USAHIHI wa taarifa za Lwakatare; Mkutano wa hadhara na Press Conference


Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Likes
310
Points
180
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 310 180
Kumekuwepo na taarifa zinazosambazwa kwa njia mbalimbali za upashanaji habari tangu jana juu ya vitu viwili ambavyo vyote vinamhusu Mkurugenzi wa Ulinzi na Usalama wa CHADEMA, Ndugu Wilfred Mganyizi Lwakatare.

1. Kwamba atafanya press conference leo, (watu wale wa upande wa pili wameenda mbali hata wametaja muda eti ni saa 4 asubuhi)

2. Atakuwa kwenye mizunguko ya mikutano ya kampeni katika chaguzi ndogo za udiwani zinazoendelea katika hatua ya lala salama maeneo mbalimbali nchini.

Usahihi.

Kwa kuzingatia masuala kadhaa hasa mikakati ya kitaalam katika mapambano ya kisiasa, hususan katika suala hili, press conferense iliahirishwa tangu jana mapema asubuhi, baada tu ya baadhi ya vyombo vya habari kuwa vimetangaza kuwa itafanyika leo, Alhamis. Tuliviarifu vyombo vya habari hivyo. Imesogezwa mbele na taarifa zitatolewa tena.

Suala la mizunguko kwenye kampeni za uchaguzi mdogo...hakuna kitu kama hicho kwa sasa.

Pamoja na kwamba kuna watu wenye mapenzi mema kabisa na vuguvugu la mabadiliko wamekuwa na hamu ya kutaka kumsikia kamanda mwenzao, ndugu Lwakatare akizungumza majukwaani baada ya miezi mitatu ya 'ukatili' mkubwa, pia tumebaini kuwa watu wa upande wa pili, wanataka sana kujua CHADEMA sasa inajua kiasi gani juu ya njama za kuibambikia ugaidi, utekaji na mauaji.

Hivyo upande huo wa pili, ambao unaonekana dhahiri kuwa under pressure ya kutojua kiasi gani mipango yao inajulikana na itaumbuliwa kwa kiwango kipi, umekuwa ukieneza habari za Lwakatare kufanya mikutano ya hadhara kwenye kampeni za uchaguzi wa madiwani, kitu ambacho si kweli.

Baada ya hila na uovu wa watawala na vibaraka wao kushindwa katika jaribio lingine kubwa kabisa wao kuwahi kupanga dhidi ya wimbi la mabadiliko na kutaka kuzuia kasi ya CHADEMA kuwaondoa madarakani, tumwache ndugu Lwakatare apumzike na familia, wakati mipango makini ikifanywa kwa ajili ya matukio yote mawili ambayo Watanzania wanategemea na kuyasubiri kwa hamu yafanyike; mkutano na press conference.

Kitu kimoja cha uhakika ni kwamba, watu wa upande wa pili, ambao tayari hofu yao inajulikana, hawataweza kumchagulia Lwakatare wala kuichagulia CHADEMA kitu gani cha kusema, kama ambavyo wameanza kufanya kupitia forums mbalimbali. Let tthem cool down, wasiwasi wa nini! Yote yakayosemwa itakuwa ni kwa ajili ya maslahi ya Watanzania, haitakuwa kwa ajili ya kuifurahisha 'status quo'.

Ukweli haujawahi kushindwa na uongo, wala dhuluma haijawahi kuishinda haki. Vyote viwili, ukweli na haki, vinaweza kuchelewa tu, lakini hatimaye huwadia. Kwa sababu Lila na Fila havitangamani.

Makene

0752 691569
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,008
Likes
55,269
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,008 55,269 280
Asante sana Makene kwa ufafanuzi wa kina kabisa .
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,787
Likes
3,110
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,787 3,110 280
Asante kwa taarifa mkuu,maana naona upande wa pili mapovu yanawatoka kutupangia ratiba wanazojua wao.....
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,872
Likes
25,822
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,872 25,822 280
Asante Kamanda, ila Tanzania Daima iliripoti hivyo pia
 
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
684
Likes
6
Points
35
Age
40
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
684 6 35
Thanks. Kweli hata bajeti ipishwe; maana haya mambo mazito yanahitaji muda wake
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Kamanda Makene.

Hilo ni jambo la maana sana. Kuna uzi ulitoka hapa jamvini wa kupendekeza Kamanda Lwakatare ajiunge na timu za kampeni za udiwani Arusha. ukweli nilipinga kwa nguvu zote.

ni wakati muafaka kwa yeye kupumzika na pia kwa chama kutafakari nini cha kufanya kupambana na hizi mbinu mufilisi za MAGAMBA.
 
M

Mimi.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
728
Likes
331
Points
80
M

Mimi.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
728 331 80
Asante kamanda kwa Taarifa
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
Inshaallaaaaaah
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,095
Likes
310
Points
180
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,095 310 180
pamoja sana kamanda...viva CHADEMA mkombozi wa maskini wa Tanganyika...
 
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,869
Likes
44
Points
145
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,869 44 145
hii ndo taarifa mkuu, tatizo wa upande wa pili wanafanya kazi za uenezi cdm, sasa leo hii hammy D nae kageuka afisa habari wa cdm, kweli wanaweweseka sana hawa watu.
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Likes
8
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 8 0
Kwa taarifa tu kwa upande wa pili nakupa BIG UP Tumaini Makene na watu ofisi kuu ya CHADEMA.

Nguvu ya kupambana na propaganda ni "assertive" na "authoritative". Naomba na nashauri isiruhusiwe kabisa thread za akina HAMY D and the likes zitoe taarifa na habari muhimu za CHADEMA bila kuwekwa sawa na CHADEMA.

Mfano mzuri ni thread hii. Nawatakia kila la heri kwa mkakati huu
 
K

Kohelethi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,260
Likes
578
Points
280
K

Kohelethi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,260 578 280
Busara imezingatiwa.Uamuzi wa maana sana.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,460
Likes
1,375
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,460 1,375 280
asante mkuu, ila kwenye Facebook wall ya Rwakatale leo amefunguka mwenyewe kuwa atazungumza, labda kama ipo hacked na akina Mwigulu.
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
13,376
Likes
9,514
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
13,376 9,514 280
Pamoja sana Mkuu, ni maamuzi yaliyoenda shule.
 
Kifaurongo

Kifaurongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2010
Messages
3,047
Likes
1,077
Points
280
Kifaurongo

Kifaurongo

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2010
3,047 1,077 280
Hongera kwa kuona madhara ya hili. Lakini sijakuelewa kauli yako kuwa taarifa hizi zimekuwa zikitolewa na upande wapili, Hivi Tanzania daima ni upande wa pili?

Humu JF Kuna makamanda walikuwa wanatoa povu jana kwa tahadhari iliyotelewa kumruhusu mtu huyu kuongea kwa sasa, Makene hao ndio unawaita upande wa pili.

Nilitaraji utoe somo kwa makamanda wenu ukweli kuhusu kesi hii kuwa haijafutwa kama navyoona wengi wakiamini na kuwa dhamana hii haifuti kuwa video ile aliyepigwa picha ni Lwakatare tena nyumbani kwake ili mikakati ya kumunyofoa kwenye ukweli huu iandaliwe.
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,558
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,558 280
Asante Tumaini kwa taarifa. Kazi njema makamanda.
 

Forum statistics

Threads 1,273,319
Members 490,351
Posts 30,477,938