Usalama wa Taifa na TCRA mko wapi? ORGANIZER wa Al-Shaabab nchini huyu hapa mtafuteni


F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,425
Likes
1,741
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,425 1,741 280
Jukumu la ulinzi na kuangalia nyendo zinazotia shaka sidhani kama ni la vyombo vya ulinzi na usalama pekee...hata wewe mwananchi mchango wako ni mkubwa,unatakiwa kutoa taarifa badala ya kulalama!
huyu mleta mada si ndio alichokifanya ametahadharisha, ameeleza maeneo na majina ametaja au mwenzetu umelegea kabla ya jua kali
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
CC: Mwigulu Nchemba tafadhari fuatilia CD za ugaidi au ilikuwa temporary mission
 
Last edited by a moderator:
Isalia

Isalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
990
Likes
113
Points
60
Age
40
Isalia

Isalia

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
990 113 60
Hapana lolote hapa ni chuki za kidini inawezeka huyu jamaa ana msimamo mzuri tu wadini yake, maana hapa sio wageni wa haya kila mwenye msimamo wa dini ile kuitwa gaidi.
 
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined
May 26, 2013
Messages
144
Likes
4
Points
0
sir mushi

sir mushi

Senior Member
Joined May 26, 2013
144 4 0
Jukumu la ulinzi na kuangalia nyendo zinazotia shaka sidhani kama ni la vyombo vya ulinzi na usalama pekee...hata wewe mwananchi mchango wako ni mkubwa,unatakiwa kutoa taarifa badala ya kulalama!
taarifa sindokama hiyo mkuu, ulitaka akamwambie jk ikulu??
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
291
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 291 180
Kama ni hivyo hata hizi movie zinazoonyesha mafunzo ya kivita na zenyewe zipigwe marufuku?, tusitake kukuza vitu kijingajinga na kueneza mambo ya kijinga kama ni masuala ya kufundisha watu uharamia tumeshuhudia CCM wakiweka makambi yao na kufundisha watu jinsi ya kudhuru binadamu wenzao na hata kuwaua nafikiri tungeanzia na hapo ndio tuangalie haya mengine.
Wewe kweli Pimbi, unafananisha movie za kivita na training za Kivita? Ndiyo maana hata zile Series zenye uhalisia huwa zinapigwa ban. Huyu anasema anazo cd za training, maana yake unafundishwa kuitumia AK 47 kuanzia kuifungua kifaa hadi kifaa na jinsi ya kuitumia hatua kwa hatua. Hachana na mambo ya pa pa pa pa pa paaaa a.k.a movie.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,642
Likes
3,213
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,642 3,213 280
Hapana lolote hapa ni chuki za kidini inawezeka huyu jamaa ana msimamo mzuri tu wadini yake, maana hapa sio wageni wa haya kila mwenye msimamo wa dini ile kuitwa gaidi.

Umenda kule nakluona anachoandika na nacho hubirio?
umeangalia marafiki zake?
 
bona

bona

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
3,803
Likes
197
Points
160
bona

bona

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2009
3,803 197 160
Jukumu la ulinzi na kuangalia nyendo zinazotia shaka sidhani kama ni la vyombo vya ulinzi na usalama pekee...hata wewe mwananchi mchango wako ni mkubwa,unatakiwa kutoa taarifa badala ya kulalama!
hii liyotolewa hapa ni nini? au taarifa mpaka ukatoe kituoni? jeshi la polisi linatakiwa iwe na kitengo au ofisi (i hope wanayo) cha intelijensia kinachopata habari hata kupitia mitandano ya jamii na kuzifanyia kazi kwa iyo usiseme kua jamaa analalama!!!! kuleta post apa ni njia mojawapo ya kureport!!! nadhan sasa huyu jamaa rajabu malumbe kama alidha yeye kuweka profile mbovu hatajulikana imekula kwake atafutwe ahojiwe zaidi kuhusu iyo account!!!
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
7,047
Likes
5,012
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
7,047 5,012 280
Jukumu la ulinzi na kuangalia nyendo zinazotia shaka sidhani kama ni la vyombo vya ulinzi na usalama pekee...hata wewe mwananchi mchango wako ni mkubwa,unatakiwa kutoa taarifa badala ya kulalama!
Sasa wewe Horseshoe Arch ulitaka atoe taarifa zipi zaidi ya hizo,na amelalama nini hapo,au na wewe ni mtu wa usalama unataka kuanza kukwepa majukumu yako kama ilivyo kawaida yenu ya kusubiria walipue watu ndio mjifanye kufuatilia!
 
Last edited by a moderator:
D

DUBE

Senior Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
197
Likes
119
Points
60
D

DUBE

Senior Member
Joined Apr 29, 2012
197 119 60
Huyu jamaa ni HATARI kama mpk leo ajakamatwa basi hakuna cha usalama wa taifa tanzania,nimeona hii thread nikamcheki fcbook mpk nimeogopa ndugu zangu,ingekua INAHUSU CHADEMA tungeshasikia hatua zimechukulia,MUNGU IBARIKI TANZANIA
 
C

Ctr

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
439
Likes
108
Points
60
C

Ctr

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
439 108 60
Habari zenu wakuu nachukua hatua hii muhimu kwa ajili ya kuokoa nchi yangu ya tanzania dhidi ya mtu huyu ambaye ni wazi kabisa anauhusiano na kikundi cha alshaba cha nchini somalia.

Huyu bwana anatumia mtandao wa FACEBOOK kueneza mafunzo yake anakwenda kwa jina la KIO NGOZI. Ameandaa CD za mafunzo ya kujitoA muhanga na chuki dhidi ya watu wa dini nyingine pia kuna CD ya maelekezo juu tya kutumia bunduki aina ya AK 47.

Ana wafuasi wengi sana akiwemo AZIZI JUMA ambaye ni askari wa jeshi la wananchi wa Tanzania kambi ya ANGA PASIANSI MWANZA.

Chukueni hatua mapema dhidi ya watu hawa kabla hawajaleta madhara hapa nchini kama wale wa kilindi manake pia wana mahusiano nao pia.
Lete picha na chanzo cha habari yako ndo tukuamini unachoseama
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,821
Likes
6,308
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,821 6,308 280
Habari zenu wakuu nachukua hatua hii muhimu kwa ajili ya kuokoa nchi yangu ya tanzania dhidi ya mtu huyu ambaye ni wazi kabisa anauhusiano na kikundi cha alshaba cha nchini somalia.

Huyu bwana anatumia mtandao wa FACEBOOK kueneza mafunzo yake anakwenda kwa jina la KIO NGOZI. Ameandaa CD za mafunzo ya kujitoA muhanga na chuki dhidi ya watu wa dini nyingine pia kuna CD ya maelekezo juu tya kutumia bunduki aina ya AK 47.

Ana wafuasi wengi sana akiwemo AZIZI JUMA ambaye ni askari wa jeshi la wananchi wa Tanzania kambi ya ANGA PASIANSI MWANZA.

Chukueni hatua mapema dhidi ya watu hawa kabla hawajaleta madhara hapa nchini kama wale wa kilindi manake pia wana mahusiano nao pia.
Weka link itasaidia sana.
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,228
Likes
49
Points
145
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,228 49 145
Hapana lolote hapa ni chuki
za kidini inawezeka huyu jamaa ana msimamo mzuri tu wadini yake, maana
hapa sio wageni wa haya kila mwenye msimamo wa dini ile kuitwa
gaidi.
Just as a fig tree produces only figs!
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,987
Likes
343
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,987 343 180
siyo kwamba alshabab wameletwa kwa ajili ya kulinda uchaguzi 2015 iliccm ishinde?nawashwasi.mbona hatus hazichukuliwi?
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,607
Likes
5,465
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,607 5,465 280
Wanachama wa kundi hilo wengi wao tunao hapa,

Niwafia dini kwelikweli
 
K

kerubi afunikaye

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
864
Likes
352
Points
80
K

kerubi afunikaye

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
864 352 80
Serikali inasubiri "magaidi wa kikristo" kutokea ndio iamke usingizini.
 
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
1,451
Likes
942
Points
280
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
1,451 942 280
Mshenzi huyo ningekuwa usalama angesema yote bahati yake.
 

Forum statistics

Threads 1,263,854
Members 486,093
Posts 30,166,182