Usajili Vyama Vipya vya Siasa: Ada yapandishwa kwa asilimia 2000!. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usajili Vyama Vipya vya Siasa: Ada yapandishwa kwa asilimia 2000!.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pascal Mayalla, Sep 7, 2010.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,000
    Likes Received: 12,601
    Trophy Points: 280
    Ada ya kusajili vyama vipiya vya siasa nchini, imepandishwa kwa asilimia 2000 kuanzia leo!.

    Ongezeko hilo limetangwa leo asubuhi na Msajili wa Vyama, John Tendwa, kuwa ada ya usajili wa muda imepanda toka 25,000 mpaka 500,000 wakati usajili wa kudumu imepanda toka 50,000 mpaka Sh.1,000,000. Hata hivyo Msajili hakutoa sababu za ongezeko hilo.

    Source TBC News za mchana.
     
  2. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,691
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    gharama za uendeshaji wa office yake :confused2:
     
Loading...