Usalama wa maji ya Chupa Uhai


Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,226
Likes
850
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,226 850 280
Haya maji ya chupa UHAI tusaidiane jamani, usalama wake upo vipi?? Kila maji ya chupa tunayonunua ukiangalia kwa chini utaona "superglue"..kumaanisha imedungwa sindano na kuzibwa tena. Siku moja nilishindwa kabisa kununua haya maji kwani maduka yote niliyopita chupa zake zimedungwa sindano, kuna usalama kweli kwenye maji haya ya UHAI??
 
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
183
Likes
7
Points
35
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined Jun 9, 2011
183 7 35
haya maji ya chupa uhai tusaidiane jamani, usalama wake upo vipi?? Kila maji ya chupa tunayonunua ukiangalia kwa chini utaona "superglue"..kumaanisha imedungwa sindano na kuzibwa tena. Siku moja nilishindwa kabisa kununua haya maji kwani maduka yote niliyopita chupa zake zimedungwa sindano, kuna usalama kweli kwenye maji haya ya uhai??
niwahi kunywa hayo maji nikaendesha wala sina hamu na hayo maji tena!!
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,933
Likes
1,745
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,933 1,745 280
Tatizo siyo maji ya uhai, tatizo ni wajsilia mali wanaotaka fedah za chapchap.
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
264
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 264 180
Maji ya uhai nimeshaachana nayo toka nilipokutana na harufu ya ajabu achilia mbali rangi ya chupa na kuumwa tumbo juu. Ni hatari. Tunahitaji kuboresha maisha yetu kwa kuweka vipao mbele vitu mhimu kama maji, vyakula nk. Watu wengi wanaugua kwa sababu ya kutokunywa maji, na wanaokunywa maji nayo siyo salama, utakuta mtu yuko busy kutafuta hela lakini kuitumia kwa mambo mhimu kama maji hataki!! Anajidai "Drink beer save water" save water for what or for who?. Matokeo yake, lifespan yetu inazidi kuporomoka kila mwaka.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,226
Likes
850
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,226 850 280
Maji ya uhai nimeshaachana nayo toka nilipokutana na harufu ya ajabu achilia mbali rangi ya chupa na kuumwa tumbo juu. Ni hatari. Tunahitaji kuboresha maisha yetu kwa kuweka vipao mbele vitu mhimu kama maji, vyakula nk. Watu wengi wanaugua kwa sababu ya kutokunywa maji, na wanaokunywa maji nayo siyo salama, utakuta mtu yuko busy kutafuta hela lakini kuitumia kwa mambo mhimu kama maji hataki!! Anajidai "Drink beer save water" save water for what or for who?. Matokeo yake, lifespan yetu inazidi kuporomoka kila mwaka.
Mkuu hapo umenitouch sana!! Hembu check down my signatory
 
OMGHAKA

OMGHAKA

Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
99
Likes
2
Points
0
OMGHAKA

OMGHAKA

Member
Joined Aug 15, 2011
99 2 0
Kuna umuhimu members wa JF wenye access na laboratories kuchukua samples za hayo maji na kupima waje watupe feedback. Pasi na utafiti tutakuwa tunachafua biashara za watu bure
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
94
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 94 145
tatizo wat2 wamekuwa wajasiriamali sana wakubuni wizi wa kazi za wenzao
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,562
Likes
38,955
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,562 38,955 280
Kwenye vikao vya kimataifa utakuta ya Kilimanjaro tu.
Hata baadhi ya watu wanayatumia Maji ya uhai kwa ajiliya Kuoga na si kunywa
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,835
Likes
14,380
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,835 14,380 280
Kwahiyo umeandika kikwenu hiyo heading sio au umekula cha arusha
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,835
Likes
14,380
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,835 14,380 280
Kwenye vikao vya kimataifa utakuta ya Kilimanjaro tu.
Hata baadhi ya watu wanayatumia Maji ya uhai kwa ajiliya Kuoga na si kunywa
Marketing ....
Ubora
 
NAKEMBETWA

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
3,437
Likes
2,476
Points
280
NAKEMBETWA

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
3,437 2,476 280
Maji ya uhai hayana ubora wa kimataifa wa Ph 7.0, maji ya uhai yanaanzia 7.3 yale zamani na mapya yaliyokuja kipindi hiki na chupa za kuvutia yana Ph 7.9
Ph ndio nini? au unamaanisha pH?
 
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
12,944
Likes
6,103
Points
280
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
12,944 6,103 280
Maji ya uhai yamezidi chumvi aisee hafu hayana ladha machungu na hayatoi kiu. Hebu wayarekebisha chumvi utafikiri ya kisima.
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,367
Likes
1,376
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,367 1,376 280
Maji ya uhai yamezidi chumvi aisee hafu hayana ladha machungu na hayatoi kiu. Hebu wayarekebisha chumvi utafikiri ya kisima.
teh teh dogo hujambo, leo tutaendelea na ligi yetu kama kawaida au umesanda?
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,056
Likes
1,424
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,056 1,424 280
Maji ya uhai yamezidi chumvi aisee hafu hayana ladha machungu na hayatoi kiu. Hebu wayarekebisha chumvi utafikiri ya kisima.
Ni ya kisima mkuu na hawatumii teknolojia nzuri ya kuwaweka safi na salama. Maji ya Kilimanjaro ni ya Chemichemi na Ph inayohitajika kwa viwango vya kimataifa.
 
wajingawatu

wajingawatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2013
Messages
973
Likes
64
Points
45
Age
38
wajingawatu

wajingawatu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2013
973 64 45
Maji ya uhai hayana ubora wa kimataifa wa Ph 7.0, maji ya uhai yanaanzia 7.3 yale zamani na mapya yaliyokuja kipindi hiki na chupa za kuvutia yana Ph 7.9
kama hujui kitu kaa kimya. kwa hiyo maji yoyote yenye pH ya 7 ni ya ubora wa kimataifa?
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,474