Usaili wa nafasi za afisa biashara daraja la ii na mchumi daraja la ii

Doi

Member
Dec 22, 2011
23
45
Ndugu zangu naomba kujua kama watu washaitwa kwenye usaili wa nafasi za kazi kwa post ya AFISA BIASHARA DARAJA LA II NA MCHUMI DARAJA LA II ambazo zilitoka mwezi wa 5.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom