani, documents zinazoonyesha makubaliano yeyote kati ya CDM na Ujerumani kuhusu ufadhili.

    Au documents zozote zinazoweza kuitwa ushahidi. Matokeo yake nakutana na mawazo yako yasiyo na kichwa wala miguu, mbele wala nyuma.. yamekaa kaa tu.
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,369
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    @ritz, hata mimi ningependa kujua hilo, tumsubiri aje kutupa majibu.
     
  20. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mjerumani na mtu mweusi ni tofauti. Sasa tusubiri dada zetu kuozeshwa na MBWA, kama wale wajerumani walivyofanya wakati wa Mwinyi. Si mnakumbuka usemi Hapendwi mtu anapendwa MBWA.

    Fuatilia vurugu la kikundi huko kinachoua wageni huko Ujerumani. Hawa ni Zaidi ya BARRICK.
     
Loading...