Ushahid: TP Mazembe wanakuja full squad tarehe 19 hadi mfagia choo

EL ELYON

JF-Expert Member
Jan 2, 2013
1,389
2,000
Hili kolosenge kweli hili hiyo ratiba haieleweki isomeni hili jamaa ni sengerema aisee
Halafu Linasema walikuwa na options nne kwann wasichukue mamelod au Al ahily ni nn kimewasibu kuwaacha hao maana ndo walikuwa wanatamba wataleta hao. Matokeo yake wanaleta timu B ya TP Mazembe. Makolosenge FC bhana kweli ni mambumbu.
 

Bukali

JF-Expert Member
May 7, 2018
972
1,000
Tp Mazembe awawezi kuleta full squad kwenye mechi ya kirafiki katikati ya msimu ni mbumbumbu pekee watakapo amini ilo. Kitakacho fanyika nikuchukua wachezaji wa Timu ya pili na wale wasiopata nafasi kwenye timu ya Kwanza ili waje kucheza. Iyo inatokana na kuwa wamesha chukua fedha ya Bwanyenye.
Akina Ramadhan Singano
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom