Ushahidi kuwa kapuya hajagawa simu yake huu hapa


Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
85
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 85 145
Wakuu hii nimepata kutoka tanzania daima 'gazeti la udaku' la leo. Jumapili 01 Dec 2013






UFAFANIZU:
Yani ni kwamba, Kapuya si alisema kuwa ile simu alishaigawa zamani, sasa gazeti hili limechapisha habari kuwa, Kapuya alitia sahihi kitabu cha wageni huko Dodoma huku akiandika namba ya simu aliyoikana. Hii ilikuwa tarehe 25/06/2013.

Kwenye picha ni ukurasa wa kitabu alichotia saini Prof

Hapo ndo naomba mawazo yenu.

CC. malobosato
 

Attachments:

Last edited by a moderator:
M

malobosato

Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
61
Likes
0
Points
13
Age
45
M

malobosato

Member
Joined Sep 30, 2013
61 0 13
Unaelewa umepost nini kweli?unataka tufanye nini?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,501
Likes
232
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,501 232 160
Hivi ameshakamatwa!?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,383
Likes
14,440
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,383 14,440 280
Nani alisema kaigawa simu?
 
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
5,274
Likes
2,816
Points
280
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
5,274 2,816 280
Nani alisema kaigawa simu?
yeye mwenyewe mbakaji kapuya alisema ile namba hajaitumia muda mrefu kwani alishaigawa muda mrefu! Hivyo akadai kale katoto kanamsingizia tu, eti zile msg hazikuwa zake!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,543
Likes
16,281
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,543 16,281 280
Wakuu hii nimepata kutoka tanzania daima gazeti la udaku la leo
Toka lini hili gazeti limekuwa la udaku, au ni kwa mujibu wa ritz & co.
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
hajaigawa hata saseivi ukipiga atapokea msaidizi wa prof. beep uone
 
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
936
Likes
292
Points
80
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
936 292 80
Wakuu hii nimepata kutoka tanzania daima 'gazeti la udaku' la leo. Jumapili 01 Dec 2013




View attachment 124260

UFAFANIZU:
Yani ni kwamba, Kapuya si alisema kuwa ile simu alishaigawa zamani, sasa gazeti hili limechapisha habari kuwa, Kapuya alitia sahihi kitabu cha wageni huko Dodoma huku akiandika namba ya simu aliyoikana. Hii ilikuwa tarehe 25/06/2013.

Kwenye picha ni ukurasa wa kitabu alichotia saini Prof

Hapo ndo naomba mawazo yenu.

CC. malobosato
ww mwenyewe mbakaji
 
Last edited by a moderator:
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,936
Likes
3,027
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,936 3,027 280
Dah mumuache apumuwe kapuya wa watu!!
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
huyu tunae labda ajitangulize mbele ya haki ajipunguzie gharama za kijificha
 
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,757
Likes
681
Points
280
N

Nguto

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,757 681 280
Karudi na polisi wamegwaya kumkamata. Mbona gazeti lililotonya hii habari liliripoti kesho yake tu alivyoingia jijini!!! Hawajamkamata hadi sasa.
Baba V nasikia jamaa kapelekwa kwenye asylum Marekani akaondoe stress
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
820
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 820 280
Nani atamfunga paka kengela?
 

Forum statistics

Threads 1,263,951
Members 486,092
Posts 30,168,606